ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 24.46 ตร.ม. ห้องชุด โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค [ชั้น 19 อาคาร A] ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร 1.9M

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6013660

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 24.46 ตร.ม. ห้องชุด โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค [ชั้น 19 อาคาร A] ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร 1.9M - รูปที่ 1/9
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 24.46 ตร.ม. ห้องชุด โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค [ชั้น 19 อาคาร A] ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร 1.9M - รูปที่ 2/9
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 24.46 ตร.ม. ห้องชุด โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค [ชั้น 19 อาคาร A] ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร 1.9M - รูปที่ 3/9
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 24.46 ตร.ม. ห้องชุด โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค [ชั้น 19 อาคาร A] ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร 1.9M - รูปที่ 4/9
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 24.46 ตร.ม. ห้องชุด โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค [ชั้น 19 อาคาร A] ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร 1.9M - รูปที่ 5/9
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 24.46 ตร.ม. ห้องชุด โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค [ชั้น 19 อาคาร A] ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร 1.9M - รูปที่ 6/9
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 24.46 ตร.ม. ห้องชุด โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค [ชั้น 19 อาคาร A] ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร 1.9M - รูปที่ 7/9
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 24.46 ตร.ม. ห้องชุด โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค [ชั้น 19 อาคาร A] ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร 1.9M - รูปที่ 8/9
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 24.46 ตร.ม. ห้องชุด โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค [ชั้น 19 อาคาร A] ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร 1.9M - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
1,860,000 (76,043 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 19
24.46 ตร.ม.

โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

📌 ข้อมูลทรัพย์
* ห้องชุด/คอนโดมิเนียม
* ชื่อโครงการ : ห้องชุด โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค [ชั้น 19 อาคาร A]
* ขนาดพื้นที่ : 24.46 ตร.ม.
* Location : โครงการ โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค [ชั้น 19 อาคาร A] : 88/267 ถ.เพชรเกษม แขวงบางหว้า เขตภาษีเจริญ กรุงเทพฯ
* ราคา : 1,860,000 บาท *สามารถต่อรองราคาได้

📞 สอบถามได้ที่
* Line : @zimple_asset
* Call : 02-026-6941
"Zimple Asset ยินดีให้คำปรึกษา และช่วยเหลือขั้นตอนการซื้อนะคะ 😊"

รายละเอียด

  • Prodigy MRT Bangkhae
  • 1,860,000 (76,043 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 19
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 24.46 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ โพรดิจี้ เอ็มอาร์ที บางแค

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ นิช ไอดี เพชรเกษม - บางแค
Niche id Phetkasem - Bang Khae

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

คอนโดให้เช่า Niche id Phetkasem - Bang Khae

มีคอนโดให้เช่า 38 ประกาศ

ขายคอนโด Niche id Phetkasem - Bang Khae

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ บางแค
Lumpini Ville Bangkae

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ ลุมพินี คอนโดทาวน์ บางแค
Lumpini Condo Town Bangkhae

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ เดอะ โมนาเวล เพชรเกษม 39
The Mona Vale Phetkasem 39

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที