💎 ด่วน! 1 นอนไซส์ใหญ่ วิวสระ ราคาตรม.ถูกสุดในโครงการ ขาย/SALE : Supalai Veranda Rama 9 (ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม9) - 1 ห้องนอน LC054
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5666299
เข้าชม :
ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9 ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
Supalai Veranda Rama 9 - ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9
รหัสทรัพย์ : LC054
— รายละเอียด —
- อาคาร B
- พื้นที่ 41.5 ตร.ม.
- ชั้น 7
- 1 ห้องนอน , 1 ห้องน้ำ
— ราคา —
🔥 3,090,000 บาท (Transfer Fee 50/50)
┄┄┄┄┄┄┄┄┄┄
สอบถาม/นัดชม
✨ Expert Agent BKK
เจาะลึกทุกทำเล ทำงานโปร่งใส ใส่ใจทุกขั้นตอน
Tel : 062-914-7456
LINE : @expertagentbkk
📍บริการช่วยหาคอนโดมือสอง ราคาต่ำกว่าตลาด
✅ รับฝากขาย - ขายฝาก - หาซื้อ - จำนอง
✅ ดูแลสินเชื่อฟรี กู้ผ่านง่าย จบครบถึงวันโอนกรรมสิทธิ์
รายละเอียด
- Supalai Veranda Rama 9
- 3,090,000 (74,458 บาท/ตร.ม.)
- ตึก B
- 1 ห้องนอน
- 7
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 41.5 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
344 ประกาศเช่า
88 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9 พร้อมโอน🔥MD-2503780030m2ชั้น 15-20฿3,000,000UPDATE !
🏙️ Rare Item! 🔑 ครบทุกฟังก์ชัน ใกล้ MRT พระราม 9 คอนโด ศุภาลัย เวอเรนด้า MD-250848322 ห้องนอน62.5m2ชั้น 11-15฿6,200,000UPDATE !
📌 ด่วน‼️ ขายขาดทุน คอนโดทำเลดี เดินทางสะดวก ✅ คอนโด ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9 MD-250848322 ห้องนอน62.5m2ชั้น 11-15฿6,100,000UPDATE !

ขาย Supalai Veranda Rama 9 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 41.50 ตารางเมตร1 ห้องนอน41.5m2ชั้น 8฿4,150,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 254 ประกาศ
ขายคอนโด Lumpini Park Rama 9 - Ratchadaมีคอนโดขาย 96 ประกาศ

2.8 กม.

2.5 กม.
5.1 กม.
4.2 กม.
3.7 กม.
5.3 กม.
4.1 กม.
2.2 กม.
3.7 กม.
4.8 กม.
2.9 กม.
0 กม.
3.4 กม.
3.4 กม.
3.1 กม.
3.8 กม.
2.7 กม.
3.6 กม.
2.7 กม.
3.1 กม.
3 กม.
0 กม.
0 กม.
3.1 กม.
2.8 กม.
2.2 กม.
2.3 กม.
2.5 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
3.6 กม.
2.7 กม.
3.1 กม.
3 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Supalai Veranda Rama 9
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![[P-40833] ขายคอนโดราคาดี! Supalai Veranda Rama 9 ชั้นสูง ชั้น 30 (1 นอน) ใกล้ MRT พระราม 9 ราคา 3.5 ล้าน 085-592-2897 Line: @easythaihome](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202508/20250830/dNhExp7u48wYwAXTuNav.jpg?width=486&height=360)