🔥 สำหรับขาย !! ชั้นสูง 15++, ห้องอยู่ทิศตะวันออก!! 🔥 Code C20230700681..........Life Ladprao, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5634050

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥 สำหรับขาย !! ชั้นสูง 15++, ห้องอยู่ทิศตะวันออก!! 🔥 Code C20230700681..........Life Ladprao, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 1/9
รูป 🔥 สำหรับขาย !! ชั้นสูง 15++, ห้องอยู่ทิศตะวันออก!! 🔥 Code C20230700681..........Life Ladprao, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 2/9
รูป 🔥 สำหรับขาย !! ชั้นสูง 15++, ห้องอยู่ทิศตะวันออก!! 🔥 Code C20230700681..........Life Ladprao, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 3/9
รูป 🔥 สำหรับขาย !! ชั้นสูง 15++, ห้องอยู่ทิศตะวันออก!! 🔥 Code C20230700681..........Life Ladprao, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 4/9
รูป 🔥 สำหรับขาย !! ชั้นสูง 15++, ห้องอยู่ทิศตะวันออก!! 🔥 Code C20230700681..........Life Ladprao, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 5/9
รูป 🔥 สำหรับขาย !! ชั้นสูง 15++, ห้องอยู่ทิศตะวันออก!! 🔥 Code C20230700681..........Life Ladprao, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 6/9
รูป 🔥 สำหรับขาย !! ชั้นสูง 15++, ห้องอยู่ทิศตะวันออก!! 🔥 Code C20230700681..........Life Ladprao, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 7/9
รูป 🔥 สำหรับขาย !! ชั้นสูง 15++, ห้องอยู่ทิศตะวันออก!! 🔥 Code C20230700681..........Life Ladprao, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 8/9
รูป 🔥 สำหรับขาย !! ชั้นสูง 15++, ห้องอยู่ทิศตะวันออก!! 🔥 Code C20230700681..........Life Ladprao, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
5,400,000 (150,083 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
35.98 ตร.ม.

ไลฟ์ ลาดพร้าว จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

สำหรับขาย !! ชั้นสูง 15++, ห้องอยู่ทิศตะวันออก!! Code C20230700681..........Life Ladprao, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣

@BTS Ha Yaek Lat Phrao🚌

รายละเอียดห้อง

- 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

- ขนาดห้อง 35.98 ตร.ม.

- ห้องสวย

- ชั้นสูง 15++

- ห้องอยู่ทางทิศตะวันออก

- ตกแต่งสวย

- เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

- ราคาขาย 5,400,000 บาท

การันตีราคาดีที่สุด 💯💯

………………………………………………………………………………………………………………

นัดชมห้องและสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ Smart Move ทุกวันค่ะ

📞Tel: +66 981466400

📲Line ID: @smartmoveagent (https://lin.ee/JoQEx02)

✅Whatsapp: +66 981466400

🌐FB: https://www.facebook.com/SMARTMOVEAGENT

📩Email: sales.smartmove@gmail.com

………………………………………………………………..………….………….………….

Smart Move accepts deposits, sales, rentals of condos along the BTS and MRT lines.

………………………………………………………………..………….………….………….

#SMARTMOVE #SMARTCHOICE #SMARTCONDO #SMARTAGENT

#Rare room #Cheaper price #Guaranteed to be the cheapest #Condo next to the skytrain

#Room for rent #condoforrent #Room for sale #condoforsale #nice condo #room for rent #rentcondo #sale room #salecondo #expat

#Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #condonearbts #condonearmrt #bangkok #condo #สifeladprao #btshayaeklatphrao

รายละเอียด

  • Life Ladprao
  • 5,400,000 (150,083 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 15++
  • ตะวันออก
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 35.98 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Life Ladprao

851 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Life Ladprao

160 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไลฟ์ ลาดพร้าว

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ไลน์ จตุจักร - หมอชิต
คอนโดให้เช่า THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดให้เช่า 515 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดขาย 277 ประกาศ

logo โครงการ แอ็บสแตร็กส์ พหลโยธิน พาร์ค
Abstracts Phahonyothin Park

0.1 กม.

เดินประมาณ 2 นาที

logo โครงการ ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18
Life @ Ladprao 18

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ปาร์ค พหลโยธิน
Supalai Park Phaholyothin

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที