P-144238 คอนโดวิวสระว่ายน้ำ! แบงค์คอก ฮอไรซอน ไลท์ @ เพชรเกษม 48 - 1 นอน พร้อมอยู่ ราคาดี Line Id: @easythaihome 085-592-2897

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5721725

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป P-144238 คอนโดวิวสระว่ายน้ำ! แบงค์คอก ฮอไรซอน ไลท์ @ เพชรเกษม 48 - 1 นอน พร้อมอยู่ ราคาดี Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 1/8
รูป P-144238 คอนโดวิวสระว่ายน้ำ! แบงค์คอก ฮอไรซอน ไลท์ @ เพชรเกษม 48 - 1 นอน พร้อมอยู่ ราคาดี Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 2/8
รูป P-144238 คอนโดวิวสระว่ายน้ำ! แบงค์คอก ฮอไรซอน ไลท์ @ เพชรเกษม 48 - 1 นอน พร้อมอยู่ ราคาดี Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 3/8
รูป P-144238 คอนโดวิวสระว่ายน้ำ! แบงค์คอก ฮอไรซอน ไลท์ @ เพชรเกษม 48 - 1 นอน พร้อมอยู่ ราคาดี Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 4/8
รูป P-144238 คอนโดวิวสระว่ายน้ำ! แบงค์คอก ฮอไรซอน ไลท์ @ เพชรเกษม 48 - 1 นอน พร้อมอยู่ ราคาดี Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 5/8
รูป P-144238 คอนโดวิวสระว่ายน้ำ! แบงค์คอก ฮอไรซอน ไลท์ @ เพชรเกษม 48 - 1 นอน พร้อมอยู่ ราคาดี Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 6/8
รูป P-144238 คอนโดวิวสระว่ายน้ำ! แบงค์คอก ฮอไรซอน ไลท์ @ เพชรเกษม 48 - 1 นอน พร้อมอยู่ ราคาดี Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 7/8
รูป P-144238 คอนโดวิวสระว่ายน้ำ! แบงค์คอก ฮอไรซอน ไลท์ @ เพชรเกษม 48 - 1 นอน พร้อมอยู่ ราคาดี Line Id: @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
2,170,000 (86,800 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 5
25 ตร.ม.

แบงค์คอก ฮอไรซอน ไลท์ @ สถานีเพชรเกษม 48 ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

P-144238 คอนโด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ วิวสระว่ายน้ำ พร้อมเข้าอยู่! แบงค์คอก ฮอไรซอน ไลท์ @ สถานีเพชรเกษม 48 บนชั้น 5 ขนาด 25 ตร.ม. ในราคาเพียง 2,170,000 บาท!

ห้องตกแต่งพร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบครัน ตอบโจทย์การใช้ชีวิต:

- ไมโครเวฟ

เดินทางสะดวกสบาย ใกล้ MRT เพชรเกษม 48 เพียงไม่กี่นาที ใกล้ห้างสรรพสินค้า, โรงเรียน และแหล่งอำนวยความสะดวกมากมาย เหมาะสำหรับผู้ที่ต้องการคอนโดพร้อมอยู่ ใจกลางเมือง!

  สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม

  โทร: 085-592-2897

  Line Id: @easythaihome, คลิ๊ก : http://line.me/ti/p/%40ipp7666o

  E-mail: easythaihome@gmail.com

  Website: easythaihome.com

  Facebook: facebook.com/easythaihome

  ฝากห้องเช่าและห้องขายในกรุงเทพแนวรถไฟฟ้า รถไฟใต้ดิน เพิ่มเพื่อนline ที่ line id : @easythaihome.com (มีดอทคอม)

รายละเอียด

  • Bangkok Horizon Lite @ Phekasem 48 Station
  • 2,170,000 (86,800 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 5
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 25 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Bangkok Horizon Lite @ Phekasem 48 Station

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แบงค์คอก ฮอไรซอน ไลท์ @ สถานีเพชรเกษม 48

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ เบส เพชรเกษม
The Base Phetkasem

0.4 กม.

เดินประมาณ 4 นาที

คอนโดให้เช่า The Base Phetkasem

มีคอนโดให้เช่า 142 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Phetkasem

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร - ราชพฤกษ์
The President Sathorn - Ratchaphruek

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 2
The President Sathorn - Ratchaphruek 2

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ เดอะ เพรสซิเดนท์ สาทร - ราชพฤกษ์ 3