🔥 สำหรับขาย- เช่า !! วิวแม่น้ำ, ห้องหายาก, ทำเลดี !! Code C20260200001...The Pano, 2 นอน, 2 น้ำ, ชั้นสูง 23++, แต่งครบ, สไตล์โมเดิร์น, ราคาพิเศษ!

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5770471

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥 สำหรับขาย- เช่า !! วิวแม่น้ำ, ห้องหายาก, ทำเลดี !! Code C20260200001...The Pano, 2 นอน, 2 น้ำ, ชั้นสูง 23++, แต่งครบ, สไตล์โมเดิร์น, ราคาพิเศษ! - รูปที่ 1/9
รูป 🔥 สำหรับขาย- เช่า !! วิวแม่น้ำ, ห้องหายาก, ทำเลดี !! Code C20260200001...The Pano, 2 นอน, 2 น้ำ, ชั้นสูง 23++, แต่งครบ, สไตล์โมเดิร์น, ราคาพิเศษ! - รูปที่ 2/9
รูป 🔥 สำหรับขาย- เช่า !! วิวแม่น้ำ, ห้องหายาก, ทำเลดี !! Code C20260200001...The Pano, 2 นอน, 2 น้ำ, ชั้นสูง 23++, แต่งครบ, สไตล์โมเดิร์น, ราคาพิเศษ! - รูปที่ 3/9
รูป 🔥 สำหรับขาย- เช่า !! วิวแม่น้ำ, ห้องหายาก, ทำเลดี !! Code C20260200001...The Pano, 2 นอน, 2 น้ำ, ชั้นสูง 23++, แต่งครบ, สไตล์โมเดิร์น, ราคาพิเศษ! - รูปที่ 4/9
รูป 🔥 สำหรับขาย- เช่า !! วิวแม่น้ำ, ห้องหายาก, ทำเลดี !! Code C20260200001...The Pano, 2 นอน, 2 น้ำ, ชั้นสูง 23++, แต่งครบ, สไตล์โมเดิร์น, ราคาพิเศษ! - รูปที่ 5/9
รูป 🔥 สำหรับขาย- เช่า !! วิวแม่น้ำ, ห้องหายาก, ทำเลดี !! Code C20260200001...The Pano, 2 นอน, 2 น้ำ, ชั้นสูง 23++, แต่งครบ, สไตล์โมเดิร์น, ราคาพิเศษ! - รูปที่ 6/9
รูป 🔥 สำหรับขาย- เช่า !! วิวแม่น้ำ, ห้องหายาก, ทำเลดี !! Code C20260200001...The Pano, 2 นอน, 2 น้ำ, ชั้นสูง 23++, แต่งครบ, สไตล์โมเดิร์น, ราคาพิเศษ! - รูปที่ 7/9
รูป 🔥 สำหรับขาย- เช่า !! วิวแม่น้ำ, ห้องหายาก, ทำเลดี !! Code C20260200001...The Pano, 2 นอน, 2 น้ำ, ชั้นสูง 23++, แต่งครบ, สไตล์โมเดิร์น, ราคาพิเศษ! - รูปที่ 8/9
รูป 🔥 สำหรับขาย- เช่า !! วิวแม่น้ำ, ห้องหายาก, ทำเลดี !! Code C20260200001...The Pano, 2 นอน, 2 น้ำ, ชั้นสูง 23++, แต่งครบ, สไตล์โมเดิร์น, ราคาพิเศษ! - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
16,800,000 (168,000 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
100 ตร.ม.

เดอะ พาโน 884/5 ยานนาวา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

สำหรับขาย - เช่า !! วิวแม่น้ำ, ห้องหายาก, ทำเลดี !! Code C20260200001..........The Pano, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, ชั้นสูง 23++, แต่งครบ, สไตล์โมเดิร์น, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣

รายละเอียดห้อง 

- 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

- ขนาดห้อง 100 ตร.ม.

- วิวแม่น้ำ

- ห้องสวย

- ชั้นสูง 23++

- ห้องหายาก

- ตกแต่งสวย

- สไตล์โมเดิร์น

- ทำเลดี

- เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

- พร้อมเข้าอยู่

- ราคาขาย 16,800,000 บาท

- ราคาเช่า 58,000 บาท ต่อเดือน

การันตีราคาดีที่สุด 💯💯

………………………………………………………………………………………………………………

นัดชมห้องและสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ Smart Move ทุกวันค่ะ

📞Tel: +66 981466400

📲Line ID: @smartmoveagent (https://lin.ee/JoQEx02)

✅Whatsapp: +66 981466400

🌐FB: https://www.facebook.com/SMARTMOVEAGENT

📩Email: sales.smartmove@gmail.com

………………………………………………………………..………….………….………….

Smart Move accepts deposits, sales, rentals of condos along the BTS and MRT lines.

………………………………………………………………..………….………….………….

#SMARTMOVE #SMARTCHOICE #SMARTCONDO #SMARTAGENT

#Rare room #Cheaper price #Guaranteed to be the cheapest #Condo next to the skytrain

#Room for rent #condoforrent #Room for sale #condoforsale #nice condo #room for rent #rentcondo #sale room #salecondo #expat

#Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #condonearbts #condonearmrt #bangkok #condo #thepano

รายละเอียด

  • The Pano
  • 16,800,000 (168,000 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 23++
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 100 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
The Pano

884/5 ยานนาวา กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า The Pano

195 ประกาศเช่า

ประกาศขาย The Pano

133 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ พาโน

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

ประกาศอื่นๆในโครงการ The Pano

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศขายทั้งหมด (133)
ยังไม่เจอประกาศ ในเดอะ พาโนที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • คอนโด 2 นอน at Sapphire Luxurious Condominium Rama III ใกล้กับ พระราม 3 (ID 1299018)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2 นอน at Sapphire Luxurious Condominium Rama III ใกล้กับ พระราม 3 (ID 1299018)