ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 39.37 ตร.ม. ห้องชุด เมโทร ลักซ์ พหลโยธิน พญาไท กรุงเทพมหานคร 3.2M

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6034266

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 39.37 ตร.ม. ห้องชุด เมโทร ลักซ์  พหลโยธิน พญาไท กรุงเทพมหานคร 3.2M - รูปที่ 1/6
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 39.37 ตร.ม. ห้องชุด เมโทร ลักซ์  พหลโยธิน พญาไท กรุงเทพมหานคร 3.2M - รูปที่ 2/6
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 39.37 ตร.ม. ห้องชุด เมโทร ลักซ์  พหลโยธิน พญาไท กรุงเทพมหานคร 3.2M - รูปที่ 3/6
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 39.37 ตร.ม. ห้องชุด เมโทร ลักซ์  พหลโยธิน พญาไท กรุงเทพมหานคร 3.2M - รูปที่ 4/6
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 39.37 ตร.ม. ห้องชุด เมโทร ลักซ์  พหลโยธิน พญาไท กรุงเทพมหานคร 3.2M - รูปที่ 5/6
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 39.37 ตร.ม. ห้องชุด เมโทร ลักซ์  พหลโยธิน พญาไท กรุงเทพมหานคร 3.2M - รูปที่ 6/6
ดูรูปทั้งหมด 6 รูป
3,210,000 (81,534 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
39.37 ตร.ม.

เมโทร ลักซ์ พหลโยธิน - สุทธิสาร พญาไท กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

📌 ข้อมูลทรัพย์
* ห้องชุด/คอนโดมิเนียม
* ชื่อโครงการ : ห้องชุด เมโทร ลักซ์ พหลโยธิน
* ขนาดพื้นที่ : 39.37 ตร.ม.
* Location : โครงการ เมโทร ลักซ์ พหลโยธิน : 12/4 ซ.อินทามระ 14 ถ.สุทธิสารวินิจฉัย แขวงสามเสนใน เขตพญาไท กรุงเทพฯ
* ราคา : 3,210,000 บาท *สามารถต่อรองราคาได้

📞 สอบถามได้ที่
* Line : @zimple_asset
* Call : 02-026-6941
"Zimple Asset ยินดีให้คำปรึกษา และช่วยเหลือขั้นตอนการซื้อนะคะ 😊"

รายละเอียด

  • Metro Luxe Pahol - Sutthisan
  • 3,210,000 (81,534 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 39.37 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เมโทร ลักซ์ พหลโยธิน - สุทธิสาร

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เอ็ม จตุจักร
M Jatujak

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

คอนโดให้เช่า M Jatujak

มีคอนโดให้เช่า 260 ประกาศ

ขายคอนโด M Jatujak

มีคอนโดขาย 107 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค วิภาวดี - จตุจักร
Lumpini Park Vibhavadi - Chatuchak

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ เดอะ ไลน์ พหล - ประดิพัทธ์
THE LINE Phahon - Pradipat

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม พหล - อารีย์
Rhythm Phahol - Ari

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ออนเน็กซ์ พหลโยธิน
Onyx Phaholyothin