🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ Bangkok Horizon Lite @ Phetkasem 48 พร้อมโอน 🔥MD-26028741
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5943067
เข้าชม :
แบงค์คอก ฮอไรซอน ไลท์ @ สถานีเพชรเกษม 48 ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ขายด่วน คอนโด Bangkok Horizon Lite @ Phetkasem 48 (MD-26028741)
ห้องหลุดโอน ราคาพิเศษ ต่ำกว่าตลาด
โอกาสดีสำหรับคนหาห้องสวย ทำเลดี ในงบคุ้มมาก
ขนาด 25.0 ตร.ม.
1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ
ราคาขายเพียง 2,100,000 บาทเท่านั้น
ห้องสภาพดี พร้อมโอน
เหมาะทั้งซื้ออยู่เองและนักลงทุน
ปล่อยเช่าง่าย ความต้องการสูง
ราคานี้มีเพียงห้องเดียว
Tel: 063-079-5665
Line: @839owdml
WhatsApp: +66 63-079-5665
รายละเอียด
- Bangkok Horizon Lite @ Phekasem 48 Station
- 2,100,000 (84,000 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 1-5
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 25 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ แบงค์คอก ฮอไรซอน ไลท์ @ สถานีเพชรเกษม 48
ND0524 ขาย Bangkok Horizon Lite @ Phekasem 48 Station พร้อมผู้เช่า รับรายได้ทันที ใกล้ MRT สถานีเพชรเกษม 48 เพียง 200 เมตร เดินทางสะดวก1 ห้องนอน25m2ชั้น 8฿2,290,000UPDATE !
#A124249 ✅ 2/1/69 ขายคอนโด Bangkok Horizon Lite @ Phekasem 48 Station 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน25.12m2ชั้น 5฿2,100,000UPDATE !
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ แบงค์คอก ฮอไรซอน ไลท์ @ สถานีเพชรเกษม 48 MD-260859831 ห้องนอน33.1m2ชั้น 6฿2,575,000UPDATE !
ตึกนี้ไม่แผ่นดินไหวไม่กระทบ!! ขาย คอนโด พร้อมผู้เช่า! แบงค์คอก ฮอไรซอน ไลท์ สถานีเพชรเกษม 48 Bangkok Horizon Lite @ Phekasem 48 Station1 ห้องนอน33.1m2ชั้น 7฿2,690,000UPDATE !
✅ คอนโดทำเลดี เดินทางสะดวก ห้องสวย พร้อมอยู่ ✅ Bangkok Horizon Life Phetkasem 48 แบงคอก ฮอไรซอน ไลฟ์ เพชรเกษม 481 ห้องนอน25.12m2ชั้น 5฿2,100,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด แบงค์คอก ฮอไรซอน ไลท์ แอท สถานีเพชรเกษม 48 อาคาร A ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ ซีคอน บางแค1 ห้องนอน33m2ชั้น 7฿2,580,000UPDATE !
P-144238 คอนโดวิวสระว่ายน้ำ! แบงค์คอก ฮอไรซอน ไลท์ @ เพชรเกษม 48 - 1 นอน พร้อมอยู่ ราคาดี Line Id: @easythaihome 085-592-28971 ห้องนอน25m2ชั้น 5฿2,170,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด แบงค์คอก ฮอไรซอน ไลท์ แอท สถานีเพชรเกษม 48 อาคาร A ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ ซีคอน บางแค1 ห้องนอน33m2ชั้น 7฿2,580,000UPDATE !
✨ ST0001 | ขาย Bangkok Horizon Life Phetkasem 48 Station 💰 ขาย 2,120,000 บาท 🚝 MRT เพชรเกษม 48 ~200 ม.1 ห้องนอน5m2ชั้น 25.12฿2,120,000UPDATE !