ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 28.21 ตร.ม. ห้องชุด แอสปาย งามวงศ์วาน [ชั้น 20 อาคาร N] บางเขน กรุงเทพมหานคร 2.1M
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6013921
เข้าชม :
แอสไพร์ งามวงศ์วาน หลักสี่ กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
📌 ข้อมูลทรัพย์
* ห้องชุด/คอนโดมิเนียม
* ชื่อโครงการ : ห้องชุด แอสปาย งามวงศ์วาน [ชั้น 20 อาคาร N]
* ขนาดพื้นที่ : 28.21 ตร.ม.
* Location : โครงการ แอสปาย งามวงศ์วาน [ชั้น 20 อาคาร N] : 222/492 ถ.งามวงศ์วาน แขวงอนุสาวรีย์ เขตบางเขน กรุงเทพฯ
* ราคา : 2,140,000 บาท *สามารถต่อรองราคาได้
📞 สอบถามได้ที่
* Line : @zimple_asset
* Call : 02-026-6941
"Zimple Asset ยินดีให้คำปรึกษา และช่วยเหลือขั้นตอนการซื้อนะคะ 😊"
รายละเอียด
- Aspire Ngamwongwan
- 2,140,000 (75,860 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 20
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 28.21 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

หลักสี่ กรุงเทพมหานคร
83 ประกาศเช่า
47 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ แอสไพร์ งามวงศ์วาน
🚩 ขายคอนโด แอสปาย งามวงศ์วาน อาคาร N ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ ตลาดพงษ์เพชร1 ห้องนอน28m2ชั้น 9฿1,700,000NEW !
🎉 ขายคอนโด แอสปาย งามวงศ์วาน อาคาร N ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ ตลาดพงษ์เพชร1 ห้องนอน28m2ชั้น 9฿1,700,000NEW !
🔺 ขายคอนโด แอสปาย งามวงศ์วาน อาคาร N ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ ตลาดพงษ์เพชร1 ห้องนอน28m2ชั้น 9฿1,700,000NEW !
📌 ขายคอนโด แอสปาย งามวงศ์วาน อาคาร N ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ ตลาดพงษ์เพชร1 ห้องนอน28m2ชั้น 9฿1,700,000NEW !
ขาย แอสปายงามวงศ์วาน ห้องมุม กว้าง 30 ตรม. ชั้น 10 ตำแหน่งดีที่สุดในชั้น1 ห้องนอน30m2ชั้น 10฿1,850,000UPDATE !
BP00851 ขายคอนโด แอสไพร์ งามวงศ์วาน ชั้น 14 แขวง ทุ่งสองห้อง เขต หลักสี่ จังหวัด กรุงเทพมหานคร1 ห้องนอน28m2ชั้น 14฿1,702,000UPDATE !
BB13298 ขายคอนโด แอสปาย งามวงศ์วาน ชั้น 17 แขวง ทุ่งสองห้อง เขต หลักสี่ จังหวัด กรุงเทพมหานคร1 ห้องนอน28m2ชั้น 17฿1,787,000UPDATE !
ขายคอนโด แอสปาย งามวงศ์วาน อาคาร S ชั้น 20 สตูดิโอ ขนาด 28 ตรม ใกล้ ตลาดพงษ์เพชร1 ห้องนอน28m2ชั้น 20฿1,850,000UPDATE !
คอนโดมิเนียม 28.21 ตร.ม. แอสปาย งามวงศ์วาน เขตบางเขน กรุงเทพมหานคร 1.4M28.21m2ชั้น -฿1,961,000UPDATE !
คอนโดมิเนียม 28.53 ตร.ม. แอสปาย งามวงศ์วาน อาคาร เอ็น เขตบางเขน กรุงเทพมหานคร 1.7M28.53m2ชั้น -฿2,183,000UPDATE !
คอนโดมิเนียม 28.21 ตร.ม. แอสปาย งามวงศ์วาน เขตบางเขน กรุงเทพมหานคร 1.6M28.21m2ชั้น -฿2,173,000UPDATE !