ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 22.29 ตร.ม. ห้องชุด ดิ อเวนิว สปริง บี [ชั้น 7] บางเสาธง สมุทรปราการ 1.1M
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6013892
เข้าชม :
ดิ อเวนิว สปริง บางเสาธง สมุทรปราการ -
ข้อมูลประกาศ
📌 ข้อมูลทรัพย์
* ห้องชุด/คอนโดมิเนียม
* ชื่อโครงการ : ห้องชุด ดิ อเวนิว สปริง บี [ชั้น 7]
* ขนาดพื้นที่ : 22.29 ตร.ม.
* Location : โครงการ ดิ อเวนิว สปริง บี [ชั้น 7] : 86/65 ซ.บางนาการ์เด้นท์ 2 ถ.รพช.บางเสาธง-คลองนาทิ้ม ต.บางเสาธง อ.บางเสาธง จ.สมุทรปราการ
* ราคา : 1,120,000 บาท *สามารถต่อรองราคาได้
📞 สอบถามได้ที่
* Line : @zimple_asset
* Call : 02-026-6941
"Zimple Asset ยินดีให้คำปรึกษา และช่วยเหลือขั้นตอนการซื้อนะคะ 😊"
รายละเอียด
- The Avenue Spring
- 1,120,000 (50,247 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 7
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 22.29 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางเสาธง สมุทรปราการ
1 ประกาศเช่า
4 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ดิ อเวนิว สปริง
คอนโดมิเนียม 22.29 ตร.ม. ดิ อเวนิว สปริง บี บางเสาธง สมุทรปราการ 836,00022.29m2ชั้น -฿836,000UPDATE !
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 22.29 ตร.ม. ห้องชุด ดิ อเวนิว สปริง บี [ชั้น 4] บางเสาธง สมุทรปราการ 1.1M1 ห้องนอน22.29m2ชั้น 4฿1,100,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

4.4 กม.
0 กม.
4.5 กม.
4.8 กม.
0 กม.
6.8 กม.
5.4 กม.
11 กม.
0 กม.
4.4 กม.
0 กม.
4.5 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ The Avenue Spring
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 22.29 ตร.ม. ห้องชุด ดิ อเวนิว สปริง บี [ชั้น 7] บางเสาธง สมุทรปราการ 1.1M - รูปที่ 1/8](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202604/20260429/265FS1BjAsV6F7Hrkfe3.jpg?width=1472&height=932)
![รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 22.29 ตร.ม. ห้องชุด ดิ อเวนิว สปริง บี [ชั้น 7] บางเสาธง สมุทรปราการ 1.1M - รูปที่ 2/8](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202604/20260429/1hmxaCDY1bavuPFHovCQ.jpg?width=1472&height=932)
![รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 22.29 ตร.ม. ห้องชุด ดิ อเวนิว สปริง บี [ชั้น 7] บางเสาธง สมุทรปราการ 1.1M - รูปที่ 3/8](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202604/20260429/Jr793h8uhRkFz2UrrwNy.jpg?width=1472&height=932)
![รูป ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 22.29 ตร.ม. ห้องชุด ดิ อเวนิว สปริง บี [ชั้น 7] บางเสาธง สมุทรปราการ 1.1M - รูปที่ 4/8](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202604/20260429/h6Ax5Sw4MDiMnhBo4kwU.jpg?width=1472&height=932)