🔥 สำหรับขาย !!🔥 Code C20221200822.......Nara 9, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ชั้นสูง 27+, แต่งครบ, ราคาพิเศษ !!📣📣

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5342366

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥 สำหรับขาย !!🔥 Code C20221200822.......Nara 9, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ชั้นสูง 27+, แต่งครบ, ราคาพิเศษ !!📣📣 - รูปที่ 1/12
รูป 🔥 สำหรับขาย !!🔥 Code C20221200822.......Nara 9, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ชั้นสูง 27+, แต่งครบ, ราคาพิเศษ !!📣📣 - รูปที่ 2/12
รูป 🔥 สำหรับขาย !!🔥 Code C20221200822.......Nara 9, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ชั้นสูง 27+, แต่งครบ, ราคาพิเศษ !!📣📣 - รูปที่ 3/12
รูป 🔥 สำหรับขาย !!🔥 Code C20221200822.......Nara 9, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ชั้นสูง 27+, แต่งครบ, ราคาพิเศษ !!📣📣 - รูปที่ 4/12
รูป 🔥 สำหรับขาย !!🔥 Code C20221200822.......Nara 9, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ชั้นสูง 27+, แต่งครบ, ราคาพิเศษ !!📣📣 - รูปที่ 5/12
รูป 🔥 สำหรับขาย !!🔥 Code C20221200822.......Nara 9, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ชั้นสูง 27+, แต่งครบ, ราคาพิเศษ !!📣📣 - รูปที่ 6/12
รูป 🔥 สำหรับขาย !!🔥 Code C20221200822.......Nara 9, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ชั้นสูง 27+, แต่งครบ, ราคาพิเศษ !!📣📣 - รูปที่ 7/12
รูป 🔥 สำหรับขาย !!🔥 Code C20221200822.......Nara 9, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ชั้นสูง 27+, แต่งครบ, ราคาพิเศษ !!📣📣 - รูปที่ 8/12
รูป 🔥 สำหรับขาย !!🔥 Code C20221200822.......Nara 9, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ชั้นสูง 27+, แต่งครบ, ราคาพิเศษ !!📣📣 - รูปที่ 9/12
รูป 🔥 สำหรับขาย !!🔥 Code C20221200822.......Nara 9, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ชั้นสูง 27+, แต่งครบ, ราคาพิเศษ !!📣📣 - รูปที่ 10/12
รูป 🔥 สำหรับขาย !!🔥 Code C20221200822.......Nara 9, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ชั้นสูง 27+, แต่งครบ, ราคาพิเศษ !!📣📣 - รูปที่ 11/12
รูป 🔥 สำหรับขาย !!🔥 Code C20221200822.......Nara 9, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ชั้นสูง 27+, แต่งครบ, ราคาพิเศษ !!📣📣 - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
4,750,000 (123,569 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
38.44 ตร.ม.

นารา ไนน์ สาทร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

สำหรับขาย !! Code C20221200822.......Nara 9, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ชั้นสูง 27+, แต่งครบ, ราคาพิเศษ !!📣📣

@BTS Chong Nonsi 

รายละเอียดห้อง

- 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

- ขนาดห้อง 38.44 ตร.ม.

- ชั้นสูง 27++

- ห้องสวย

- ตกแต่งสวย

- ทำเลดี

- เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

- ราคาขาย 4,750,000 บาท

การันตีราคาดีที่สุด 💯💯

………………………………………………………………………………………………………………

นัดชมห้องและสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ Smart Move ทุกวันค่ะ

📞Tel: +66 981466400

📲Line ID: @smartmoveagent (https://lin.ee/JoQEx02)

✅Whatsapp: +66 981466400

🌐FB: https://www.facebook.com/SMARTMOVEAGENT

📩Email: sales.smartmove@gmail.com

………………………………………………………………..………….………….………….

Smart Move accepts deposits, sales, rentals of condos along the BTS and MRT lines.

………………………………………………………………..………….………….………….

#SMARTMOVE #SMARTCHOICE #SMARTCONDO #SMARTAGENT

#Rare room #Cheaper price #Guaranteed to be the cheapest #Condo next to the skytrain

#Room for rent #condoforrent #Room for sale #condoforsale #nice condo #room for rent #rentcondo #sale room #salecondo #expat

#Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #condonearbts #condonearmrt #bangkok #condo #nara9 #btschongnonsi 

รายละเอียด

  • Nara 9
  • 4,750,000 (123,569 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 27++
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 38.44 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Nara 9

สาทร กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Nara 9

216 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Nara 9

95 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ นารา ไนน์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร
Knightsbridge Prime Sathorn

0.1 กม.

เดินประมาณ 2 นาที

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 709 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดขาย 240 ประกาศ

logo โครงการ โนเบิล รีโว สีลม
Noble Revo Silom

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ เดอะ ซี้ด มิงเกิล
The Seed Mingle

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ดิ แอดเดรส สาทร
The Address Sathorn

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ แอชตัน สีลม