✨ ลงทุนกับสินทรัพย์ที่ไม่มีวันเสื่อมคลาย Silom Condominium ทำเลศาลาแดง-สีลม ปล่อยง่าย Yield ดี เป็นที่ต้องการตลอดกาล 😊

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5885554

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ✨ ลงทุนกับสินทรัพย์ที่ไม่มีวันเสื่อมคลาย Silom Condominium ทำเลศาลาแดง-สีลม ปล่อยง่าย Yield ดี เป็นที่ต้องการตลอดกาล 😊 - รูปที่ 1/25
รูป ✨ ลงทุนกับสินทรัพย์ที่ไม่มีวันเสื่อมคลาย Silom Condominium ทำเลศาลาแดง-สีลม ปล่อยง่าย Yield ดี เป็นที่ต้องการตลอดกาล 😊 - รูปที่ 2/25
รูป ✨ ลงทุนกับสินทรัพย์ที่ไม่มีวันเสื่อมคลาย Silom Condominium ทำเลศาลาแดง-สีลม ปล่อยง่าย Yield ดี เป็นที่ต้องการตลอดกาล 😊 - รูปที่ 3/25
รูป ✨ ลงทุนกับสินทรัพย์ที่ไม่มีวันเสื่อมคลาย Silom Condominium ทำเลศาลาแดง-สีลม ปล่อยง่าย Yield ดี เป็นที่ต้องการตลอดกาล 😊 - รูปที่ 4/25
รูป ✨ ลงทุนกับสินทรัพย์ที่ไม่มีวันเสื่อมคลาย Silom Condominium ทำเลศาลาแดง-สีลม ปล่อยง่าย Yield ดี เป็นที่ต้องการตลอดกาล 😊 - รูปที่ 5/25
รูป ✨ ลงทุนกับสินทรัพย์ที่ไม่มีวันเสื่อมคลาย Silom Condominium ทำเลศาลาแดง-สีลม ปล่อยง่าย Yield ดี เป็นที่ต้องการตลอดกาล 😊 - รูปที่ 6/25
รูป ✨ ลงทุนกับสินทรัพย์ที่ไม่มีวันเสื่อมคลาย Silom Condominium ทำเลศาลาแดง-สีลม ปล่อยง่าย Yield ดี เป็นที่ต้องการตลอดกาล 😊 - รูปที่ 7/25
รูป ✨ ลงทุนกับสินทรัพย์ที่ไม่มีวันเสื่อมคลาย Silom Condominium ทำเลศาลาแดง-สีลม ปล่อยง่าย Yield ดี เป็นที่ต้องการตลอดกาล 😊 - รูปที่ 8/25
รูป ✨ ลงทุนกับสินทรัพย์ที่ไม่มีวันเสื่อมคลาย Silom Condominium ทำเลศาลาแดง-สีลม ปล่อยง่าย Yield ดี เป็นที่ต้องการตลอดกาล 😊 - รูปที่ 9/25
รูป ✨ ลงทุนกับสินทรัพย์ที่ไม่มีวันเสื่อมคลาย Silom Condominium ทำเลศาลาแดง-สีลม ปล่อยง่าย Yield ดี เป็นที่ต้องการตลอดกาล 😊 - รูปที่ 10/25
รูป ✨ ลงทุนกับสินทรัพย์ที่ไม่มีวันเสื่อมคลาย Silom Condominium ทำเลศาลาแดง-สีลม ปล่อยง่าย Yield ดี เป็นที่ต้องการตลอดกาล 😊 - รูปที่ 11/25
รูป ✨ ลงทุนกับสินทรัพย์ที่ไม่มีวันเสื่อมคลาย Silom Condominium ทำเลศาลาแดง-สีลม ปล่อยง่าย Yield ดี เป็นที่ต้องการตลอดกาล 😊 - รูปที่ 12/25
รูป ✨ ลงทุนกับสินทรัพย์ที่ไม่มีวันเสื่อมคลาย Silom Condominium ทำเลศาลาแดง-สีลม ปล่อยง่าย Yield ดี เป็นที่ต้องการตลอดกาล 😊 - รูปที่ 13/25
รูป ✨ ลงทุนกับสินทรัพย์ที่ไม่มีวันเสื่อมคลาย Silom Condominium ทำเลศาลาแดง-สีลม ปล่อยง่าย Yield ดี เป็นที่ต้องการตลอดกาล 😊 - รูปที่ 14/25
รูป ✨ ลงทุนกับสินทรัพย์ที่ไม่มีวันเสื่อมคลาย Silom Condominium ทำเลศาลาแดง-สีลม ปล่อยง่าย Yield ดี เป็นที่ต้องการตลอดกาล 😊 - รูปที่ 15/25
รูป ✨ ลงทุนกับสินทรัพย์ที่ไม่มีวันเสื่อมคลาย Silom Condominium ทำเลศาลาแดง-สีลม ปล่อยง่าย Yield ดี เป็นที่ต้องการตลอดกาล 😊 - รูปที่ 16/25
รูป ✨ ลงทุนกับสินทรัพย์ที่ไม่มีวันเสื่อมคลาย Silom Condominium ทำเลศาลาแดง-สีลม ปล่อยง่าย Yield ดี เป็นที่ต้องการตลอดกาล 😊 - รูปที่ 17/25
รูป ✨ ลงทุนกับสินทรัพย์ที่ไม่มีวันเสื่อมคลาย Silom Condominium ทำเลศาลาแดง-สีลม ปล่อยง่าย Yield ดี เป็นที่ต้องการตลอดกาล 😊 - รูปที่ 18/25
รูป ✨ ลงทุนกับสินทรัพย์ที่ไม่มีวันเสื่อมคลาย Silom Condominium ทำเลศาลาแดง-สีลม ปล่อยง่าย Yield ดี เป็นที่ต้องการตลอดกาล 😊 - รูปที่ 19/25
รูป ✨ ลงทุนกับสินทรัพย์ที่ไม่มีวันเสื่อมคลาย Silom Condominium ทำเลศาลาแดง-สีลม ปล่อยง่าย Yield ดี เป็นที่ต้องการตลอดกาล 😊 - รูปที่ 20/25
รูป ✨ ลงทุนกับสินทรัพย์ที่ไม่มีวันเสื่อมคลาย Silom Condominium ทำเลศาลาแดง-สีลม ปล่อยง่าย Yield ดี เป็นที่ต้องการตลอดกาล 😊 - รูปที่ 21/25
รูป ✨ ลงทุนกับสินทรัพย์ที่ไม่มีวันเสื่อมคลาย Silom Condominium ทำเลศาลาแดง-สีลม ปล่อยง่าย Yield ดี เป็นที่ต้องการตลอดกาล 😊 - รูปที่ 22/25
รูป ✨ ลงทุนกับสินทรัพย์ที่ไม่มีวันเสื่อมคลาย Silom Condominium ทำเลศาลาแดง-สีลม ปล่อยง่าย Yield ดี เป็นที่ต้องการตลอดกาล 😊 - รูปที่ 23/25
รูป ✨ ลงทุนกับสินทรัพย์ที่ไม่มีวันเสื่อมคลาย Silom Condominium ทำเลศาลาแดง-สีลม ปล่อยง่าย Yield ดี เป็นที่ต้องการตลอดกาล 😊 - รูปที่ 24/25
รูป ✨ ลงทุนกับสินทรัพย์ที่ไม่มีวันเสื่อมคลาย Silom Condominium ทำเลศาลาแดง-สีลม ปล่อยง่าย Yield ดี เป็นที่ต้องการตลอดกาล 😊 - รูปที่ 25/25
ดูรูปทั้งหมด 25 รูป
17,500,000 (121,528 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 5
144 ตร.ม.

สีลม คอนโดมิเนียม บางรัก กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

✨ #theelitz ✨

[For Sell / Rent] Condo - Silom Condominium

Ref.Code : EL09211

Area:144 Sq.m

Floor:5

Type:2 Bed 2 Bath

Price:17,500,000 THB 

Price:70,000 THB/Month

MORE INFORMATIONS & APPOINTMENT

☏ contact us

Call : 099-395-6964 (K.Keng )

Line : https://lin.ee/0pvHP2u

Line ID : @theelitz (มี @ ข้างหน้า)

Google maps : https://maps.app.goo.gl/MpdUb1gcTmKX57w36

__________

❝ บริการ รับฝาก ขาย-เช่า บ้าน คอนโด อสังหาริมทรัพย์ ❞

𝘙𝘦𝘯𝘵𝘪𝘯𝘨 𝘢𝘯𝘥 𝘴𝘦𝘭𝘭𝘪𝘯𝘨 𝘴𝘦𝘳𝘷𝘪𝘤𝘦 𝘧𝘰𝘳 𝘺𝘰𝘶𝘳 𝘰𝘸𝘯 𝘱𝘳𝘰𝘱𝘦𝘳𝘵𝘪𝘦𝘴

买 - 住房产提供租赁和销售服务

รายละเอียด

  • Silom Condominium
  • 17,500,000 (121,528 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 5
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 144 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Silom Condominium

19 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ สีลม คอนโดมิเนียม

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอชตัน จุฬา - สีลม
Ashton Chula - Silom

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 603 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 281 ประกาศ

logo โครงการ ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน
IDEO Q Chula - Samyan

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร
Knightsbridge Prime Sathorn

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ เดอะ ซี้ด มิงเกิล
The Seed Mingle

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ ดิ แอดเดรส สาทร