🏡 ปล่อยเช่า Noble Ploenchit ทำเล Prime เพลินจิต | ห้องมุม 2 ห้องนอน มี Foyer และอ่างจากุชชี่สุดพรีเมียม
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5794999
เข้าชม :
100,000/ เดือน
โนเบิล เพลินจิต 560 ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ลักษณะห้อง : 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ พื้นที่ 75 ตร.ม. ชั้น 15
ค่าเช่า 100,000 บาท / เดือน *สัญญาขั้นต่ำ 1 ปี*
ราคาขาย 32.5 ลบ
ล่วงหน้า 1 เดือน ประกัน 2 เดือน *ยินดีรับบัตรเครดิต****
🖥️ เครื่องใช้ไฟฟ้า :แอร์ ,,ตู้เย็น ,ไมโครเวฟ ,เครื่องทำน้ำอุ่น ,ทีวี ,Digital Door Lock
🪑 เฟอร์นิเจอร์ : โซฟา ,เตียง ,ชั้นวางทีวี ,ชั้นวางของ ,ตู้เสื้อผ้า ,ผ้าม่าน ,โต๊ะทานข้าว + เก้าอี้ ,เตาไฟฟ้า ,เครื่องดูดควัน เครื่องซักผ้า รื่องอบผ้า อ่างอาบน้ำ
✅ สิ่งอํานวยความสะดวก :
สระว่ายน้ำ ,ฟิตเนส ,สวนพักผ่อนขนาดใหญ่ ,เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย 24 ชม. ,กล้องวงจรปิดทั่วโครงการ ,เข้า ออกด้วยระบบKey Card ,ลิฟท์โดยสาร
ส่วนกลาง
-ใจกลางเมือง โครงการติด รถไฟฟ้า เพลินจิต
และ ทางด่วน ติด รร Rosewood และ central embassy
ติด รพ บำรุงราษฎร์, รพ ตำรวจ
- ที่จอดรถ 70% ของจำนวนห้อง/ 1000 คัน
- สระว่ายน้ำยาว 45 ม.
- ฟิตเนส
- ห้อง Play room
- พื้นที่สีเขียวกว่า 4 ไร่+สวนลอยฟ้า
#NoblePloenchit #เช่าขาย #คอนโดให้เช่า
ทำไมต้องเช่า/ซื้อกับ คอนโดแมงมุม
1.เรามีคอนโดให้เช่า/ซื้อหลายโครงการ แต่ละโครงการ มีห้องให้เลือกเยอะ เป็น สิบ ๆ ห้อง ทุกอาคาร มาทีเดียวท่านจะได้ห้องที่ท่านพอใจอย่างแน่นอน
2.เราเป็นมืออาชีพเข้าใจความต้องการของท่าน ปล่อยคอนโดสำหรับเช่าและขายมาแล้วมากกว่า 10,000 ห้อง
3.เราดูแลท่านตลอดอายุสัญญา ตั้งแต่วันที่เข้ามาอยู่ จนถึงวันที่ย้ายออก
4.เราไม่ได้เป็นเพียง Agent ในการปล่อยห้องเช่า แต่เราเป็น Broker ที่ปรึกษาด้านคอนโดสำหรับเช่า ซื้อ และขาย ตามความต้องการของท่านที่ดีที่สุด
5.เราให้บริการเฉพาะ คอนโด เท่านั้น! บ้าน อาคารพาณิชย์ ที่ดิน เราไม่ทำ เราจึงมีความเข้าใจคอนโดเป็นอย่างดี
⚠ หมายเหตุ เกี่ยวกับรูปห้องโฆษณาดังกล่าว อาจถูกจองแล้ว เนื่องจากมีผู้ติดต่อจำนวนมาก หากลูกค้าอยากทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับห้อง สามารถแอดไลน์หรือโทรเข้าที่เบอร์ใต้หมายเหตุ เพื่อเช็ครายละเอียดโดยรวม ขอบคุณมากค่ะ ⚠ **
😄 สนใจสอบถามโทร 😄
063-416-8940 (คุณเอ คอนโดแมงมุม)
💚 เรายังมีคอนโดให้้เลือกอีกมากมายสนใจแอดไลน์มาที่ 💚
Line : @780zciub ( อย่าลืมใส่ @ ด้วยนะคะ )
รายละเอียด
- Noble Ploenchit
100,000/ เดือน
- 12/02/2026
- 2 เดือน
- 1 เดือน
- ตึก C
- 2 ห้องนอน
- 15
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 75 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

560 ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1058 ประกาศเช่า
406 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศเช่าในโครงการ โนเบิล เพลินจิต
🔥ราคาดี 30K🔥 สตูดิโอกั้นห้องเป็นสัดส่วน วิวสวน สุดยอดทำเล คอนโดเชื่อมต่อเข้า BTS เพลินจิต ที่ Noble Ploenchit / ให้เช่าคอนโด1 ห้องนอน44.97m2ชั้น 8฿30,000/เดือนUPDATE !
🛋️💗Noble Ploenchit💗มีลิฟท์ส่วนตัว🛋️ 2 ห้องนอน 100 ตร.ม เฟอร์นิเจอร์ครบพร้อมอยู่🔥🔥 ID LINE: @471ovhib 📲2 ห้องนอน100m2ชั้น 28฿87,000/เดือน
ให้เช่า📍 Noble Ploenchit (โนเบิ้ล เพลินจิต) ☎️ 0926591905 🔰LINE : p.ppry1 ห้องนอน45m2ชั้น 12A฿32,000/เดือนUPDATE !
ให้เช่า 📍โนเบิล เพลินจิต ติด🚇BTS เพลินจิต ❤️🧡💛แต่งสวยมากก💛🧡❤️1 ห้องนอน1m2ชั้น 44฿46,900/เดือนUPDATE !
G7966💛คอนโดให้เช่า โนเบิล เพลินจิต Line❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛2 ห้องนอน100m2ชั้น 8฿82,000/เดือนUPDATE !
G7812💛คอนโดให้เช่า โนเบิล เพลินจิต Line❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛1 ห้องนอน55m2ชั้น 37฿45,000/เดือนUPDATE !
🎈 #CT2501_035🎈💥ด่วน💥ว่างชัวร์ รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁 3️⃣6️⃣k.🔥🔥#ใกล้BTSเพลินจิตคอนโด โนเบิลเพลินจิต1 ห้องนอน45m2ชั้น 23฿36,000/เดือนUPDATE !
✨✨โนเบิล เพลินจิต ใกล้ BTS สถานีเพลินจิต เดินทางง่าย พื้นที่ใช้สอยจัดเต็ม1 ห้องนอน47.65m2ชั้น 11-20฿38,000/เดือนUPDATE !
Noble Ploenchit 💫 ห้องวิวสวย มีพื้นที่กว้าง ⚡ ใกล้ BTS เพลินจิต2 ห้องนอน76m2ชั้น x฿45,000/เดือนUPDATE !
✨✨โนเบิล เพลินจิต ใกล้ BTS สถานีเพลินจิต คอนโดพร้อมอยู่ ในราคาที่ต้องร้องว้าว!!1 ห้องนอน62m2ชั้น 1-10฿53,000/เดือนUPDATE !
Noble Ploenchit ใกล้ BTS เพลินจิต เดินเพียงไม่กี่ก้าว 🛋️ ห้องสวยเฟอร์ครบ ✨2 ห้องนอน80m2ชั้น 2x฿55,000/เดือนUPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 1,004 ประกาศ
ขายคอนโด Life One Wirelessมีคอนโดขาย 220 ประกาศ

2.2 กม.

0 กม.
0 กม.
2 กม.
5.8 กม.
3.9 กม.
5.1 กม.
2.7 กม.
4.4 กม.
5.6 กม.
2.4 กม.
3 กม.
2.8 กม.
3.2 กม.
2.4 กม.
3.4 กม.
2.5 กม.
2.3 กม.
0 กม.
3.3 กม.
3.7 กม.
2.8 กม.
3.3 กม.
4.6 กม.
0 กม.
2.4 กม.
2.5 กม.
5.5 กม.
3.7 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.4 กม.
3.4 กม.
2.5 กม.
2.3 กม.
0 กม.
3.3 กม.
3.7 กม.
2.8 กม.
3.3 กม.
4.6 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Noble Ploenchit
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง