✅ราคาถูกที่สุดในโครงการ 💰💰 ไอวี่ ทองหล่อ IVY Thonglor ชั้นสูง วิวเมือง เป็นส่วนตัวสุด

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5983616

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ✅ราคาถูกที่สุดในโครงการ 💰💰 ไอวี่ ทองหล่อ IVY Thonglor ชั้นสูง วิวเมือง เป็นส่วนตัวสุด - รูปที่ 1/9
รูป ✅ราคาถูกที่สุดในโครงการ 💰💰 ไอวี่ ทองหล่อ IVY Thonglor ชั้นสูง วิวเมือง เป็นส่วนตัวสุด - รูปที่ 2/9
รูป ✅ราคาถูกที่สุดในโครงการ 💰💰 ไอวี่ ทองหล่อ IVY Thonglor ชั้นสูง วิวเมือง เป็นส่วนตัวสุด - รูปที่ 3/9
รูป ✅ราคาถูกที่สุดในโครงการ 💰💰 ไอวี่ ทองหล่อ IVY Thonglor ชั้นสูง วิวเมือง เป็นส่วนตัวสุด - รูปที่ 4/9
รูป ✅ราคาถูกที่สุดในโครงการ 💰💰 ไอวี่ ทองหล่อ IVY Thonglor ชั้นสูง วิวเมือง เป็นส่วนตัวสุด - รูปที่ 5/9
รูป ✅ราคาถูกที่สุดในโครงการ 💰💰 ไอวี่ ทองหล่อ IVY Thonglor ชั้นสูง วิวเมือง เป็นส่วนตัวสุด - รูปที่ 6/9
รูป ✅ราคาถูกที่สุดในโครงการ 💰💰 ไอวี่ ทองหล่อ IVY Thonglor ชั้นสูง วิวเมือง เป็นส่วนตัวสุด - รูปที่ 7/9
รูป ✅ราคาถูกที่สุดในโครงการ 💰💰 ไอวี่ ทองหล่อ IVY Thonglor ชั้นสูง วิวเมือง เป็นส่วนตัวสุด - รูปที่ 8/9
รูป ✅ราคาถูกที่สุดในโครงการ 💰💰 ไอวี่ ทองหล่อ IVY Thonglor ชั้นสูง วิวเมือง เป็นส่วนตัวสุด - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
14,900,000 (173,437 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 22
85.91 ตร.ม.

ไอวี่ ทองหล่อ วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🔥ขาย / ให้เช่า IVY Thonglor คอนโดหรูติดถนนทองหล่อ ชั้นสูง วิวเมือง เป็นส่วนตัวสุด

💰 ราคา 14.9 ล้านบาท

💰 ราคาเช่า 90,000 บาท/เดือน (รวมบิ้วอิน)

✨ จุดเด่น

• ทั้งชั้นมีเพียง 3 ห้อง เป็นส่วนตัวสูง

• ชั้นสูง วิวถนนทองหล่อ

• ทำเลดีมาก ติดถนนทองหล่อ

• เงียบ สงบ ไร้เสียงรบกวน

• นิติบุคคลดูแลดี ผู้อยู่อาศัยน้อย

• ขายพร้อมบิ้วอินทั้งหมด

🛏 รายละเอียดทรัพย์

• ขนาด 85.91 ตร.ม.

• 2 ห้องนอน

• 1 ห้องนั่งเล่น

• 1 ห้องครัว

• 2 ห้องน้ำ

• ชั้น 22 (โครงการสูง 24 ชั้น)

• เฟอร์นิเจอร์: บิ้วอินครบ

📍 สถานที่ใกล้เคียง

• สน.ทองหล่อ

• S&P

💼 บริการด้านสินเชื่อครบวงจร ปรึกษาฟรี 💼

✅ บริการยื่นสินเชื่อธนาคาร วงเงินสูงสุด 110%*ช่วยดันเคสยาก เอกสารซับซ้อน ลดความวุ่นวาย เพิ่มโอกาสอนุมัติดูแลจนลูกค้าได้บ้านจริง

✅ มีบริการผ่อนตรงกับบริษัท (ไม่ต้องยื่นกู้ธนาคาร)เหมาะสำหรับลูกค้าที่ติดเครดิต หรือไม่สะดวกยื่นกู้

✅ มีเอกสารรับรอง JUZMATCH Certified Agentมั่นใจได้ มาตรฐาน ถูกต้องตามกฎหมาย

📩 ปรึกษาฟรี ไม่มีค่าใช้จ่ายล่วงหน้า

🔥รู้ผลเบื้องต้นก่อนตัดสินใจ🔥

รหัสทรัพย์BES 1009

📞 สอบถามรายละเอียด / นัดชมห้อง

For inquiries or to schedule a viewing

📱 โทรศัพท์ (Call)

📞 094-946-3652 (คุณกวง / Khun Kuang)

📞 094-242-6936 (คุณหนิง / Khun Ning)

📞 089-496-5451 (คุณพัด / Khun Pat)

📞 06-5090-7257 (Office)

💬 ช่องทางออนไลน์ (Online Contact)

📍 WhatsApp : +66 94 946 3652

📍 WeChat : kuanghuiagent

💚 Line ID : @benchamas_estate (มี @)

👉 Add Line :

https://lin.ee/65lt6tU

🏢 Benchamas Estate

Professional Real Estate Agent | Buy – Sell – Rent Bangkok Properties

efore making a decision🔥

รายละเอียด

  • Ivy Thonglor
  • 14,900,000 (173,437 บาท/ตร.ม.)
  • สตูดิโอ
  • 22
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 85.91 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Ivy Thonglor

358 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Ivy Thonglor

128 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไอวี่ ทองหล่อ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย
Taka Haus Ekkamai

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 157 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 87 ประกาศ

logo โครงการ นิช ไพรด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี
Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ซี เอกมัย
C Ekkamai

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ ทรู ทองหล่อ
Thru Thonglor

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ