ราคาดี! ห้องสวย โคตรคุ้ม!! ขายคอนโด แอสปาย เอราวัณ ทาวเวอร์ บี (Aspire Erawan Tower B) 30.66 ตร.ม ติด BTS ช้างเอราวัณ !!

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5688032

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ราคาดี! ห้องสวย โคตรคุ้ม!! ขายคอนโด แอสปาย เอราวัณ ทาวเวอร์ บี (Aspire Erawan Tower B) 30.66 ตร.ม ติด BTS ช้างเอราวัณ !! - รูปที่ 1/17
รูป ราคาดี! ห้องสวย โคตรคุ้ม!! ขายคอนโด แอสปาย เอราวัณ ทาวเวอร์ บี (Aspire Erawan Tower B) 30.66 ตร.ม ติด BTS ช้างเอราวัณ !! - รูปที่ 2/17
รูป ราคาดี! ห้องสวย โคตรคุ้ม!! ขายคอนโด แอสปาย เอราวัณ ทาวเวอร์ บี (Aspire Erawan Tower B) 30.66 ตร.ม ติด BTS ช้างเอราวัณ !! - รูปที่ 3/17
รูป ราคาดี! ห้องสวย โคตรคุ้ม!! ขายคอนโด แอสปาย เอราวัณ ทาวเวอร์ บี (Aspire Erawan Tower B) 30.66 ตร.ม ติด BTS ช้างเอราวัณ !! - รูปที่ 4/17
รูป ราคาดี! ห้องสวย โคตรคุ้ม!! ขายคอนโด แอสปาย เอราวัณ ทาวเวอร์ บี (Aspire Erawan Tower B) 30.66 ตร.ม ติด BTS ช้างเอราวัณ !! - รูปที่ 5/17
รูป ราคาดี! ห้องสวย โคตรคุ้ม!! ขายคอนโด แอสปาย เอราวัณ ทาวเวอร์ บี (Aspire Erawan Tower B) 30.66 ตร.ม ติด BTS ช้างเอราวัณ !! - รูปที่ 6/17
รูป ราคาดี! ห้องสวย โคตรคุ้ม!! ขายคอนโด แอสปาย เอราวัณ ทาวเวอร์ บี (Aspire Erawan Tower B) 30.66 ตร.ม ติด BTS ช้างเอราวัณ !! - รูปที่ 7/17
รูป ราคาดี! ห้องสวย โคตรคุ้ม!! ขายคอนโด แอสปาย เอราวัณ ทาวเวอร์ บี (Aspire Erawan Tower B) 30.66 ตร.ม ติด BTS ช้างเอราวัณ !! - รูปที่ 8/17
รูป ราคาดี! ห้องสวย โคตรคุ้ม!! ขายคอนโด แอสปาย เอราวัณ ทาวเวอร์ บี (Aspire Erawan Tower B) 30.66 ตร.ม ติด BTS ช้างเอราวัณ !! - รูปที่ 9/17
รูป ราคาดี! ห้องสวย โคตรคุ้ม!! ขายคอนโด แอสปาย เอราวัณ ทาวเวอร์ บี (Aspire Erawan Tower B) 30.66 ตร.ม ติด BTS ช้างเอราวัณ !! - รูปที่ 10/17
รูป ราคาดี! ห้องสวย โคตรคุ้ม!! ขายคอนโด แอสปาย เอราวัณ ทาวเวอร์ บี (Aspire Erawan Tower B) 30.66 ตร.ม ติด BTS ช้างเอราวัณ !! - รูปที่ 11/17
รูป ราคาดี! ห้องสวย โคตรคุ้ม!! ขายคอนโด แอสปาย เอราวัณ ทาวเวอร์ บี (Aspire Erawan Tower B) 30.66 ตร.ม ติด BTS ช้างเอราวัณ !! - รูปที่ 12/17
รูป ราคาดี! ห้องสวย โคตรคุ้ม!! ขายคอนโด แอสปาย เอราวัณ ทาวเวอร์ บี (Aspire Erawan Tower B) 30.66 ตร.ม ติด BTS ช้างเอราวัณ !! - รูปที่ 13/17
รูป ราคาดี! ห้องสวย โคตรคุ้ม!! ขายคอนโด แอสปาย เอราวัณ ทาวเวอร์ บี (Aspire Erawan Tower B) 30.66 ตร.ม ติด BTS ช้างเอราวัณ !! - รูปที่ 14/17
รูป ราคาดี! ห้องสวย โคตรคุ้ม!! ขายคอนโด แอสปาย เอราวัณ ทาวเวอร์ บี (Aspire Erawan Tower B) 30.66 ตร.ม ติด BTS ช้างเอราวัณ !! - รูปที่ 15/17
รูป ราคาดี! ห้องสวย โคตรคุ้ม!! ขายคอนโด แอสปาย เอราวัณ ทาวเวอร์ บี (Aspire Erawan Tower B) 30.66 ตร.ม ติด BTS ช้างเอราวัณ !! - รูปที่ 16/17
รูป ราคาดี! ห้องสวย โคตรคุ้ม!! ขายคอนโด แอสปาย เอราวัณ ทาวเวอร์ บี (Aspire Erawan Tower B) 30.66 ตร.ม ติด BTS ช้างเอราวัณ !! - รูปที่ 17/17
ดูรูปทั้งหมด 17 รูป
1,850,000 (60,339 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 28
30.66 ตร.ม.

แอสปาย เอราวัณ เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

.

รายละเอียดห้อง

✅ ขนาด 30.66 ตร.ม. ชั้น 28 

✅ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 

✅ เฟอร์บิ้วอินครบ เรียบ สงบ วิวโปร่ง โล่งสบายตา

✅ ห้องเป็นที่ต้องการสูง สามารถปล่อยเช่าได้ตลอด

.

✅✅ ขายเพียง 1,850,000 บาท ✅✅

✅ ใกล้ตลาด ร้านสะดวกซื้อ

✅ ค่าส่วนกลาง 33 บาท/ตารางเมตร

.

เดินทางสะดวก

✅ BTS ช้างเอราวัณ (หน้าโครงการ)

✅ ทางด่วนบางพลี-สุขสวัสดิ์

.

สถานที่ใกล้เคียง

✅ Big C Jumbo สำโรง (3 กม.)

✅ Imperial World สำโรง (4 กม,)

✅ Mega Bangna (12 กม.)

✅ โรงพยาบาลเปาโล สมุทรปราการ (5 กม.)

.

นัดชมด่วน ห้องสวย ทำเลดี พร้อมรายได้ทันที

สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม กรุณาติดต่อ

คุณก๊อป 081-662-1436 (Line)

Line ID = @thpropertyinvestor (มี @ นำหน้า)

www.thaipropertyinvestor.net

รายละเอียด

  • Aspire Erawan
  • 1,850,000 (60,339 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 28
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 30.66 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Aspire Erawan

92 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Aspire Erawan

51 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แอสปาย เอราวัณ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ทรัสต์ คอนโด @บีทีเอส เอราวัณ
คอนโดให้เช่า The Trust Condo @BTS Erawan

มีคอนโดให้เช่า 71 ประกาศ

ขายคอนโด The Trust Condo @BTS Erawan

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

logo โครงการ ทรอปิคาน่า บีทีเอส เอราวัณ
TROPICANA @ BTS Erawan

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

ศูนย์ฝึกพาณิชย์นาวี

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

BTS ช้างเอราวัณ

0.1 กม.

เดินประมาณ 1 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ Aspire Erawan

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด