ราคาพิเศษ ถูกกว่าหน้าโครงการ ห้องเพดานสูง 2.9 เมตร เลี้ยงสัตว์ได้ เพียง 2.59 ล้านบาท*
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5931718
เข้าชม :
ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ รามอินทรา คันนายาว กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
รายละเอียด
ORIGIN PLUG & PLAY RAMINTRA
🐶😺 คอนโดเลี้ยงสัตว์ได้แห่งเดียวในรามอินทรา!
🤩 โครงการใหม่ เพดานสูง 4.2 เมตร
🏃 เป็นส่วนตัวเพียง 7 ยูนิต ต่อชั้น
🎲 ส่วนกลางลอยฟ้าแบบจัดเต็ม เช่น Multipurpose, Community Outdoor Lounge และอีกมากมาย
.
📍ทำเล
🚝 เชื่อมต่อรถไฟฟ้าสายสีชมพู สถานีรามอินทรา กม.9 เพียง 70 เมตร*
🚘 ใกล้ทางด่วนวงแหวนกาญจนา / ใกล้ทางด่วนอาจณรงค์
🏪 ใกล้ห้างแฟชั่นไอส์แลนด์-เดอะพรอมานาด เพียง 1 สถานี
.
🎲สิ่งอำนวยความสะดวก
⚡️ส่วนกลางลอยฟ้า ให้ครบ Fitness, Co-working Space, Co-Play, Swimming Pool, Pet Park
🚘 ที่จอดแบบ Auto Parking
🔥 ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมงม ระบบ CCTV / Access Card ลิฟต์ล็อคชั้น
- Origin Plug & Play Ramintra
- 2,590,000 (161,875 บาท/ตร.ม.)
- ตึก F
- 1 ห้องนอน
- F1705
- 17
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 16 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

คันนายาว กรุงเทพมหานคร
87 ประกาศเช่า
30 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ รามอินทรา
#SC12906 📌 ขาย | 🟦🟨ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ รามอินทรา🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน21.9m2ชั้น 5฿2,599,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ รามอินทรา ใน รามอินทรา (ID 2046845)1 ห้องนอน26.5m2ชั้น 12฿3,800,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ รามอินทรา ใน รามอินทรา (ID 1702383)1 ห้องนอน26.28m2ชั้น 15฿3,590,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ รามอินทรา ใน รามอินทรา (ID 1701822)1 ห้องนอน33.33m2ชั้น 11-20฿4,400,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด ดิ ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ รามอินทรา อาคาร 1 ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 21 ตรม ใกล้ ใกล้ รถไฟฟ้า สถานีรามอินทรา กม.91 ห้องนอน21m2ชั้น 5฿2,599,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด ดิ ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ รามอินทรา อาคาร 1 ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 21 ตรม ใกล้ ใกล้ รถไฟฟ้า สถานีรามอินทรา กม.91 ห้องนอน21m2ชั้น 5฿2,599,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด ดิ ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ รามอินทรา อาคาร 1 ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 21 ตรม ใกล้ ใกล้ รถไฟฟ้า สถานีรามอินทรา กม.91 ห้องนอน21m2ชั้น 5฿2,599,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด ดิ ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ รามอินทรา อาคาร 1 ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 21 ตรม ใกล้ ใกล้ รถไฟฟ้า สถานีรามอินทรา กม.91 ห้องนอน21m2ชั้น 5฿2,599,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ ลาดพร้าว อินเตอร์เชนจ์ ใน คลองจั่น (ID 1084723)1 ห้องนอน25.57m2ชั้น 21฿4,200,000UPDATE !
ปล่อยขายคอนโด origin plug and play รามอินทรา ชั้น 14 ขนาด 33.33 เพดานสูง 3 เมตร เลี้ยงสัตว์ได้1 ห้องนอน33.33m2ชั้น 14฿3,700,000UPDATE !