💙💙 Hot Price 💙💙 ขาย/For SALE คอนโด Modiz Sukhumvit 50 (โมดิซ สุขุมวิท 50)

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5973720

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 💙💙 Hot Price 💙💙 ขาย/For SALE คอนโด Modiz Sukhumvit 50 (โมดิซ สุขุมวิท 50) - รูปที่ 1/17
รูป 💙💙 Hot Price 💙💙 ขาย/For SALE คอนโด Modiz Sukhumvit 50 (โมดิซ สุขุมวิท 50) - รูปที่ 2/17
รูป 💙💙 Hot Price 💙💙 ขาย/For SALE คอนโด Modiz Sukhumvit 50 (โมดิซ สุขุมวิท 50) - รูปที่ 3/17
รูป 💙💙 Hot Price 💙💙 ขาย/For SALE คอนโด Modiz Sukhumvit 50 (โมดิซ สุขุมวิท 50) - รูปที่ 4/17
รูป 💙💙 Hot Price 💙💙 ขาย/For SALE คอนโด Modiz Sukhumvit 50 (โมดิซ สุขุมวิท 50) - รูปที่ 5/17
รูป 💙💙 Hot Price 💙💙 ขาย/For SALE คอนโด Modiz Sukhumvit 50 (โมดิซ สุขุมวิท 50) - รูปที่ 6/17
รูป 💙💙 Hot Price 💙💙 ขาย/For SALE คอนโด Modiz Sukhumvit 50 (โมดิซ สุขุมวิท 50) - รูปที่ 7/17
รูป 💙💙 Hot Price 💙💙 ขาย/For SALE คอนโด Modiz Sukhumvit 50 (โมดิซ สุขุมวิท 50) - รูปที่ 8/17
รูป 💙💙 Hot Price 💙💙 ขาย/For SALE คอนโด Modiz Sukhumvit 50 (โมดิซ สุขุมวิท 50) - รูปที่ 9/17
รูป 💙💙 Hot Price 💙💙 ขาย/For SALE คอนโด Modiz Sukhumvit 50 (โมดิซ สุขุมวิท 50) - รูปที่ 10/17
รูป 💙💙 Hot Price 💙💙 ขาย/For SALE คอนโด Modiz Sukhumvit 50 (โมดิซ สุขุมวิท 50) - รูปที่ 11/17
รูป 💙💙 Hot Price 💙💙 ขาย/For SALE คอนโด Modiz Sukhumvit 50 (โมดิซ สุขุมวิท 50) - รูปที่ 12/17
รูป 💙💙 Hot Price 💙💙 ขาย/For SALE คอนโด Modiz Sukhumvit 50 (โมดิซ สุขุมวิท 50) - รูปที่ 13/17
รูป 💙💙 Hot Price 💙💙 ขาย/For SALE คอนโด Modiz Sukhumvit 50 (โมดิซ สุขุมวิท 50) - รูปที่ 14/17
รูป 💙💙 Hot Price 💙💙 ขาย/For SALE คอนโด Modiz Sukhumvit 50 (โมดิซ สุขุมวิท 50) - รูปที่ 15/17
รูป 💙💙 Hot Price 💙💙 ขาย/For SALE คอนโด Modiz Sukhumvit 50 (โมดิซ สุขุมวิท 50) - รูปที่ 16/17
รูป 💙💙 Hot Price 💙💙 ขาย/For SALE คอนโด Modiz Sukhumvit 50 (โมดิซ สุขุมวิท 50) - รูปที่ 17/17
ดูรูปทั้งหมด 17 รูป
5,570,000 (132,619 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 19
42 ตร.ม.

โมดิซ สุขุมวิท 50 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขาย/For Sale คอนโด Modiz Sukhumvit 50 (โมดิซ สุขุมวิท 50)

Duplex, 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 19 ขนาด 42 ตรม. ตึก B

ราคา 5.57 ล้านบาท (ค่าใช้จ่ายเกี่ยวกับการโอน 50/50)

เครื่องใช้ไฟฟ้า: เครื่องปรับอากาศ ทีวี ตู้เย็น เตา เครื่องดูดควัน เครื่องทำน้ำอุ่น

สิ่งอำนวยความสะดวก  

อาคาร A

- ชั้น 1 เป็นชั้นส่วนกลาง มี Lobby, Mail Room, Smart Locker, ลิฟต์โดยสาร

- ชั้น 25 เป็นชั้นส่วนกลาง มี Lap Pool, Rooftop Blue Jacuzzi

- ชั้นดาดฟ้า เป็นชั้นส่วนกลาง มีสวนพักผ่อน Panoramic Observation Deck

อาคาร B

- ชั้น 1 เป็นชั้นส่วนกลาง มี Lobby, Mail Room, Smart Locker, ลิฟต์โดยสาร, Meeting Room

- ชั้น 8 เป็นชั้นส่วนกลาง มี Co-Working & Co Living Lounge, Co-Dining & Sky Bar, Kids Room, Play Room, Theatre

- ชั้น 25 เป็นชั้นส่วนกลาง มี Rooftop Blue Jacuzzi, Kids Pool, ห้องน้ำแยกชายหญิง

- ชั้นดาดฟ้า เป็นชั้นส่วนกลาง มีสวนพักผ่อน

อาคาร C

- ชั้น 1 เป็นชั้นส่วนกลาง มี Lobby, Mail Room, Smart Locker, ลิฟต์โดยสาร, Auto Parking

- ชั้น 2-5 เป็นชั้น Auto Parking

- ชั้น 24 เป็นชั้นส่วนกลางมี Private Onsen & Spa Room, Steam & Sauna, Boxing Studio & Living Area

- ชั้น 25 เป็นชั้นส่วนกลาง มี Panoramic Fitness, Yoga Area

สนใจติดต่อ  

Line@ : @us89 หรือ https://lin.ee/Tcc8F3K

Tel : 066-1524451 , 082-2224128

E-mail : Splus.agent@gmail.com

รับฝาก ซื้อ ขาย เช่า อสังหาริมทรัพย์ กู้ได้100% (ขึ้นอยู่กับคุณสมบัติของผู้กู้)

รายละเอียด

  • MODIZ Sukhumvit 50
  • 5,570,000 (132,619 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก ฺB
  • 1 ห้องนอน
  • 19
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 42 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
MODIZ Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า MODIZ Sukhumvit 50

163 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ โมดิซ สุขุมวิท 50

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ สุขุมวิท 93
IDEO Sukhumvit 93

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 481 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 139 ประกาศ

logo โครงการ รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81
Regent Home Sukhumvit 81

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ ไลฟ์ สุขุมวิท 48
Life Sukhumvit 48

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
The Base Park West Sukhumvit 77

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที