ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 31.25 ตร.ม. ห้องชุด ลุมพินีวิลล์ นครอินทร์ ริเวอร์วิว [ชั้น 8 อาคาร A] เมืองนนทบุรี นนทบุรี 1.6M

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6013420

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 31.25 ตร.ม. ห้องชุด ลุมพินีวิลล์ นครอินทร์ ริเวอร์วิว [ชั้น 8 อาคาร A] เมืองนนทบุรี นนทบุรี 1.6M - รูปที่ 1/11
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 31.25 ตร.ม. ห้องชุด ลุมพินีวิลล์ นครอินทร์ ริเวอร์วิว [ชั้น 8 อาคาร A] เมืองนนทบุรี นนทบุรี 1.6M - รูปที่ 2/11
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 31.25 ตร.ม. ห้องชุด ลุมพินีวิลล์ นครอินทร์ ริเวอร์วิว [ชั้น 8 อาคาร A] เมืองนนทบุรี นนทบุรี 1.6M - รูปที่ 3/11
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 31.25 ตร.ม. ห้องชุด ลุมพินีวิลล์ นครอินทร์ ริเวอร์วิว [ชั้น 8 อาคาร A] เมืองนนทบุรี นนทบุรี 1.6M - รูปที่ 4/11
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 31.25 ตร.ม. ห้องชุด ลุมพินีวิลล์ นครอินทร์ ริเวอร์วิว [ชั้น 8 อาคาร A] เมืองนนทบุรี นนทบุรี 1.6M - รูปที่ 5/11
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 31.25 ตร.ม. ห้องชุด ลุมพินีวิลล์ นครอินทร์ ริเวอร์วิว [ชั้น 8 อาคาร A] เมืองนนทบุรี นนทบุรี 1.6M - รูปที่ 6/11
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 31.25 ตร.ม. ห้องชุด ลุมพินีวิลล์ นครอินทร์ ริเวอร์วิว [ชั้น 8 อาคาร A] เมืองนนทบุรี นนทบุรี 1.6M - รูปที่ 7/11
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 31.25 ตร.ม. ห้องชุด ลุมพินีวิลล์ นครอินทร์ ริเวอร์วิว [ชั้น 8 อาคาร A] เมืองนนทบุรี นนทบุรี 1.6M - รูปที่ 8/11
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 31.25 ตร.ม. ห้องชุด ลุมพินีวิลล์ นครอินทร์ ริเวอร์วิว [ชั้น 8 อาคาร A] เมืองนนทบุรี นนทบุรี 1.6M - รูปที่ 9/11
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 31.25 ตร.ม. ห้องชุด ลุมพินีวิลล์ นครอินทร์ ริเวอร์วิว [ชั้น 8 อาคาร A] เมืองนนทบุรี นนทบุรี 1.6M - รูปที่ 10/11
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 31.25 ตร.ม. ห้องชุด ลุมพินีวิลล์ นครอินทร์ ริเวอร์วิว [ชั้น 8 อาคาร A] เมืองนนทบุรี นนทบุรี 1.6M - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
1,590,000 (50,880 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 8
31.25 ตร.ม.

ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์ - ริเวอร์วิว เมืองนนทบุรี นนทบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

📌 ข้อมูลทรัพย์
* ห้องชุด/คอนโดมิเนียม
* ชื่อโครงการ : ห้องชุด ลุมพินีวิลล์ นครอินทร์ ริเวอร์วิว [ชั้น 8 อาคาร A]
* ขนาดพื้นที่ : 31.25 ตร.ม.
* Location : โครงการ ลุมพินีวิลล์ นครอินทร์ ริเวอร์วิว [ชั้น 8 อาคาร A] : 92/134 ถ.นครอินทร์ ต.ตลาดขวัญ อ.เมืองนนทบุรี จ.นนทบุรี
* ราคา : 1,590,000 บาท *สามารถต่อรองราคาได้

📞 สอบถามได้ที่
* Line : @zimple_asset
* Call : 02-026-6941
"Zimple Asset ยินดีให้คำปรึกษา และช่วยเหลือขั้นตอนการซื้อนะคะ 😊"

รายละเอียด

  • Lumpini Ville Nakhon In - Reverview
  • 1,590,000 (50,880 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 8
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 31.25 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์ - ริเวอร์วิว

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เซ็นทริค ติวานนท์ สเตชั่น
Centric Tiwanon Station

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

คอนโดให้เช่า Centric Tiwanon Station

มีคอนโดให้เช่า 91 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Tiwanon Station

มีคอนโดขาย 82 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย วิสต้า แยกติวานนท์
Supalai Vista @ Tiwanon Intersection

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ปาร์ค แยกติวานนท์
Supalai Park Tiwanon

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ยูนิโอ เอช ติวานนท์
Unio H Tiwanon

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที