ห้องพร้อมผู้เช่า โมดิซ สุขุมวิท 50 | 1 ห้องนอน 24 ตร.ม.|อัตราผลตอบแทนถึง 5.7% ติดต่อเราตอนนี้! 5782686
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5581084
เข้าชม :
โมดิซ สุขุมวิท 50 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
โอกาสดีสำหรับนักลงทุน! คอนโด 1 ห้องนอนตกแต่งครบ ที่ Modiz Sukhumvit 50 มาพร้อม ผู้เช่าปัจจุบัน สร้างรายได้ทันทีตั้งแต่วันแรกยูนิตตั้งอยู่ที่ ชั้น 2 ขนาด 24 ตร.ม. พร้อม วิวเมืองและสวน ให้ความรู้สึกโปร่งสบาย เหมาะสำหรับผู้เช่าที่ต้องการความสะดวกสบาย
ภายในห้อง เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ ได้แก่
สถานะการขายและผู้เช่า
Current ROI 5.7%
สัญญาเช่าสิ้นสุด: 9 ก.ย. 2569 (13K/เดือน)
โครงการ Modiz Sukhumvit 50 ยังมีสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน เช่น สระว่ายน้ำ ฟิตเนส Co-working Space สวนพักผ่อน และระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
จุดเด่นของห้อง
ห้อง 1 นอนตกแต่งครบ
24 ตร.ม. ชั้น 2
วิวเมืองและสวน
มีเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ
ขายพร้อมผู้เช่า
เหมาะสำหรับการลงทุน
ใกล้ BTS อ่อนนุช และทางด่วน
สถานที่สำคัญใกล้เคียง
BTS อ่อนนุช – 1.2 กม.
Big C อ่อนนุช – 1.3 กม.
Lotus อ่อนนุช – 1.4 กม.
จุดขึ้นลงทางด่วน บางนา–ชลบุรี – 600 ม.
Century Movie Plaza – 1.2 กม.
Whizdom 101 / True Digital Park – 3.5 กม.
Gateway เอกมัย – 4.5 กม.
ยูนิตนี้ให้ความคุ้มค่าทั้งในแง่ผลตอบแทนค่าเช่าและมูลค่าเพิ่มในอนาคต เหมาะมากสำหรับผู้ที่ต้องการลงทุนในย่านสุขุมวิทที่กำลังเติบโต
รายละเอียด
- MODIZ Sukhumvit 50
- 2,700,000 (112,500 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 2
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 24 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
158 ประกาศเช่า
35 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ โมดิซ สุขุมวิท 50
🔥🔥🔥 ขายคอนโด โมดิซ สุขุมวิท 50 BTS-อ่อนนุช พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-114642 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥1 ห้องนอน32m2ชั้น 16฿3,490,000UPDATE !

29 sqm 1 Bedroom Condo at Modiz Sukhumvit 50 Phra Khanong Bangkok1 ห้องนอน29.1m2ชั้น 17฿2,800,000UPDATE !

ขายคอนโด 1 ห้องนอน โมดิซ สุขุมวิท 50 | เฟอร์ครบ ใกล้ BTS อ่อนนุช เหมาะลงทุน - U57826861 ห้องนอน24m2ชั้น 2฿2,700,000UPDATE !
🏢 ขายคอนโด : MODIZ Sukhumvit 50 (โมดิซ สุขุมวิท 50) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C131541 ห้องนอน32m2ชั้น 11-20฿3,900,000UPDATE !
[ขาย] คอนโด Modiz Sukhumvit 50 (โมดิซ สุขุมวิท 50) ใกล้ BTS อ่อนนุช1 ห้องนอน42m2ชั้น 19฿5,570,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 445 ประกาศ
ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93มีคอนโดขาย 135 ประกาศ

4.7 กม.
4.8 กม.
2.8 กม.
3.9 กม.
4.2 กม.
0 กม.
2.8 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.1 กม.
2.3 กม.
2.1 กม.
2.3 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ MODIZ Sukhumvit 50
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![[ขายพร้อมผู้เช่า วิวแม่น้ำ! P-43309] โมดิซ สุขุมวิท 50 เขตคลองเตย ชั้น 16 อาคาร A วิวเมืองสวย 085-592-2897 Line: @easythaihome](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202601/20260115/5m2gACAGqeu9JPA1YUxv.jpg?width=486&height=360)

![💎 คอนโดสุขุมวิทราคาคุ้ม | 1 ห้องนอน Life Sukhumvit 62 | ใกล้ BTS บางจาก [U1898436]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202603/20260310/k4McGvCK8Z2kRYvXLvop.jpg?width=486&height=360)

![ลงทุน 1 ห้องนอน ROI 5.23% The Line สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS - [U6171845]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202605/20260504/jWA8ZhdcdT4rR7qCuQJn.jpg?width=486&height=360)