🔥 สำหรับขาย !! 🔥 Code C20250800021..........Life @ Ratchada Huaikwang, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ครัวปิด, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5342203

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥 สำหรับขาย !! 🔥 Code C20250800021..........Life @ Ratchada Huaikwang, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ครัวปิด, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 1/12
รูป 🔥 สำหรับขาย !! 🔥 Code C20250800021..........Life @ Ratchada Huaikwang, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ครัวปิด, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 2/12
รูป 🔥 สำหรับขาย !! 🔥 Code C20250800021..........Life @ Ratchada Huaikwang, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ครัวปิด, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 3/12
รูป 🔥 สำหรับขาย !! 🔥 Code C20250800021..........Life @ Ratchada Huaikwang, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ครัวปิด, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 4/12
รูป 🔥 สำหรับขาย !! 🔥 Code C20250800021..........Life @ Ratchada Huaikwang, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ครัวปิด, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 5/12
รูป 🔥 สำหรับขาย !! 🔥 Code C20250800021..........Life @ Ratchada Huaikwang, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ครัวปิด, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 6/12
รูป 🔥 สำหรับขาย !! 🔥 Code C20250800021..........Life @ Ratchada Huaikwang, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ครัวปิด, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 7/12
รูป 🔥 สำหรับขาย !! 🔥 Code C20250800021..........Life @ Ratchada Huaikwang, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ครัวปิด, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 8/12
รูป 🔥 สำหรับขาย !! 🔥 Code C20250800021..........Life @ Ratchada Huaikwang, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ครัวปิด, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 9/12
รูป 🔥 สำหรับขาย !! 🔥 Code C20250800021..........Life @ Ratchada Huaikwang, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ครัวปิด, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 10/12
รูป 🔥 สำหรับขาย !! 🔥 Code C20250800021..........Life @ Ratchada Huaikwang, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ครัวปิด, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 11/12
รูป 🔥 สำหรับขาย !! 🔥 Code C20250800021..........Life @ Ratchada Huaikwang, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ครัวปิด, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
3,790,000 (92,439 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
41 ตร.ม.

ไลฟ์ แอท รัชดา - ห้วยขวาง 66 ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

สำหรับขาย !! Code C20250800021..........Life @ Ratchada Huaikwang, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ครัวปิด, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣

@MRT Huai Khwang 🚌

รายละเอียดห้อง

- 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

- ขนาดห้อง 41 ตร.ม.

- ห้องสวย

- ตกแต่งสวย

- ครัวปิด

- ทำเลดี

- เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

- ราคาขาย 3,790,000 บาท 

การันตีราคาดีที่สุด 💯💯

………………………………………………………………………………………………………………

นัดชมห้องและสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ Smart Move ทุกวันค่ะ

📞Tel: +66 981466400

📲Line ID: @smartmoveagent (https://lin.ee/JoQEx02)

✅Whatsapp: +66 981466400

🌐FB: https://www.facebook.com/SMARTMOVEAGENT

📩Email: sales.smartmove@gmail.com

………………………………………………………………..………….………….………….

Smart Move accepts deposits, sales, rentals of condos along the BTS and MRT lines.

………………………………………………………………..………….………….………….

#SMARTMOVE #SMARTCHOICE #SMARTCONDO #SMARTAGENT

#Rare room #Cheaper price #Guaranteed to be the cheapest #Condo next to the skytrain

#Room for rent #condoforrent #Room for sale #condoforsale #nice condo #room for rent #rentcondo #sale room #salecondo #expat

#Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #condonearbts #condonearmrt #bangkok #condo #life@ratchadahuaikwang #mrthuaikhwang 

รายละเอียด

  • Life @ Ratchada - Huay Kwang
  • 3,790,000 (92,439 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 5-15
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 41 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
Life @ Ratchada - Huay Kwang

66 ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไลฟ์ แอท รัชดา - ห้วยขวาง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แชปเตอร์ วัน อีโค รัชดา - ห้วยขวาง
Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

คอนโดให้เช่า Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 252 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 148 ประกาศ

logo โครงการ เซ็นทริค รัชดา - ห้วยขวาง
Centric Ratchada - Huai Khwang

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ ซิตี้ โฮม รัชดา
City Home Ratchada

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ ศูนย์วัฒนธรรม
Lumpini Ville Cultural Center