🔥 สำหรับขาย !! ห้องหายาก, ตึก Lowrise, ที่จอดรถประจำ 1 คัน!! 🔥 Code C20221200159.....Centric Sathorn - St. Louis, 2 นอน, 2 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5589461

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥 สำหรับขาย !! ห้องหายาก, ตึก Lowrise, ที่จอดรถประจำ 1 คัน!! 🔥 Code C20221200159.....Centric Sathorn - St. Louis, 2 นอน, 2 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!! - รูปที่ 1/8
รูป 🔥 สำหรับขาย !! ห้องหายาก, ตึก Lowrise, ที่จอดรถประจำ 1 คัน!! 🔥 Code C20221200159.....Centric Sathorn - St. Louis, 2 นอน, 2 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!! - รูปที่ 2/8
รูป 🔥 สำหรับขาย !! ห้องหายาก, ตึก Lowrise, ที่จอดรถประจำ 1 คัน!! 🔥 Code C20221200159.....Centric Sathorn - St. Louis, 2 นอน, 2 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!! - รูปที่ 3/8
รูป 🔥 สำหรับขาย !! ห้องหายาก, ตึก Lowrise, ที่จอดรถประจำ 1 คัน!! 🔥 Code C20221200159.....Centric Sathorn - St. Louis, 2 นอน, 2 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!! - รูปที่ 4/8
รูป 🔥 สำหรับขาย !! ห้องหายาก, ตึก Lowrise, ที่จอดรถประจำ 1 คัน!! 🔥 Code C20221200159.....Centric Sathorn - St. Louis, 2 นอน, 2 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!! - รูปที่ 5/8
รูป 🔥 สำหรับขาย !! ห้องหายาก, ตึก Lowrise, ที่จอดรถประจำ 1 คัน!! 🔥 Code C20221200159.....Centric Sathorn - St. Louis, 2 นอน, 2 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!! - รูปที่ 6/8
รูป 🔥 สำหรับขาย !! ห้องหายาก, ตึก Lowrise, ที่จอดรถประจำ 1 คัน!! 🔥 Code C20221200159.....Centric Sathorn - St. Louis, 2 นอน, 2 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!! - รูปที่ 7/8
รูป 🔥 สำหรับขาย !! ห้องหายาก, ตึก Lowrise, ที่จอดรถประจำ 1 คัน!! 🔥 Code C20221200159.....Centric Sathorn - St. Louis, 2 นอน, 2 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!! - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
9,500,000 (136,377 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
69.66 ตร.ม.

เซ็นทริค สาทร - เซนต์หลุยส์ สาทร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

สำหรับขาย !! ห้องหายาก, ตึก Lowrise, ที่จอดรถประจำ 1 คัน!! Code C20221200159..........Centric Sathorn - St. Louis, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣

@BTS St.Louis🚌

รายละเอียดห้อง

- 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

- ขนาดห้อง 69.66 ตร.ม.

- ห้องไซส์ใหญ่

- ห้องหายาก

- ตกแต่งสวย

- ตึก Lowrise 

- ที่จอดรถประจำ 1 คัน

- เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

- ราคาขาย 9,500,000 บาท

การันตีราคาดีที่สุด 💯💯

………………………………………………………………………………………………………………

นัดชมห้องและสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ Smart Move ทุกวันค่ะ

📞Tel: +66 981466400

📲Line ID: @smartmoveagent (https://lin.ee/JoQEx02)

✅Whatsapp: +66 981466400

🌐FB: https://www.facebook.com/SMARTMOVEAGENT

📩Email: sales.smartmove@gmail.com

………………………………………………………………..………….………….………….

Smart Move accepts deposits, sales, rentals of condos along the BTS and MRT lines.

………………………………………………………………..………….………….………….

#SMARTMOVE #SMARTCHOICE #SMARTCONDO #SMARTAGENT

#Rare room #Cheaper price #Guaranteed to be the cheapest #Condo next to the skytrain

#Room for rent #condoforrent #Room for sale #condoforsale #nice condo #room for rent #rentcondo #sale room #salecondo #expat

#Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #condonearbts #condonearmrt #bangkok #condo #centricsathorn-st.louis #btsst.louis

รายละเอียด

  • Centric Sathorn - Saint Louis
  • 9,500,000 (136,377 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 1-9
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 69.66 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เซ็นทริค สาทร - เซนต์หลุยส์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ สี่พระยา - สามย่าน
คอนโดให้เช่า Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 131 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร
Knightsbridge Prime Sathorn

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ริธึ่ม สาทร
Rhythm Sathorn

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีโว สีลม
Noble Revo Silom

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ เดอะ ซี้ด มิงเกิล
The Seed Mingle

2.1 กม.

logo โครงการ ดิ แอดเดรส สาทร
The Address Sathorn

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

รร.เซนต์เทเรซ่า

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

0.2 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

รร.พณิชยการสีลม

1.5 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

รร.อัสสัมชัญ คอนแวนต์ สีลม

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

วิทยาลัยพยาบาลเซนต์หลุยส์

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

0.3 กม.

เดินประมาณ 4 นาที

โรบินสัน บางรัก

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

เซ็นทรัล สีลม

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

สีลมคอมเพล็กซ์

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

แม็คโคร สาทร

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

ตลาดสวนพลู

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

รพ.เซนต์หลุยส์

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

รพ.เลิดสิน

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

รพ.บีเอ็นเอช

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

BTS ช่องนนทรี

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

BTS เซนต์หลุยส์

0.2 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

BTS สุรศักดิ์

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

สถานเอกอัครราชทูตอังกฤษ

0.2 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

รพ.เซนต์หลุยส์

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

รพ.เลิดสิน

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

รพ.บีเอ็นเอช

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ Centric Sathorn - Saint Louis

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศขายทั้งหมด (79)
ยังไม่เจอประกาศ ในเซ็นทริค สาทร - เซนต์หลุยส์ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • ราคาดีที่สุดขายด่วน คอนโด 2 ห้องใจกลางสามย่าน ใกล้ MRT สามย่าน | Wish @ Samyan -  U647840
    ขายคอนโด
    ราคาดีที่สุดขายด่วน คอนโด 2 ห้องใจกลางสามย่าน ใกล้ MRT สามย่าน | Wish @ Samyan - U647840
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿8,600,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    80 ตร.ม.
    ชั้น 13
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 185 ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2874253)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 185 ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2874253)
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿46,000,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    108 ตร.ม.
    ชั้น 9
    185 ราชดำริ

    330 ประกาศ

  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ เอ็มไพร์ เพลส ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2873693)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ เอ็มไพร์ เพลส ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2873693)
    สาทร กรุงเทพมหานคร
    ฿18,500,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    108.9 ตร.ม.
    ชั้น 20
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะล็อฟท์ เย็นอากาศ คอนโดมิเนียม ใน ช่องนนทรี (ID 2886010)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะล็อฟท์ เย็นอากาศ คอนโดมิเนียม ใน ช่องนนทรี (ID 2886010)
    ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
    ฿8,900,000
    NEW !
    2 นอน
    2 น้ำ
    69 ตร.ม.
    ชั้น 5
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2899286)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ สีลม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2899286)
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿16,000,000
    NEW !
    2 นอน
    1 น้ำ
    72 ตร.ม.
    ชั้น 14
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ็ม สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2901511)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ็ม สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2901511)
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿20,000,000
    NEW !
    2 นอน
    2 น้ำ
    84 ตร.ม.
    เอ็ม สีลม

    168 ประกาศ

  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท สาทร ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2874636)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ดิโพลแมท สาทร ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2874636)
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿22,500,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    76.5 ตร.ม.
    ชั้น 26
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แม่น้ำ เรสซิเดนท์ ใน วัดพระยาไกร (ID 2873930)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แม่น้ำ เรสซิเดนท์ ใน วัดพระยาไกร (ID 2873930)
    บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
    ฿14,800,000
    NEW !
    2 นอน
    2 น้ำ
    78 ตร.ม.
    ชั้น 29
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เม็ท สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2874483)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เม็ท สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2874483)
    สาทร กรุงเทพมหานคร
    ฿15,990,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    92 ตร.ม.
    ชั้น 12
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ จุฬา - สามย่าน ใกล้ MRT สามย่าน (ID 2876719)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ จุฬา - สามย่าน ใกล้ MRT สามย่าน (ID 2876719)
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿11,000,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    70 ตร.ม.
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม สาทร – เซนต์หลุยส์ ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2884064)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม สาทร – เซนต์หลุยส์ ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2884064)
    สาทร กรุงเทพมหานคร
    ฿9,500,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    64.81 ตร.ม.
    ชั้น 23
  • ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • Sale/Rent Magnolias Waterfront Residences ICONSIAM ชั้นสูง 30up ตกแต่งครบ สวย หรูหรา @120,000 Baht
    เช่าคอนโด
    Sale/Rent Magnolias Waterfront Residences ICONSIAM ชั้นสูง 30up ตกแต่งครบ สวย หรูหรา @120,000 Baht
    คลองสาน กรุงเทพมหานคร
    ฿120,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    102.55 ตร.ม.
  • Ashton chula-silom | 55,000| for rent    2 Bed 1 Bath  ขนาด 57.5 ตร.ม
    เช่าคอนโด
    Ashton chula-silom | 55,000| for rent 2 Bed 1 Bath ขนาด 57.5 ตร.ม
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿55,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    57.5 ตร.ม.
    ชั้น 20
  • 2 Bed 2 bath Condo 127 sqm. at Baan Chao Praya for rent
    เช่าคอนโด
    2 Bed 2 bath Condo 127 sqm. at Baan Chao Praya for rent
    คลองสาน กรุงเทพมหานคร
    ฿32,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    127.4 ตร.ม.
    ชั้น 14
  • The Cube Urban สาทร 2 ห้องนอน วิวสระ เฟอร์ฯครบ  พร้อมอยู่!
    เช่าคอนโด
    The Cube Urban สาทร 2 ห้องนอน วิวสระ เฟอร์ฯครบ พร้อมอยู่!
    บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
    ฿19,000 / เดือน
    2 นอน
    1 น้ำ
    37 ตร.ม.
    ชั้น 4
  • 🏙️✨ปล่อยเช่า Culture Chula ห้อง Duplex ใกล้ MRT สามย่าน contact Line : @oraphassets
    เช่าคอนโด
    🏙️✨ปล่อยเช่า Culture Chula ห้อง Duplex ใกล้ MRT สามย่าน contact Line : @oraphassets
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿55,000 / เดือน
    NEW !
    2 นอน
    1 น้ำ
    55 ตร.ม.
  • ให้เช่า THE KEY สาทร-เจริญราษฎร์ 2นอน 55ตรม. พร้อมเฟอร์ 25,000 บาทต่อเดือน
    เช่าคอนโด
    ให้เช่า THE KEY สาทร-เจริญราษฎร์ 2นอน 55ตรม. พร้อมเฟอร์ 25,000 บาทต่อเดือน
    บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
    ฿25,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    55 ตร.ม.
    ชั้น 34
  • RS6126 ปล่อยเช่าคอนโด Baan Nonsi Condominium ทำเลพระราม 3 เดินทางสะดวก ใกล้ BRT นราราม 3
    เช่าคอนโด