ราคาดีที่สุดในโครงการ คอนโด ห้องมุม รีโนเวทใหม่ สวยมากๆ 2 ห้องนอน คอนโด Unio สุขุมวิท 72 ใกล้ BTS แบริ่ง เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ!!

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5852256

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ราคาดีที่สุดในโครงการ คอนโด ห้องมุม รีโนเวทใหม่ สวยมากๆ 2 ห้องนอน  คอนโด Unio สุขุมวิท 72  ใกล้ BTS แบริ่ง เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ!! - รูปที่ 1/24
รูป ราคาดีที่สุดในโครงการ คอนโด ห้องมุม รีโนเวทใหม่ สวยมากๆ 2 ห้องนอน  คอนโด Unio สุขุมวิท 72  ใกล้ BTS แบริ่ง เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ!! - รูปที่ 2/24
รูป ราคาดีที่สุดในโครงการ คอนโด ห้องมุม รีโนเวทใหม่ สวยมากๆ 2 ห้องนอน  คอนโด Unio สุขุมวิท 72  ใกล้ BTS แบริ่ง เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ!! - รูปที่ 3/24
รูป ราคาดีที่สุดในโครงการ คอนโด ห้องมุม รีโนเวทใหม่ สวยมากๆ 2 ห้องนอน  คอนโด Unio สุขุมวิท 72  ใกล้ BTS แบริ่ง เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ!! - รูปที่ 4/24
รูป ราคาดีที่สุดในโครงการ คอนโด ห้องมุม รีโนเวทใหม่ สวยมากๆ 2 ห้องนอน  คอนโด Unio สุขุมวิท 72  ใกล้ BTS แบริ่ง เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ!! - รูปที่ 5/24
รูป ราคาดีที่สุดในโครงการ คอนโด ห้องมุม รีโนเวทใหม่ สวยมากๆ 2 ห้องนอน  คอนโด Unio สุขุมวิท 72  ใกล้ BTS แบริ่ง เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ!! - รูปที่ 6/24
รูป ราคาดีที่สุดในโครงการ คอนโด ห้องมุม รีโนเวทใหม่ สวยมากๆ 2 ห้องนอน  คอนโด Unio สุขุมวิท 72  ใกล้ BTS แบริ่ง เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ!! - รูปที่ 7/24
รูป ราคาดีที่สุดในโครงการ คอนโด ห้องมุม รีโนเวทใหม่ สวยมากๆ 2 ห้องนอน  คอนโด Unio สุขุมวิท 72  ใกล้ BTS แบริ่ง เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ!! - รูปที่ 8/24
รูป ราคาดีที่สุดในโครงการ คอนโด ห้องมุม รีโนเวทใหม่ สวยมากๆ 2 ห้องนอน  คอนโด Unio สุขุมวิท 72  ใกล้ BTS แบริ่ง เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ!! - รูปที่ 9/24
รูป ราคาดีที่สุดในโครงการ คอนโด ห้องมุม รีโนเวทใหม่ สวยมากๆ 2 ห้องนอน  คอนโด Unio สุขุมวิท 72  ใกล้ BTS แบริ่ง เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ!! - รูปที่ 10/24
รูป ราคาดีที่สุดในโครงการ คอนโด ห้องมุม รีโนเวทใหม่ สวยมากๆ 2 ห้องนอน  คอนโด Unio สุขุมวิท 72  ใกล้ BTS แบริ่ง เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ!! - รูปที่ 11/24
รูป ราคาดีที่สุดในโครงการ คอนโด ห้องมุม รีโนเวทใหม่ สวยมากๆ 2 ห้องนอน  คอนโด Unio สุขุมวิท 72  ใกล้ BTS แบริ่ง เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ!! - รูปที่ 12/24
รูป ราคาดีที่สุดในโครงการ คอนโด ห้องมุม รีโนเวทใหม่ สวยมากๆ 2 ห้องนอน  คอนโด Unio สุขุมวิท 72  ใกล้ BTS แบริ่ง เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ!! - รูปที่ 13/24
รูป ราคาดีที่สุดในโครงการ คอนโด ห้องมุม รีโนเวทใหม่ สวยมากๆ 2 ห้องนอน  คอนโด Unio สุขุมวิท 72  ใกล้ BTS แบริ่ง เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ!! - รูปที่ 14/24
รูป ราคาดีที่สุดในโครงการ คอนโด ห้องมุม รีโนเวทใหม่ สวยมากๆ 2 ห้องนอน  คอนโด Unio สุขุมวิท 72  ใกล้ BTS แบริ่ง เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ!! - รูปที่ 15/24
รูป ราคาดีที่สุดในโครงการ คอนโด ห้องมุม รีโนเวทใหม่ สวยมากๆ 2 ห้องนอน  คอนโด Unio สุขุมวิท 72  ใกล้ BTS แบริ่ง เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ!! - รูปที่ 16/24
รูป ราคาดีที่สุดในโครงการ คอนโด ห้องมุม รีโนเวทใหม่ สวยมากๆ 2 ห้องนอน  คอนโด Unio สุขุมวิท 72  ใกล้ BTS แบริ่ง เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ!! - รูปที่ 17/24
รูป ราคาดีที่สุดในโครงการ คอนโด ห้องมุม รีโนเวทใหม่ สวยมากๆ 2 ห้องนอน  คอนโด Unio สุขุมวิท 72  ใกล้ BTS แบริ่ง เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ!! - รูปที่ 18/24
รูป ราคาดีที่สุดในโครงการ คอนโด ห้องมุม รีโนเวทใหม่ สวยมากๆ 2 ห้องนอน  คอนโด Unio สุขุมวิท 72  ใกล้ BTS แบริ่ง เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ!! - รูปที่ 19/24
รูป ราคาดีที่สุดในโครงการ คอนโด ห้องมุม รีโนเวทใหม่ สวยมากๆ 2 ห้องนอน  คอนโด Unio สุขุมวิท 72  ใกล้ BTS แบริ่ง เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ!! - รูปที่ 20/24
รูป ราคาดีที่สุดในโครงการ คอนโด ห้องมุม รีโนเวทใหม่ สวยมากๆ 2 ห้องนอน  คอนโด Unio สุขุมวิท 72  ใกล้ BTS แบริ่ง เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ!! - รูปที่ 21/24
รูป ราคาดีที่สุดในโครงการ คอนโด ห้องมุม รีโนเวทใหม่ สวยมากๆ 2 ห้องนอน  คอนโด Unio สุขุมวิท 72  ใกล้ BTS แบริ่ง เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ!! - รูปที่ 22/24
รูป ราคาดีที่สุดในโครงการ คอนโด ห้องมุม รีโนเวทใหม่ สวยมากๆ 2 ห้องนอน  คอนโด Unio สุขุมวิท 72  ใกล้ BTS แบริ่ง เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ!! - รูปที่ 23/24
รูป ราคาดีที่สุดในโครงการ คอนโด ห้องมุม รีโนเวทใหม่ สวยมากๆ 2 ห้องนอน  คอนโด Unio สุขุมวิท 72  ใกล้ BTS แบริ่ง เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ!! - รูปที่ 24/24
ดูรูปทั้งหมด 24 รูป
2,590,000 (62,170 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 8
41.66 ตร.ม.

ยูนิโอ สุขุมวิท 72 เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ราคาดีที่สุดในโครงการ รีบก่อนพลาด! คอนโด ห้องมุม รีโนเวทใหม่ สวยมากๆ 2 ห้องนอน 

คอนโด Unio สุขุมวิท 72 ใกล้ BTS แบริ่ง เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ!!

 

+++++ คุ้มที่สุดในโครงการ นาทีนี้ 2.59 ล้าน เท่านั้น!

คอนโด Unio สุขุมวิท 72 : ยูนิโอ สุขุมวิท 72

- ห้องแต่งใหม่ เหมือนได้ห้องมือหนึ่งในราคาถูกม๊ากๆ

 - พื้นที่ 41.66 ตร.ม. ชั้น 8

- 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

- แถมฟรี!! ที่นอนและชุดเครื่องนอน ,เฟอรนิเจอร์ห้องรับแขก ,เฟอร์นิเจอร์ห้องทานข้าว ,ตู้เย็น ,เครื่องซักผ้า ,เครื่องทำน้ำอุ่น ,TV

- แอร์ 3 เครื่อง

- พร้อมรถรับส่งไปสถานีรถไฟฟ้า

- เหมาะสำหรับอยู่อาศัยเอง หรือซื้อปล่อยเช่า ลงทุนคุ้มค่า

สิ่งอำนวยความสะดวก

- สระว่ายน้ำใหญ่ ,ฟิตเนส , Co-working Space

- สวน สนามเด็กเล่นและพื้นที่ออกกำลังกาย ,พื้นที่สีเขียว ร่มรื่นสุดๆ

สถานที่ใกล้เคียง

- ใกล้ BTS แบริ่ง เพียง 600 ม.

- ร้านสะดวกซื้อ 7-Eleven หน้าโครงการ

- อิมพีเรียลเวิลด์ สำโรง / BigC สำโรง

- ไบเทค บางนา

- ตลาดเอี่ยมเจริญ

- รพ.กล้วยน้ำไท 2

- รพ.จุฬาเวช

+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+

สนใจติดต่อ / Contact

โทร : 093-665-6561 รพีร์ทัธ Rhapeethut (ทัธ)

Line ID : @thutproperty

#ขายคอนโด #Unioสุขุมวิท72 #คอนโดใกล้BTS 

#คอนโดสมุทรปราการ #คอนโดแบริ่ง #คอนโด2นอน #ยูนิโอสุขุมวิท72 

รายละเอียด

  • UNiO Sukhumvit 72
  • 2,590,000 (62,170 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A
  • 2 ห้องนอน
  • 8
  • เหนือ
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 41.66 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
UNiO Sukhumvit 72

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ

ประกาศเช่า UNiO Sukhumvit 72

47 ประกาศเช่า

ประกาศขาย UNiO Sukhumvit 72

49 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ยูนิโอ สุขุมวิท 72

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต
คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

มีคอนโดให้เช่า 165 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

มีคอนโดขาย 56 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ คาบาน่า
The Cabana

3.2 กม.

สุขุมวิท 72

0.3 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

BTS แบริ่ง

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ UNiO Sukhumvit 72

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด