🔥 สำหรับขาย !! วิวเมือง, ชั้นสูง, ทำเลดี!! 🔥 Code C20251200073..........Centric Sathorn - St. Louis, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5698675

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥 สำหรับขาย !! วิวเมือง, ชั้นสูง, ทำเลดี!! 🔥 Code C20251200073..........Centric Sathorn - St. Louis, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 1/10
รูป 🔥 สำหรับขาย !! วิวเมือง, ชั้นสูง, ทำเลดี!! 🔥 Code C20251200073..........Centric Sathorn - St. Louis, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 2/10
รูป 🔥 สำหรับขาย !! วิวเมือง, ชั้นสูง, ทำเลดี!! 🔥 Code C20251200073..........Centric Sathorn - St. Louis, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 3/10
รูป 🔥 สำหรับขาย !! วิวเมือง, ชั้นสูง, ทำเลดี!! 🔥 Code C20251200073..........Centric Sathorn - St. Louis, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 4/10
รูป 🔥 สำหรับขาย !! วิวเมือง, ชั้นสูง, ทำเลดี!! 🔥 Code C20251200073..........Centric Sathorn - St. Louis, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 5/10
รูป 🔥 สำหรับขาย !! วิวเมือง, ชั้นสูง, ทำเลดี!! 🔥 Code C20251200073..........Centric Sathorn - St. Louis, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 6/10
รูป 🔥 สำหรับขาย !! วิวเมือง, ชั้นสูง, ทำเลดี!! 🔥 Code C20251200073..........Centric Sathorn - St. Louis, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 7/10
รูป 🔥 สำหรับขาย !! วิวเมือง, ชั้นสูง, ทำเลดี!! 🔥 Code C20251200073..........Centric Sathorn - St. Louis, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 8/10
รูป 🔥 สำหรับขาย !! วิวเมือง, ชั้นสูง, ทำเลดี!! 🔥 Code C20251200073..........Centric Sathorn - St. Louis, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 9/10
รูป 🔥 สำหรับขาย !! วิวเมือง, ชั้นสูง, ทำเลดี!! 🔥 Code C20251200073..........Centric Sathorn - St. Louis, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
4,900,000 (153,125 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
32 ตร.ม.

เซ็นทริค สาทร - เซนต์หลุยส์ สาทร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

สำหรับขาย !! วิวเมือง, ชั้นสูง, ทำเลดี!! Code C20251200073..........Centric Sathorn - St. Louis, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣

@BTS St.Louis🚌

รายละเอียดห้อง

- 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

- ขนาดห้อง 32 ตร.ม.

- วิวเมือง

- ห้องสวย

- ชั้นสูง

- ตกแต่งสวย

- ทำเลดี

- เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

- ราคาขาย 4,900,000 บาท

การันตีราคาดีที่สุด 💯💯

………………………………………………………………………………………………………………

นัดชมห้องและสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ Smart Move ทุกวันค่ะ

📞Tel: +66 981466400

📲Line ID: @smartmoveagent (https://lin.ee/JoQEx02)

✅Whatsapp: +66 981466400

🌐FB: https://www.facebook.com/SMARTMOVEAGENT

📩Email: sales.smartmove@gmail.com

………………………………………………………………..………….………….………….

Smart Move accepts deposits, sales, rentals of condos along the BTS and MRT lines.

………………………………………………………………..………….………….………….

#SMARTMOVE #SMARTCHOICE #SMARTCONDO #SMARTAGENT

#Rare room #Cheaper price #Guaranteed to be the cheapest #Condo next to the skytrain

#Room for rent #condoforrent #Room for sale #condoforsale #nice condo #room for rent #rentcondo #sale room #salecondo #expat

#Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #condonearbts #condonearmrt #bangkok #condo #centricsathorn-st.louis #btsst.louis

รายละเอียด

  • Centric Sathorn - Saint Louis
  • 4,900,000 (153,125 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 5-15
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 32 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เซ็นทริค สาทร - เซนต์หลุยส์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ สี่พระยา - สามย่าน
คอนโดให้เช่า Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 129 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร
Knightsbridge Prime Sathorn

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ริธึ่ม สาทร
Rhythm Sathorn

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีโว สีลม
Noble Revo Silom

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ เดอะ ซี้ด มิงเกิล
The Seed Mingle

2.1 กม.

logo โครงการ ดิ แอดเดรส สาทร