Supreme Condo Ratchawithi 3 ( สุพรีม คอนโด ราชวิถี 3 ) - 2 Bedroom for Sale (ขาย) / HBH-ST-47

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5732093

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป Supreme Condo Ratchawithi 3 ( สุพรีม คอนโด ราชวิถี 3 ) - 2 Bedroom for Sale (ขาย) / HBH-ST-47 - รูปที่ 1/16
รูป Supreme Condo Ratchawithi 3 ( สุพรีม คอนโด ราชวิถี 3 ) - 2 Bedroom for Sale (ขาย) / HBH-ST-47 - รูปที่ 2/16
รูป Supreme Condo Ratchawithi 3 ( สุพรีม คอนโด ราชวิถี 3 ) - 2 Bedroom for Sale (ขาย) / HBH-ST-47 - รูปที่ 3/16
รูป Supreme Condo Ratchawithi 3 ( สุพรีม คอนโด ราชวิถี 3 ) - 2 Bedroom for Sale (ขาย) / HBH-ST-47 - รูปที่ 4/16
รูป Supreme Condo Ratchawithi 3 ( สุพรีม คอนโด ราชวิถี 3 ) - 2 Bedroom for Sale (ขาย) / HBH-ST-47 - รูปที่ 5/16
รูป Supreme Condo Ratchawithi 3 ( สุพรีม คอนโด ราชวิถี 3 ) - 2 Bedroom for Sale (ขาย) / HBH-ST-47 - รูปที่ 6/16
รูป Supreme Condo Ratchawithi 3 ( สุพรีม คอนโด ราชวิถี 3 ) - 2 Bedroom for Sale (ขาย) / HBH-ST-47 - รูปที่ 7/16
รูป Supreme Condo Ratchawithi 3 ( สุพรีม คอนโด ราชวิถี 3 ) - 2 Bedroom for Sale (ขาย) / HBH-ST-47 - รูปที่ 8/16
รูป Supreme Condo Ratchawithi 3 ( สุพรีม คอนโด ราชวิถี 3 ) - 2 Bedroom for Sale (ขาย) / HBH-ST-47 - รูปที่ 9/16
รูป Supreme Condo Ratchawithi 3 ( สุพรีม คอนโด ราชวิถี 3 ) - 2 Bedroom for Sale (ขาย) / HBH-ST-47 - รูปที่ 10/16
รูป Supreme Condo Ratchawithi 3 ( สุพรีม คอนโด ราชวิถี 3 ) - 2 Bedroom for Sale (ขาย) / HBH-ST-47 - รูปที่ 11/16
รูป Supreme Condo Ratchawithi 3 ( สุพรีม คอนโด ราชวิถี 3 ) - 2 Bedroom for Sale (ขาย) / HBH-ST-47 - รูปที่ 12/16
รูป Supreme Condo Ratchawithi 3 ( สุพรีม คอนโด ราชวิถี 3 ) - 2 Bedroom for Sale (ขาย) / HBH-ST-47 - รูปที่ 13/16
รูป Supreme Condo Ratchawithi 3 ( สุพรีม คอนโด ราชวิถี 3 ) - 2 Bedroom for Sale (ขาย) / HBH-ST-47 - รูปที่ 14/16
รูป Supreme Condo Ratchawithi 3 ( สุพรีม คอนโด ราชวิถี 3 ) - 2 Bedroom for Sale (ขาย) / HBH-ST-47 - รูปที่ 15/16
รูป Supreme Condo Ratchawithi 3 ( สุพรีม คอนโด ราชวิถี 3 ) - 2 Bedroom for Sale (ขาย) / HBH-ST-47 - รูปที่ 16/16
ดูรูปทั้งหมด 16 รูป
5,300,000 (89,831 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 8
59 ตร.ม.

สุพรีม คอนโด ราชวิถี 3 ราชเทวี กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

สุพรีม คอนโด ราชวิถี 3 - 2 Bedroom for Sale (ขาย) / HBH-ST-47

💰 ราคา: 5,300,000 บาท

• ค่าโอนคนละครึ่ง 50/50

🏠 Detail

• ขนาด 59 ตร.ม.

• 2 ห้องนอน

• 2 ห้องน้ำ

• ชั้น 8

• ทิศ East

• ใกล้ N03 – อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ

📞 สนใจนัดเข้าชมโครงการ ติดต่อ

• โทร: (+66) 88-664-5656

• Line OA: @habihub

รายละเอียด

  • Supreme Condo Ratchawithi 3
  • 5,300,000 (89,831 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 8
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 59 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Supreme Condo Ratchawithi 3

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม
คอนโดให้เช่า Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดให้เช่า 452 ประกาศ

ขายคอนโด Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดขาย 165 ประกาศ

logo โครงการ ไอดีโอ คิว ราชเทวี
IDEO Q Ratchathewi

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ ลุมพินี สวีท ดินแดง - ราชปรารภ
Lumpini Suite Din Daeng - Ratchaprarop

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ ริธึ่ม รางน้ำ
Rhythm Rangnam

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

วิทยาลัยพยาบาลกองทัพบก

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

รร.ศรีอยุธยา

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

รร.สันติราษฎร์วิทยาลัย