สำหรับ ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ที่ Thepthip Mansion

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5749437

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป สำหรับ ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ที่ Thepthip Mansion - รูปที่ 1/19
รูป สำหรับ ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ที่ Thepthip Mansion - รูปที่ 2/19
รูป สำหรับ ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ที่ Thepthip Mansion - รูปที่ 3/19
รูป สำหรับ ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ที่ Thepthip Mansion - รูปที่ 4/19
รูป สำหรับ ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ที่ Thepthip Mansion - รูปที่ 5/19
รูป สำหรับ ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ที่ Thepthip Mansion - รูปที่ 6/19
รูป สำหรับ ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ที่ Thepthip Mansion - รูปที่ 7/19
รูป สำหรับ ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ที่ Thepthip Mansion - รูปที่ 8/19
รูป สำหรับ ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ที่ Thepthip Mansion - รูปที่ 9/19
รูป สำหรับ ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ที่ Thepthip Mansion - รูปที่ 10/19
รูป สำหรับ ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ที่ Thepthip Mansion - รูปที่ 11/19
รูป สำหรับ ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ที่ Thepthip Mansion - รูปที่ 12/19
รูป สำหรับ ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ที่ Thepthip Mansion - รูปที่ 13/19
รูป สำหรับ ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ที่ Thepthip Mansion - รูปที่ 14/19
รูป สำหรับ ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ที่ Thepthip Mansion - รูปที่ 15/19
รูป สำหรับ ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ที่ Thepthip Mansion - รูปที่ 16/19
รูป สำหรับ ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ที่ Thepthip Mansion - รูปที่ 17/19
รูป สำหรับ ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ที่ Thepthip Mansion - รูปที่ 18/19
รูป สำหรับ ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ที่ Thepthip Mansion - รูปที่ 19/19
ดูรูปทั้งหมด 19 รูป
18,000,000 (60,000 บาท/ตร.ม.)
3 ห้องนอน
4 ห้องน้ำ
ชั้น 15
300 ตร.ม.

เทพทิพย์ แมนชั่น บางละมุง ชลบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รหัสประกาศ: #RT01606
ราคาขาย: 18,000,000 บาท
-3 ห้องนอน, 4 ห้องน้ำ
- พื้นที่ 300 ตร.ม.
- ชั้น 15

- สระว่ายน้ำ ขนาดใหญ่
- รักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
- สวน

ที่ตั้ง: เขาพระตำหนัก, พัทยา

สนใจรายละเอียดเพิ่มเติมติดต่อ:
โทร: +66 92 326 5978
ไลน์: minehappiness
https://line.me/ti/p/4FWcxgo_eM (สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมกดลิ้งค์แอดไลน์ได้เลยค่ะ)
………………………………………………………………………
Website: https://renthai.com
Facebook Page: https://www.facebook.com/renthai.pattaya
Line Official: @renthai
Email: info@renthai.com
Renthai - ผู้ช่วยที่เชื่อถือได้ของคุณในการซื้อ ขาย และลงทุนในอสังหาริมทรัพย์ในพัทยา.

รายละเอียด

  • Thepthip Mansion
  • 18,000,000 (60,000 บาท/ตร.ม.)
  • 3 ห้องนอน
  • 15
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
  • 300 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Thepthip Mansion

1 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เทพทิพย์ แมนชั่น

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ยูนิกซ์ พัทยาใต้
Unixx South Pattaya

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

คอนโดให้เช่า Unixx South Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 45 ประกาศ

ขายคอนโด Unixx South Pattaya

มีคอนโดขาย 120 ประกาศ

logo โครงการ แกรนด์ คาริบเบียน พัทยา
Grande Caribbean Pattaya

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ อาคาเดีย บีช รีสอร์ท
Arcadia Beach Resort

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ ทรีทอปส์ พัทยา
Treetops Pattaya

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ เดอะ คลาวด์
The Cloud