ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 62.76 ตร.ม. ห้องชุด ศุภาลัย พรีมา ริวา [ชั้น 39 อาคาร A] ยานนาวา กรุงเทพมหานคร 5.3M
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6049215
เข้าชม :
ศุภาลัย พรีมา ริวา 99/462 ยานนาวา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
📌 ข้อมูลทรัพย์
* ห้องชุด/คอนโดมิเนียม
* ชื่อโครงการ : ห้องชุด ศุภาลัย พรีมา ริวา [ชั้น 39 อาคาร A]
* ขนาดพื้นที่ : 62.76 ตร.ม.
* Location : โครงการ ศุภาลัย พรีมา ริวา [ชั้น 39 อาคาร A] : 1338/802 ถ.พระราม 3 แขวงช่องนนทรี เขตยานนาวา กรุงเทพฯ
* ราคา : 5,270,000 บาท *สามารถต่อรองราคาได้
📞 สอบถามได้ที่
* Line : @zimple_asset
* Call : 02-026-6941
"Zimple Asset ยินดีให้คำปรึกษา และช่วยเหลือขั้นตอนการซื้อนะคะ 😊"
รายละเอียด
- Supalai Prima Riva
- 5,270,000 (83,971 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 39
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 62.76 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

99/462 ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
99 ประกาศเช่า
86 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย พรีมา ริวา
📌 ขายคอนโด ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3-นราธิวาส อาคาร 1 ชั้น 26 1 ห้องนอน ขนาด 43 ตรม ใกล้ ธนาคารกรุงเทพ สำนักงานใหญ่1 ห้องนอน43m2ชั้น 26฿3,290,000UPDATE !
ขายคอนโด ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3-นราธิวาส อาคาร 1 ชั้น 26 1 ห้องนอน ขนาด 43 ตรม ใกล้ ธนาคารกรุงเทพ สำนักงานใหญ่1 ห้องนอน43m2ชั้น 26฿3,290,000UPDATE !
🏙️ Rare Item! ✨ ชีวิตหรูเหนือระดับริมเจ้าพระยา ห้องไซซ์บ้านเดี่ยว ในทำเลเมือง ศุภาลัย พรีมา ริวา MD-250254433 ห้องนอน246m2ชั้น 15-20฿29,990,000UPDATE !
🔥MD-26028923 Rare Item ห้องสวย ราคาต่ำกว่าตลาด ศุภาลัย พรีมา ริวา รีบจองก่อนหลุด 🔥2 ห้องนอน78m2ชั้น 1-5฿15,000,000NEW !
📌 ด่วน‼️ ขายลดภาระ คอนโดทำเลดี เดินทางสะดวก ✅ ศุภาลัย พรีมา ริวา MD-260864573 ห้องนอน256.26m2ชั้น 40-55฿26,000,000UPDATE !
📌 ขายโฮมออฟฟิศ โครงการ ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3-นราธิวาส 4 ชั้น 4 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ18 ตร.วา4 ชั้น฿15,000,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3-นราธิวาส อาคาร 1 ชั้น 35 1 ห้องนอน ขนาด 63.00 ตรม ใกล้ ธนาคารกรุงเทพ สำนักงานใหญ่1 ห้องนอน63m2ชั้น 35฿5,500,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด ศุภาลัย พรีมา ริวา พระราม 3-นราธิวาส อาคาร 1 ชั้น 35 1 ห้องนอน ขนาด 63.00 ตรม ใกล้ ธนาคารกรุงเทพ สำนักงานใหญ่1 ห้องนอน63m2ชั้น 35฿5,500,000UPDATE !