✅ราคาถูกที่สุดในโครงการ✅ The Next Ladprao 44 เดอะ เน็กซ์ ลาดพร้าว 44 ติด MRT ภาวนา

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5972290

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ✅ราคาถูกที่สุดในโครงการ✅ The Next Ladprao 44 เดอะ เน็กซ์ ลาดพร้าว 44 ติด MRT ภาวนา - รูปที่ 1/11
รูป ✅ราคาถูกที่สุดในโครงการ✅ The Next Ladprao 44 เดอะ เน็กซ์ ลาดพร้าว 44 ติด MRT ภาวนา - รูปที่ 2/11
รูป ✅ราคาถูกที่สุดในโครงการ✅ The Next Ladprao 44 เดอะ เน็กซ์ ลาดพร้าว 44 ติด MRT ภาวนา - รูปที่ 3/11
รูป ✅ราคาถูกที่สุดในโครงการ✅ The Next Ladprao 44 เดอะ เน็กซ์ ลาดพร้าว 44 ติด MRT ภาวนา - รูปที่ 4/11
รูป ✅ราคาถูกที่สุดในโครงการ✅ The Next Ladprao 44 เดอะ เน็กซ์ ลาดพร้าว 44 ติด MRT ภาวนา - รูปที่ 5/11
รูป ✅ราคาถูกที่สุดในโครงการ✅ The Next Ladprao 44 เดอะ เน็กซ์ ลาดพร้าว 44 ติด MRT ภาวนา - รูปที่ 6/11
รูป ✅ราคาถูกที่สุดในโครงการ✅ The Next Ladprao 44 เดอะ เน็กซ์ ลาดพร้าว 44 ติด MRT ภาวนา - รูปที่ 7/11
รูป ✅ราคาถูกที่สุดในโครงการ✅ The Next Ladprao 44 เดอะ เน็กซ์ ลาดพร้าว 44 ติด MRT ภาวนา - รูปที่ 8/11
รูป ✅ราคาถูกที่สุดในโครงการ✅ The Next Ladprao 44 เดอะ เน็กซ์ ลาดพร้าว 44 ติด MRT ภาวนา - รูปที่ 9/11
รูป ✅ราคาถูกที่สุดในโครงการ✅ The Next Ladprao 44 เดอะ เน็กซ์ ลาดพร้าว 44 ติด MRT ภาวนา - รูปที่ 10/11
รูป ✅ราคาถูกที่สุดในโครงการ✅ The Next Ladprao 44 เดอะ เน็กซ์ ลาดพร้าว 44 ติด MRT ภาวนา - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
3,699,000 (56,045 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 7
66 ตร.ม.

เดอะ เน็กซ์ ลาดพร้าว ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🔥ขาย The Next Ladprao 44 คอนโดติด MRT ภาวนา ห้องใหญ่ 2 ห้องนอน ราคาพิเศษ

💰 ราคา 3.699 ล้านบาท

💯 ผ่อนเริ่ม 13,xxx บาท/เดือน

✨ จองวันนี้ ฟรีทุกค่าใช้จ่ายวันโอน

✨ จุดเด่น

• ห้องขนาดใหญ่ 66 ตร.ม. อยู่สบาย

• 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ฟังก์ชันครบ

• ติด MRT ภาวนา เดินทางสะดวกมาก

• วิวเมือง ชั้น 7

• เหมาะอยู่อาศัยหรือครอบครัว

🛏 รายละเอียดทรัพย์

• ขนาด 66 ตร.ม.

• 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

• ชั้น 7

• ผ่อนเริ่ม 13,xxx บาท/เดือน

• โรงพยาบาลเวชธานี

• ตลาดโชคชัย 4

💼 บริการด้านสินเชื่อครบวงจร ปรึกษาฟรี 💼

✅ บริการยื่นสินเชื่อธนาคาร วงเงินสูงสุด 110%*ช่วยดันเคสยาก เอกสารซับซ้อน ลดความวุ่นวาย เพิ่มโอกาสอนุมัติดูแลจนลูกค้าได้บ้านจริง

✅ มีบริการผ่อนตรงกับบริษัท (ไม่ต้องยื่นกู้ธนาคาร)เหมาะสำหรับลูกค้าที่ติดเครดิต หรือไม่สะดวกยื่นกู้

✅ มีเอกสารรับรอง JUZMATCH Certified Agentมั่นใจได้ มาตรฐาน ถูกต้องตามกฎหมาย

📩 ปรึกษาฟรี ไม่มีค่าใช้จ่ายล่วงหน้า

🔥รู้ผลเบื้องต้นก่อนตัดสินใจ🔥

รหัสทรัพย์ BES 1282

📞 สอบถามรายละเอียด / นัดชมห้อง

For inquiries or to schedule a viewing

📱 โทรศัพท์ (Call)

📞 094-946-3652 (คุณกวง / Khun Kuang)

📞 094-242-6936 (คุณหนิง / Khun Ning)

📞 089-496-5451 (คุณพัด / Khun Pat)

📞 06-5090-7257 (Office)

💬 ช่องทางออนไลน์ (Online Contact)

📍 WhatsApp : +66 94 946 3652

📍 WeChat : kuanghuiagent

💚 Line ID : @benchamas_estate (มี @)

👉 Add Line :

https://lin.ee/65lt6tU

🏢 Benchamas Estate

Professional Real Estate Agent | Buy – Sell – Rent Bangkok Properties

รายละเอียด

  • The Next Ladprao
  • 3,699,000 (56,045 บาท/ตร.ม.)
  • สตูดิโอ
  • 7
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 66 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า The Next Ladprao

7 ประกาศเช่า

ประกาศขาย The Next Ladprao

27 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ เน็กซ์ ลาดพร้าว

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24
Chapter One Midtown Ladprao 24

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

คอนโดให้เช่า Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดให้เช่า 181 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดขาย 61 ประกาศ

logo โครงการ ริธึ่ม รัชดา
Rhythm Ratchada

2.1 กม.

logo โครงการ วิซดอม อเวนิว รัชดา - ลาดพร้าว
Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ ลาดพร้าว - โชคชัย 4