ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 23.22 ตร.ม. ห้องชุด เดอะไนน์ คอนโด ปิ่นเกล้า-จรัญฯ 2 [ชั้น 4] บางกรวย นนทบุรี 1.4M

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6014069

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 23.22 ตร.ม. ห้องชุด เดอะไนน์ คอนโด ปิ่นเกล้า-จรัญฯ 2 [ชั้น 4] บางกรวย นนทบุรี 1.4M - รูปที่ 1/8
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 23.22 ตร.ม. ห้องชุด เดอะไนน์ คอนโด ปิ่นเกล้า-จรัญฯ 2 [ชั้น 4] บางกรวย นนทบุรี 1.4M - รูปที่ 2/8
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 23.22 ตร.ม. ห้องชุด เดอะไนน์ คอนโด ปิ่นเกล้า-จรัญฯ 2 [ชั้น 4] บางกรวย นนทบุรี 1.4M - รูปที่ 3/8
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 23.22 ตร.ม. ห้องชุด เดอะไนน์ คอนโด ปิ่นเกล้า-จรัญฯ 2 [ชั้น 4] บางกรวย นนทบุรี 1.4M - รูปที่ 4/8
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 23.22 ตร.ม. ห้องชุด เดอะไนน์ คอนโด ปิ่นเกล้า-จรัญฯ 2 [ชั้น 4] บางกรวย นนทบุรี 1.4M - รูปที่ 5/8
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 23.22 ตร.ม. ห้องชุด เดอะไนน์ คอนโด ปิ่นเกล้า-จรัญฯ 2 [ชั้น 4] บางกรวย นนทบุรี 1.4M - รูปที่ 6/8
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 23.22 ตร.ม. ห้องชุด เดอะไนน์ คอนโด ปิ่นเกล้า-จรัญฯ 2 [ชั้น 4] บางกรวย นนทบุรี 1.4M - รูปที่ 7/8
รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 23.22 ตร.ม. ห้องชุด เดอะไนน์ คอนโด ปิ่นเกล้า-จรัญฯ 2 [ชั้น 4] บางกรวย นนทบุรี 1.4M - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
1,360,000 (58,570 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 4
23.22 ตร.ม.

เดอะ ไนน์ คอนโด ปิ่นเกล้า-จรัญ บางกรวย นนทบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

📌 ข้อมูลทรัพย์
* ห้องชุด/คอนโดมิเนียม
* ชื่อโครงการ : ห้องชุด เดอะไนน์ คอนโด ปิ่นเกล้า-จรัญฯ 2 [ชั้น 4]
* ขนาดพื้นที่ : 23.22 ตร.ม.
* Location : โครงการ เดอะไนน์ คอนโด ปิ่นเกล้า-จรัญฯ 2 [ชั้น 4] : 166/27 ซ.ชุมชนทองหล่อพัฒนา ถ.เลียบทางรถไฟ ต.บางกรวย อ.บางกรวย จ.นนทบุรี
* ราคา : 1,360,000 บาท *สามารถต่อรองราคาได้

📞 สอบถามได้ที่
* Line : @zimple_asset
* Call : 02-026-6941
"Zimple Asset ยินดีให้คำปรึกษา และช่วยเหลือขั้นตอนการซื้อนะคะ 😊"

รายละเอียด

  • The Nigh Condo Pinklao-Charan
  • 1,360,000 (58,570 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 4
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 23.22 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ทรี ริโอ้ บางอ้อ สเตชั่น
คอนโดให้เช่า The Tree RIO Bang - Aor Station

มีคอนโดให้เช่า 109 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree RIO Bang - Aor Station

มีคอนโดขาย 76 ประกาศ

logo โครงการ คูล คอนโด พระราม 7
Cool Condo Rama 7

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ The Nigh Condo Pinklao-Charan

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศขายทั้งหมด (4)
ยังไม่เจอประกาศ ในเดอะ ไนน์ คอนโด ปิ่นเกล้า-จรัญ ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help