ปล่อยขาย Life Ladprao 2 ห้องนอน ห้องสวย ตกแต่งครบ พร้อมอยู่ ติด BTS ห้าแยกลาดพร้าว - SW002979

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5420552

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ปล่อยขาย Life Ladprao 2 ห้องนอน ห้องสวย ตกแต่งครบ พร้อมอยู่ ติด BTS ห้าแยกลาดพร้าว - SW002979 - รูปที่ 1/20
รูป ปล่อยขาย Life Ladprao 2 ห้องนอน ห้องสวย ตกแต่งครบ พร้อมอยู่ ติด BTS ห้าแยกลาดพร้าว - SW002979 - รูปที่ 2/20
รูป ปล่อยขาย Life Ladprao 2 ห้องนอน ห้องสวย ตกแต่งครบ พร้อมอยู่ ติด BTS ห้าแยกลาดพร้าว - SW002979 - รูปที่ 3/20
รูป ปล่อยขาย Life Ladprao 2 ห้องนอน ห้องสวย ตกแต่งครบ พร้อมอยู่ ติด BTS ห้าแยกลาดพร้าว - SW002979 - รูปที่ 4/20
รูป ปล่อยขาย Life Ladprao 2 ห้องนอน ห้องสวย ตกแต่งครบ พร้อมอยู่ ติด BTS ห้าแยกลาดพร้าว - SW002979 - รูปที่ 5/20
รูป ปล่อยขาย Life Ladprao 2 ห้องนอน ห้องสวย ตกแต่งครบ พร้อมอยู่ ติด BTS ห้าแยกลาดพร้าว - SW002979 - รูปที่ 6/20
รูป ปล่อยขาย Life Ladprao 2 ห้องนอน ห้องสวย ตกแต่งครบ พร้อมอยู่ ติด BTS ห้าแยกลาดพร้าว - SW002979 - รูปที่ 7/20
รูป ปล่อยขาย Life Ladprao 2 ห้องนอน ห้องสวย ตกแต่งครบ พร้อมอยู่ ติด BTS ห้าแยกลาดพร้าว - SW002979 - รูปที่ 8/20
รูป ปล่อยขาย Life Ladprao 2 ห้องนอน ห้องสวย ตกแต่งครบ พร้อมอยู่ ติด BTS ห้าแยกลาดพร้าว - SW002979 - รูปที่ 9/20
รูป ปล่อยขาย Life Ladprao 2 ห้องนอน ห้องสวย ตกแต่งครบ พร้อมอยู่ ติด BTS ห้าแยกลาดพร้าว - SW002979 - รูปที่ 10/20
รูป ปล่อยขาย Life Ladprao 2 ห้องนอน ห้องสวย ตกแต่งครบ พร้อมอยู่ ติด BTS ห้าแยกลาดพร้าว - SW002979 - รูปที่ 11/20
รูป ปล่อยขาย Life Ladprao 2 ห้องนอน ห้องสวย ตกแต่งครบ พร้อมอยู่ ติด BTS ห้าแยกลาดพร้าว - SW002979 - รูปที่ 12/20
รูป ปล่อยขาย Life Ladprao 2 ห้องนอน ห้องสวย ตกแต่งครบ พร้อมอยู่ ติด BTS ห้าแยกลาดพร้าว - SW002979 - รูปที่ 13/20
รูป ปล่อยขาย Life Ladprao 2 ห้องนอน ห้องสวย ตกแต่งครบ พร้อมอยู่ ติด BTS ห้าแยกลาดพร้าว - SW002979 - รูปที่ 14/20
รูป ปล่อยขาย Life Ladprao 2 ห้องนอน ห้องสวย ตกแต่งครบ พร้อมอยู่ ติด BTS ห้าแยกลาดพร้าว - SW002979 - รูปที่ 15/20
รูป ปล่อยขาย Life Ladprao 2 ห้องนอน ห้องสวย ตกแต่งครบ พร้อมอยู่ ติด BTS ห้าแยกลาดพร้าว - SW002979 - รูปที่ 16/20
รูป ปล่อยขาย Life Ladprao 2 ห้องนอน ห้องสวย ตกแต่งครบ พร้อมอยู่ ติด BTS ห้าแยกลาดพร้าว - SW002979 - รูปที่ 17/20
รูป ปล่อยขาย Life Ladprao 2 ห้องนอน ห้องสวย ตกแต่งครบ พร้อมอยู่ ติด BTS ห้าแยกลาดพร้าว - SW002979 - รูปที่ 18/20
รูป ปล่อยขาย Life Ladprao 2 ห้องนอน ห้องสวย ตกแต่งครบ พร้อมอยู่ ติด BTS ห้าแยกลาดพร้าว - SW002979 - รูปที่ 19/20
รูป ปล่อยขาย Life Ladprao 2 ห้องนอน ห้องสวย ตกแต่งครบ พร้อมอยู่ ติด BTS ห้าแยกลาดพร้าว - SW002979 - รูปที่ 20/20
ดูรูปทั้งหมด 20 รูป
9,800,000 (150,769 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 10
65 ตร.ม.

ไลฟ์ ลาดพร้าว จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

SW002979  

ปล่อยขาย Life Ladprao 2 ห้องนอน ห้องสวย ตกแต่งครบ พร้อมอยู่ ติด BTS ห้าแยกลาดพร้าว

โลเคชัน : BTS ห้าแยกลาดพร้าว

ขนาด :65.78 ตรม. 

อาคาร : B

ประเภทห้อง :2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

ราคาขาย : 9,800,000 บาท 

เฟอร์นิเจอร์ & เครื่องใช้ไฟฟ้าครบครัน

=======================

สนใจติดต่อ Line: @Livinghomecondo (มี @ ด้วยนะคะ)

หรือ https://lin.ee/mTCBzgy

.

K.DA 0647874793

K.M 0869103639

*มี คอนโด Life Ladprao หลายห้อง ติดต่อได้ค่ะ

รายละเอียด

  • Life Ladprao
  • 9,800,000 (150,769 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก B
  • 2 ห้องนอน
  • 10
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 65 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Life Ladprao

852 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Life Ladprao

153 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไลฟ์ ลาดพร้าว

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ไลน์ จตุจักร - หมอชิต
คอนโดให้เช่า THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดให้เช่า 516 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดขาย 279 ประกาศ

logo โครงการ แอ็บสแตร็กส์ พหลโยธิน พาร์ค
Abstracts Phahonyothin Park

0.1 กม.

เดินประมาณ 2 นาที

logo โครงการ ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18
Life @ Ladprao 18

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ปาร์ค พหลโยธิน
Supalai Park Phaholyothin

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที