🔥ทุบราคาพิเศษ🔥 For sale Life Ladprao เฟอร์นิเจอร์บิ้วอิน พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ห้องพร้อมอยู่ LH-SW000888

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4406515

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥ทุบราคาพิเศษ🔥 For sale Life Ladprao เฟอร์นิเจอร์บิ้วอิน พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ห้องพร้อมอยู่ LH-SW000888 - รูปที่ 1/12
รูป 🔥ทุบราคาพิเศษ🔥 For sale Life Ladprao เฟอร์นิเจอร์บิ้วอิน พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ห้องพร้อมอยู่ LH-SW000888 - รูปที่ 2/12
รูป 🔥ทุบราคาพิเศษ🔥 For sale Life Ladprao เฟอร์นิเจอร์บิ้วอิน พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ห้องพร้อมอยู่ LH-SW000888 - รูปที่ 3/12
รูป 🔥ทุบราคาพิเศษ🔥 For sale Life Ladprao เฟอร์นิเจอร์บิ้วอิน พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ห้องพร้อมอยู่ LH-SW000888 - รูปที่ 4/12
รูป 🔥ทุบราคาพิเศษ🔥 For sale Life Ladprao เฟอร์นิเจอร์บิ้วอิน พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ห้องพร้อมอยู่ LH-SW000888 - รูปที่ 5/12
รูป 🔥ทุบราคาพิเศษ🔥 For sale Life Ladprao เฟอร์นิเจอร์บิ้วอิน พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ห้องพร้อมอยู่ LH-SW000888 - รูปที่ 6/12
รูป 🔥ทุบราคาพิเศษ🔥 For sale Life Ladprao เฟอร์นิเจอร์บิ้วอิน พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ห้องพร้อมอยู่ LH-SW000888 - รูปที่ 7/12
รูป 🔥ทุบราคาพิเศษ🔥 For sale Life Ladprao เฟอร์นิเจอร์บิ้วอิน พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ห้องพร้อมอยู่ LH-SW000888 - รูปที่ 8/12
รูป 🔥ทุบราคาพิเศษ🔥 For sale Life Ladprao เฟอร์นิเจอร์บิ้วอิน พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ห้องพร้อมอยู่ LH-SW000888 - รูปที่ 9/12
รูป 🔥ทุบราคาพิเศษ🔥 For sale Life Ladprao เฟอร์นิเจอร์บิ้วอิน พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ห้องพร้อมอยู่ LH-SW000888 - รูปที่ 10/12
รูป 🔥ทุบราคาพิเศษ🔥 For sale Life Ladprao เฟอร์นิเจอร์บิ้วอิน พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ห้องพร้อมอยู่ LH-SW000888 - รูปที่ 11/12
รูป 🔥ทุบราคาพิเศษ🔥 For sale Life Ladprao เฟอร์นิเจอร์บิ้วอิน พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ห้องพร้อมอยู่ LH-SW000888 - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
5,500,000 (152,778 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 16
36 ตร.ม.

ไลฟ์ ลาดพร้าว จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

For sale Life Ladprao เฟอร์นิเจอร์บิ้วอิน พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ห้องพร้อมอยู่

โลเคชัน: BTS ห้าแยกลาดพร้าว

ขนาด:36 ตรม. 

อาคาร : B

ชั้น:16

ประเภทห้อง:1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

ราคาขาย:5,500,000 บาท (รวมโอน)

เฟอร์นิเจอร์ & เครื่องใช้ไฟฟ้า

- แอร์ 

- ตู้เย็น

- ไมโครเวฟ

- เครื่องทำน้ำอุ่น

- เครื่องซักผ้า

=======================

สนใจติดต่อ Line: @Livinghomecondo (มี @ ด้วยนะคะ)

หรือ https://lin.ee/mTCBzgy

.

K.เอ็ม 0869103639

K.ดา 0647874793

*มี คอนโด Life Ladprao หลายห้อง ติดต่อได้ค่ะ

รายละเอียด

  • Life Ladprao
  • 5,500,000 (152,778 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก B
  • 1 ห้องนอน
  • 16
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 36 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Life Ladprao

827 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Life Ladprao

148 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไลฟ์ ลาดพร้าว

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ไลน์ จตุจักร - หมอชิต
คอนโดให้เช่า THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดให้เช่า 513 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดขาย 279 ประกาศ

logo โครงการ แอ็บสแตร็กส์ พหลโยธิน พาร์ค
Abstracts Phahonyothin Park

0.1 กม.

เดินประมาณ 2 นาที

logo โครงการ ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18
Life @ Ladprao 18

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ปาร์ค พหลโยธิน
Supalai Park Phaholyothin

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที