📌 ด่วน‼️ ขายลดภาระ ฟังก์ชันครบ พร้อมเข้าอยู่ ✅ คอนโด ยู ดีไลท์ เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ฟร้อนท์ MD-25085785

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5681670

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 📌 ด่วน‼️ ขายลดภาระ ฟังก์ชันครบ พร้อมเข้าอยู่ ✅ คอนโด ยู ดีไลท์ เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ฟร้อนท์ MD-25085785 - รูปที่ 1/5
รูป 📌 ด่วน‼️ ขายลดภาระ ฟังก์ชันครบ พร้อมเข้าอยู่ ✅ คอนโด ยู ดีไลท์ เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ฟร้อนท์ MD-25085785 - รูปที่ 2/5
รูป 📌 ด่วน‼️ ขายลดภาระ ฟังก์ชันครบ พร้อมเข้าอยู่ ✅ คอนโด ยู ดีไลท์ เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ฟร้อนท์ MD-25085785 - รูปที่ 3/5
รูป 📌 ด่วน‼️ ขายลดภาระ ฟังก์ชันครบ พร้อมเข้าอยู่ ✅ คอนโด ยู ดีไลท์ เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ฟร้อนท์ MD-25085785 - รูปที่ 4/5
รูป 📌 ด่วน‼️ ขายลดภาระ ฟังก์ชันครบ พร้อมเข้าอยู่ ✅ คอนโด ยู ดีไลท์ เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ฟร้อนท์ MD-25085785 - รูปที่ 5/5
ดูรูปทั้งหมด 5 รูป
3,999,000 (77,666 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
51.49 ตร.ม.

ยู ดีไลท์ เรสซิเด้นซ์ ริเวอร์ฟร้อนท์ พระราม 3 ยานนาวา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขาย คอนโด ยู ดีไลท์ เรสซิเดนซ์ ริเวอร์ฟร้อนท์

ใกล้ศูนย์การค้า

ขนาด 51.49 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

ห้องกว้าง ฟังก์ชันครบ เฟอร์นิเจอร์พร้อมอยู่

ราคา 3,999,000 บาท

Tel: 063-079-5665

Line: @839owdml

WhatsApp: +66 63-079-5665

รายละเอียด

  • U Delight Residence Riverfront Rama 3
  • 3,999,000 (77,666 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 11-15
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 51.49 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
U Delight Residence Riverfront Rama 3

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ยู ดีไลท์ เรสซิเด้นซ์ ริเวอร์ฟร้อนท์ พระราม 3

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค ริเวอร์ไซด์ พระราม 3
Lumpini Park Riverside Rama 3

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Riverside Rama 3

มีคอนโดให้เช่า 98 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Riverside Rama 3

มีคอนโดขาย 90 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์ไรน์
Lumpini Place Rama 3 - Riverine

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ เอสวี ซิตี้ พระราม 3
S.V. City Rama 3

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ เดอะ พาโน
The Pano