📌 ด่วน‼️ ขายขาดทุน คอนโดทำเลดี เดินทางสะดวก ✅ คอนโด วิลล่า สาทร MD-26085874

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5712760

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 📌 ด่วน‼️ ขายขาดทุน คอนโดทำเลดี เดินทางสะดวก ✅ คอนโด วิลล่า สาทร MD-26085874 - รูปที่ 1/5
รูป 📌 ด่วน‼️ ขายขาดทุน คอนโดทำเลดี เดินทางสะดวก ✅ คอนโด วิลล่า สาทร MD-26085874 - รูปที่ 2/5
รูป 📌 ด่วน‼️ ขายขาดทุน คอนโดทำเลดี เดินทางสะดวก ✅ คอนโด วิลล่า สาทร MD-26085874 - รูปที่ 3/5
รูป 📌 ด่วน‼️ ขายขาดทุน คอนโดทำเลดี เดินทางสะดวก ✅ คอนโด วิลล่า สาทร MD-26085874 - รูปที่ 4/5
รูป 📌 ด่วน‼️ ขายขาดทุน คอนโดทำเลดี เดินทางสะดวก ✅ คอนโด วิลล่า สาทร MD-26085874 - รูปที่ 5/5
ดูรูปทั้งหมด 5 รูป
5,200,000 (94,237 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
55.18 ตร.ม.

วิลล่า สาทร 3 คลองสาน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขาย คอนโด วิลล่า สาทร

ใกล้ศูนย์การค้า

ขนาด 55.18 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

ห้องกว้าง ฟังก์ชันครบ 

ราคา 5,200,000 บาท

Tel: 063-079-5665

Line: @839owdml

WhatsApp: +66 63-079-5665

รายละเอียด

  • Villa Sathorn
  • 5,200,000 (94,237 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 5-10
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 55.18 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
Villa Sathorn

3 คลองสาน กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Villa Sathorn

142 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Villa Sathorn

74 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ วิลล่า สาทร

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ริธึ่ม สาทร
Rhythm Sathorn

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

คอนโดให้เช่า Rhythm Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 443 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sathorn

มีคอนโดขาย 189 ประกาศ

logo โครงการ นายน์ บาย แสนสิริ
Nye by Sansiri

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ เออบาโน่ แอบโซลูท สาทร - ตากสิน
Urbano Absolute Sathon - Taksin

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ ฟิวส์ สาทร - ตากสิน
Fuse Sathorn - Taksin

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที