ขายด่วน Villa Sathron วิลล่า สาทร | ขายคอนโด 1 ห้องนอน(HBH-ST-246 )

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5911070

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป  ขายด่วน Villa Sathron วิลล่า สาทร | ขายคอนโด 1 ห้องนอน(HBH-ST-246 ) - รูปที่ 1/14
รูป  ขายด่วน Villa Sathron วิลล่า สาทร | ขายคอนโด 1 ห้องนอน(HBH-ST-246 ) - รูปที่ 2/14
รูป  ขายด่วน Villa Sathron วิลล่า สาทร | ขายคอนโด 1 ห้องนอน(HBH-ST-246 ) - รูปที่ 3/14
รูป  ขายด่วน Villa Sathron วิลล่า สาทร | ขายคอนโด 1 ห้องนอน(HBH-ST-246 ) - รูปที่ 4/14
รูป  ขายด่วน Villa Sathron วิลล่า สาทร | ขายคอนโด 1 ห้องนอน(HBH-ST-246 ) - รูปที่ 5/14
รูป  ขายด่วน Villa Sathron วิลล่า สาทร | ขายคอนโด 1 ห้องนอน(HBH-ST-246 ) - รูปที่ 6/14
รูป  ขายด่วน Villa Sathron วิลล่า สาทร | ขายคอนโด 1 ห้องนอน(HBH-ST-246 ) - รูปที่ 7/14
รูป  ขายด่วน Villa Sathron วิลล่า สาทร | ขายคอนโด 1 ห้องนอน(HBH-ST-246 ) - รูปที่ 8/14
รูป  ขายด่วน Villa Sathron วิลล่า สาทร | ขายคอนโด 1 ห้องนอน(HBH-ST-246 ) - รูปที่ 9/14
รูป  ขายด่วน Villa Sathron วิลล่า สาทร | ขายคอนโด 1 ห้องนอน(HBH-ST-246 ) - รูปที่ 10/14
รูป  ขายด่วน Villa Sathron วิลล่า สาทร | ขายคอนโด 1 ห้องนอน(HBH-ST-246 ) - รูปที่ 11/14
รูป  ขายด่วน Villa Sathron วิลล่า สาทร | ขายคอนโด 1 ห้องนอน(HBH-ST-246 ) - รูปที่ 12/14
รูป  ขายด่วน Villa Sathron วิลล่า สาทร | ขายคอนโด 1 ห้องนอน(HBH-ST-246 ) - รูปที่ 13/14
รูป  ขายด่วน Villa Sathron วิลล่า สาทร | ขายคอนโด 1 ห้องนอน(HBH-ST-246 ) - รูปที่ 14/14
ดูรูปทั้งหมด 14 รูป
3,500,000 (92,105 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
38 ตร.ม.

วิลล่า สาทร 3 คลองสาน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายด่วยพร้อมเข้าอยู่ 🏠✨ วิลล่า สาทร | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-ST-246 )

💰 ราคาขาย: 3,500,000 บาท

🏠 รายละเอียดห้อง

• ขนาด 38 ตร.ม.

• 1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ

• ทิศ North

• ใกล้ S07 – กรุงธนบุรี

📍 ทำเล & แหล่งสำคัญใกล้เคียง

• ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (S07) สายสีเขียว – Silom Line

• เดินทางสะดวก เชื่อมต่อ สาทร – สีลม – CBD

• ใกล้ ICONSIAM

• Sena Fest

• โรงพยาบาลตากสิน

• โรงพยาบาลสมิติเวช ธนบุรี

📞 สนใจนัดเข้าชมห้อง ติดต่อ

• โทร:

(+66) 88-664-5656

• Line OA: @habihub

รายละเอียด

  • Villa Sathorn
  • 3,500,000 (92,105 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 20-30
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 38 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
Villa Sathorn

3 คลองสาน กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Villa Sathorn

140 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Villa Sathorn

73 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ วิลล่า สาทร

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ริธึ่ม สาทร
Rhythm Sathorn

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

คอนโดให้เช่า Rhythm Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 433 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sathorn

มีคอนโดขาย 188 ประกาศ

logo โครงการ นายน์ บาย แสนสิริ
Nye by Sansiri

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ เออบาโน่ แอบโซลูท สาทร - ตากสิน
Urbano Absolute Sathon - Taksin

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ ฟิวส์ สาทร - ตากสิน
Fuse Sathorn - Taksin

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที