ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 28.42 ตร.ม. ห้องชุด เดอะคาบาน่า [ชั้น 8 อาคาร A] พระประแดง สมุทรปราการ 1.7M

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6013604

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 28.42 ตร.ม. ห้องชุด เดอะคาบาน่า [ชั้น 8 อาคาร A] พระประแดง สมุทรปราการ 1.7M - รูปที่ 1/13
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 28.42 ตร.ม. ห้องชุด เดอะคาบาน่า [ชั้น 8 อาคาร A] พระประแดง สมุทรปราการ 1.7M - รูปที่ 2/13
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 28.42 ตร.ม. ห้องชุด เดอะคาบาน่า [ชั้น 8 อาคาร A] พระประแดง สมุทรปราการ 1.7M - รูปที่ 3/13
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 28.42 ตร.ม. ห้องชุด เดอะคาบาน่า [ชั้น 8 อาคาร A] พระประแดง สมุทรปราการ 1.7M - รูปที่ 4/13
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 28.42 ตร.ม. ห้องชุด เดอะคาบาน่า [ชั้น 8 อาคาร A] พระประแดง สมุทรปราการ 1.7M - รูปที่ 5/13
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 28.42 ตร.ม. ห้องชุด เดอะคาบาน่า [ชั้น 8 อาคาร A] พระประแดง สมุทรปราการ 1.7M - รูปที่ 6/13
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 28.42 ตร.ม. ห้องชุด เดอะคาบาน่า [ชั้น 8 อาคาร A] พระประแดง สมุทรปราการ 1.7M - รูปที่ 7/13
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 28.42 ตร.ม. ห้องชุด เดอะคาบาน่า [ชั้น 8 อาคาร A] พระประแดง สมุทรปราการ 1.7M - รูปที่ 8/13
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 28.42 ตร.ม. ห้องชุด เดอะคาบาน่า [ชั้น 8 อาคาร A] พระประแดง สมุทรปราการ 1.7M - รูปที่ 9/13
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 28.42 ตร.ม. ห้องชุด เดอะคาบาน่า [ชั้น 8 อาคาร A] พระประแดง สมุทรปราการ 1.7M - รูปที่ 10/13
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 28.42 ตร.ม. ห้องชุด เดอะคาบาน่า [ชั้น 8 อาคาร A] พระประแดง สมุทรปราการ 1.7M - รูปที่ 11/13
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 28.42 ตร.ม. ห้องชุด เดอะคาบาน่า [ชั้น 8 อาคาร A] พระประแดง สมุทรปราการ 1.7M - รูปที่ 12/13
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 28.42 ตร.ม. ห้องชุด เดอะคาบาน่า [ชั้น 8 อาคาร A] พระประแดง สมุทรปราการ 1.7M - รูปที่ 13/13
ดูรูปทั้งหมด 13 รูป
1,690,000 (59,465 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 8
28.42 ตร.ม.

เดอะ คาบาน่า พระประแดง สมุทรปราการ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

📌 ข้อมูลทรัพย์
* ห้องชุด/คอนโดมิเนียม
* ชื่อโครงการ : ห้องชุด เดอะคาบาน่า [ชั้น 8 อาคาร A]
* ขนาดพื้นที่ : 28.42 ตร.ม.
* Location : โครงการ เดอะคาบาน่า [ชั้น 8 อาคาร A] : 99/225 ถ.ทางรถไฟสายเก่า ต.สำโรงใต้ อ.พระประแดง จ.สมุทรปราการ
* ราคา : 1,690,000 บาท *สามารถต่อรองราคาได้

📞 สอบถามได้ที่
* Line : @zimple_asset
* Call : 02-026-6941
"Zimple Asset ยินดีให้คำปรึกษา และช่วยเหลือขั้นตอนการซื้อนะคะ 😊"

รายละเอียด

  • The Cabana
  • 1,690,000 (59,465 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 8
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 28.42 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า The Cabana

12 ประกาศเช่า

ประกาศขาย The Cabana

20 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ คาบาน่า

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 - แบริ่ง สเตชั่น
Lumpini Ville Sukhumvit 76 - Bearing Station

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Sukhumvit 76 - Bearing Station

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Sukhumvit 76 - Bearing Station

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ เมโทรโพลิส สำโรง อินเตอร์เชนจ์
The Metropolis Samrong Interchange

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ เดอะ คิทท์ พลัส สุขุมวิท 113
The Kith Plus Sukhumvit 113