🔥 สำหรับขาย !!🔥 Code C20240302450..........Supreme Condo Ratchawithi 3, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ขายขาดทุน!!📣📣

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5551105

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥 สำหรับขาย !!🔥 Code C20240302450..........Supreme Condo Ratchawithi 3, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ขายขาดทุน!!📣📣 - รูปที่ 1/11
รูป 🔥 สำหรับขาย !!🔥 Code C20240302450..........Supreme Condo Ratchawithi 3, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ขายขาดทุน!!📣📣 - รูปที่ 2/11
รูป 🔥 สำหรับขาย !!🔥 Code C20240302450..........Supreme Condo Ratchawithi 3, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ขายขาดทุน!!📣📣 - รูปที่ 3/11
รูป 🔥 สำหรับขาย !!🔥 Code C20240302450..........Supreme Condo Ratchawithi 3, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ขายขาดทุน!!📣📣 - รูปที่ 4/11
รูป 🔥 สำหรับขาย !!🔥 Code C20240302450..........Supreme Condo Ratchawithi 3, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ขายขาดทุน!!📣📣 - รูปที่ 5/11
รูป 🔥 สำหรับขาย !!🔥 Code C20240302450..........Supreme Condo Ratchawithi 3, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ขายขาดทุน!!📣📣 - รูปที่ 6/11
รูป 🔥 สำหรับขาย !!🔥 Code C20240302450..........Supreme Condo Ratchawithi 3, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ขายขาดทุน!!📣📣 - รูปที่ 7/11
รูป 🔥 สำหรับขาย !!🔥 Code C20240302450..........Supreme Condo Ratchawithi 3, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ขายขาดทุน!!📣📣 - รูปที่ 8/11
รูป 🔥 สำหรับขาย !!🔥 Code C20240302450..........Supreme Condo Ratchawithi 3, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ขายขาดทุน!!📣📣 - รูปที่ 9/11
รูป 🔥 สำหรับขาย !!🔥 Code C20240302450..........Supreme Condo Ratchawithi 3, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ขายขาดทุน!!📣📣 - รูปที่ 10/11
รูป 🔥 สำหรับขาย !!🔥 Code C20240302450..........Supreme Condo Ratchawithi 3, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ขายขาดทุน!!📣📣 - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
5,000,000 (108,696 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
46 ตร.ม.

สุพรีม คอนโด ราชวิถี 3 ราชเทวี กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

สำหรับขาย !! Code C20240302450..........Supreme Condo Ratchawithi 3, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ขายขาดทุน!!📣📣

@BTS Victory Monument 🚌

รายละเอียดห้อง

- 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

- ขนาดห้อง 46 ตร.ม.

- ห้องสวย

- ตกแต่งสวย

- เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

- ราคาขาย 5,000,000 บาท **ขายขาดทุน**

การันตีราคาดีที่สุด 💯💯

………………………………………………………………………………………………………………

นัดชมห้องและสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ Smart Move ทุกวันค่ะ

📞Tel: +66 981466400

📲Line ID: @smartmoveagent (https://lin.ee/JoQEx02)

✅Whatsapp: +66 981466400

🌐FB: https://www.facebook.com/SMARTMOVEAGENT

📩Email: sales.smartmove@gmail.com

………………………………………………………………..………….………….………….

Smart Move accepts deposits, sales, rentals of condos along the BTS and MRT lines.

………………………………………………………………..………….………….………….

#SMARTMOVE #SMARTCHOICE #SMARTCONDO #SMARTAGENT

#Rare room #Cheaper price #Guaranteed to be the cheapest #Condo next to the skytrain

#Room for rent #condoforrent #Room for sale #condoforsale #nice condo #room for rent #rentcondo #sale room #salecondo #expat

#Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #condonearbts #condonearmrt #bangkok #condo #supremecondoratchawithi3 #btsvictorymonument

รายละเอียด

  • Supreme Condo Ratchawithi 3
  • 5,000,000 (108,696 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 1-9
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 46 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม
คอนโดให้เช่า Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดให้เช่า 430 ประกาศ

ขายคอนโด Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดขาย 189 ประกาศ

logo โครงการ ไอดีโอ คิว ราชเทวี
IDEO Q Ratchathewi

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ ลุมพินี สวีท ดินแดง - ราชปรารภ
Lumpini Suite Din Daeng - Ratchaprarop

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ ริธึ่ม รางน้ำ
Rhythm Rangnam

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

วิทยาลัยพยาบาลกองทัพบก

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

รร.ศรีอยุธยา

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

รร.สันติราษฎร์วิทยาลัย

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

รร.พญาไท

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

รพ.พระมงกุฎเกล้า

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

รพ.พญาไท 2

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

รพ.พญาไท 1

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

รพ.ราชวิถี

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

รพ.ทหารผ่านศึก

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

รพ.เวชศาสตร์เขตร้อน ม.มหิดล

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

รพ.เดชา

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

เดอะ แพลตตินัม แฟชั่นมอลล์

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

ประตูน้ำเซ็นเตอร์

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

คิงเพาเวอร์ คอมเพล็กซ์

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

กระทรวงแรงงาน

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

อนุสาวรีย์ชัยฯ

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

สนามเป้า

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

ประตูน้ำ

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

กรมพัฒนาฝีมือแรงงาน

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

ล้ง 1919

5.9 กม.

สนามกีฬาไทย-ญี่ปุ่น ดินแดง

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

BTS สนามเป้า

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

รพ.พระมงกุฎเกล้า

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

รพ.พญาไท 2

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

รพ.พญาไท 1

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

รพ.ราชวิถี

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

รพ.ทหารผ่านศึก

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

รพ.เวชศาสตร์เขตร้อน ม.มหิดล

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

รพ.เดชา

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ Supreme Condo Ratchawithi 3

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศขายทั้งหมด (5)
ยังไม่เจอประกาศ ในสุพรีม คอนโด ราชวิถี 3ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • เจ้าของขายเอง ไม่รับนายหน้า ราคาดีทำเลดีย่านอโศกดินแดง A Space Asoke Ratchada
    ขายคอนโด
    เจ้าของขายเอง ไม่รับนายหน้า ราคาดีทำเลดีย่านอโศกดินแดง A Space Asoke Ratchada
    ดินแดง กรุงเทพมหานคร
    ฿3,200,000
    2 นอน
    2 น้ำ
    52.1 ตร.ม.
    ชั้น 4
  • ขายด่วนราคาพิเศษ ลด 790K 2 ห้องนอน ทำเล New CBD พระราม 9 | เดินถึง MRT - นU647642
    ขายคอนโด
    ขายด่วนราคาพิเศษ ลด 790K 2 ห้องนอน ทำเล New CBD พระราม 9 | เดินถึง MRT - นU647642
    ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
    ฿5,200,000
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    41.45 ตร.ม.
    ชั้น 10
    ริทึ่ม อโศก

    422 ประกาศ

  • ขายขาดทุนด่วน!!! ถูกที่สุดในตึก Noble Around Ari 44 ตรม.
    ขายคอนโด
    ขายขาดทุนด่วน!!! ถูกที่สุดในตึก Noble Around Ari 44 ตรม.
    พญาไท กรุงเทพมหานคร
    ฿8,490,000
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    44.2 ตร.ม.
  • ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ คิว หลังสวน 36763
    ขายคอนโด
    ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ คิว หลังสวน 36763
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿24,500,000
    NEW !
    2 นอน
    2 น้ำ
    80.23 ตร.ม.
    ชั้น 21
    คิว หลังสวน

    203 ประกาศ

  • ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ หรรษา ราชดำริ 6252853
    ขายคอนโด
    ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ หรรษา ราชดำริ 6252853
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿14,900,000
    NEW !
    2 นอน
    2 น้ำ
    107 ตร.ม.
    ชั้น 36
  • ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เลอ โมนาโค เรสซิเด้นท์ อารีย์ 6254197
    ขายคอนโด
    ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เลอ โมนาโค เรสซิเด้นท์ อารีย์ 6254197
    พญาไท กรุงเทพมหานคร
    ฿20,000,000
    NEW !
    2 นอน
    2 น้ำ
    131.5 ตร.ม.
    ชั้น 11
  • ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ สุขุมวิท ซิตี้ รีสอร์ท 6255969
    ขายคอนโด
    ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ สุขุมวิท ซิตี้ รีสอร์ท 6255969
    วัฒนา กรุงเทพมหานคร
    ฿10,800,000
    NEW !
    2 นอน
    2 น้ำ
    87 ตร.ม.
    ชั้น 14
  • ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส 6253871
    ขายคอนโด
    ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ไลฟ์ วัน ไวร์เลส 6253871
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿11,500,000
    NEW !
    2 นอน
    1 น้ำ
    45 ตร.ม.
    ชั้น 11
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 98 ไวร์เลส ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2891621)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 98 ไวร์เลส ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2891621)
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿92,000,000
    NEW !
    2 นอน
    3 น้ำ
    120 ตร.ม.
  • #A124459 ✅ 14/1/69 ขายคอนโด Pathumwan Resort  📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    ขายคอนโด
    #A124459 ✅ 14/1/69 ขายคอนโด Pathumwan Resort 📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
    ฿5,400,000
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    49 ตร.ม.
    ชั้น 31
  • #A124121 ✅ 27/1/69  ขายคอนโด Condo One Siam 📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    ขายคอนโด
    #A124121 ✅ 27/1/69 ขายคอนโด Condo One Siam 📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿6,500,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    60.48 ตร.ม.
    ชั้น 4
  • #A124210 ✅ 30/1/69  ขายคอนโด XT PHAYATHAI  📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    ขายคอนโด
    #A124210 ✅ 30/1/69 ขายคอนโด XT PHAYATHAI 📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
    ฿16,500,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    85 ตร.ม.
    ชั้น 32
  • #A124132 ✅ 27/1/68  ขายคอนโด Rhythm Rangnam📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    ขายคอนโด
    #A124132 ✅ 27/1/68 ขายคอนโด Rhythm Rangnam📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
    ฿12,875,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    63 ตร.ม.
    ชั้น 21
  • #A124214 ✅ 31/5/68  ขายคอนโด THE LINE Ratchathewi 📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    ขายคอนโด
    #A124214 ✅ 31/5/68 ขายคอนโด THE LINE Ratchathewi 📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
    ฿12,990,000
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    55 ตร.ม.
    ชั้น 22
  • #A124296 ✅ 3/2/69  ขายคอนโด Athenee Residence📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    ขายคอนโด
    #A124296 ✅ 3/2/69 ขายคอนโด Athenee Residence📲📢สอบถาม ld line @condoboy
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿30,900,000
    UPDATE !
    2 นอน
    3 น้ำ
    120 ตร.ม.
    ชั้น 15
  • ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • 🛋️💗Noble Ploenchit💗มีลิฟท์ส่วนตัว🛋️  2 ห้องนอน 100 ตร.ม เฟอร์นิเจอร์ครบพร้อมอยู่🔥🔥 ID LINE: @471ovhib 📲
    เช่าคอนโด
    🛋️💗Noble Ploenchit💗มีลิฟท์ส่วนตัว🛋️ 2 ห้องนอน 100 ตร.ม เฟอร์นิเจอร์ครบพร้อมอยู่🔥🔥 ID LINE: @471ovhib 📲
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿87,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    100 ตร.ม.
    ชั้น 28
  • Life asoke rama9   ชั้น43 พร้อมเข้า
    เช่าคอนโด
    Life asoke rama9 ชั้น43 พร้อมเข้า
    ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
    ฿36,000 / เดือน
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    59 ตร.ม.
    ชั้น 43
  • Villa Asoke วิลล่าอโศก Type: 2 Bed 2 Bath
    เช่าคอนโด
    Villa Asoke วิลล่าอโศก Type: 2 Bed 2 Bath
    ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
    ฿47,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    85 ตร.ม.
    ชั้น 2
    วิลล่า อโศก

    311 ประกาศ

  • 🚨ให้เช่าด่วน! (RC2529) 28 Chidlom 28 ชิดลม ห้องใหม่ แต่งสวย แต่งครบ ราคาดี 88,000 แอดไลน์@realestateforreal
    เช่าคอนโด
    🚨ให้เช่าด่วน! (RC2529) 28 Chidlom 28 ชิดลม ห้องใหม่ แต่งสวย แต่งครบ ราคาดี 88,000 แอดไลน์@realestateforreal
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿88,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    74 ตร.ม.
    ชั้น 17
  • ให้เช่า Noble Around Ari 44 ตรม บิ้วอินสวยทั้งห้อง เพียง 33,000!
    เช่าคอนโด
    ให้เช่า Noble Around Ari 44 ตรม บิ้วอินสวยทั้งห้อง เพียง 33,000!
    พญาไท กรุงเทพมหานคร
    ฿33,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    44 ตร.ม.
    ชั้น 20
  • 💎ND0551💎 ให้เช่าคอนโด Maestro 03 Ratchada ห้องใหญ่ วิวสระ เลี้ยงสัตว์ได้
    เช่าคอนโด
    💎ND0551💎 ให้เช่าคอนโด Maestro 03 Ratchada ห้องใหญ่ วิวสระ เลี้ยงสัตว์ได้
    ดินแดง กรุงเทพมหานคร
    ฿42,000 / เดือน
    NEW !
    2 นอน
    2 น้ำ
    66 ตร.ม.
    ชั้น 4
  • :

    บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
    เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
    ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

    ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

    ติดต่อเรา

    Verified by