Call : 095-575-7273 คอนโด ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9 ใกล้รถไฟฟ้าสีส้ม สถานี รฟม. ห้องหัวมุม 38.37 ตรม. 1 ห้องนอน ชั้น15 ทิศเหนือ ตึกB

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5924853

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป Call : 095-575-7273 คอนโด ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9 ใกล้รถไฟฟ้าสีส้ม สถานี รฟม. ห้องหัวมุม 38.37 ตรม. 1 ห้องนอน ชั้น15 ทิศเหนือ ตึกB - รูปที่ 1/13
รูป Call : 095-575-7273 คอนโด ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9 ใกล้รถไฟฟ้าสีส้ม สถานี รฟม. ห้องหัวมุม 38.37 ตรม. 1 ห้องนอน ชั้น15 ทิศเหนือ ตึกB - รูปที่ 2/13
รูป Call : 095-575-7273 คอนโด ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9 ใกล้รถไฟฟ้าสีส้ม สถานี รฟม. ห้องหัวมุม 38.37 ตรม. 1 ห้องนอน ชั้น15 ทิศเหนือ ตึกB - รูปที่ 3/13
รูป Call : 095-575-7273 คอนโด ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9 ใกล้รถไฟฟ้าสีส้ม สถานี รฟม. ห้องหัวมุม 38.37 ตรม. 1 ห้องนอน ชั้น15 ทิศเหนือ ตึกB - รูปที่ 4/13
รูป Call : 095-575-7273 คอนโด ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9 ใกล้รถไฟฟ้าสีส้ม สถานี รฟม. ห้องหัวมุม 38.37 ตรม. 1 ห้องนอน ชั้น15 ทิศเหนือ ตึกB - รูปที่ 5/13
รูป Call : 095-575-7273 คอนโด ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9 ใกล้รถไฟฟ้าสีส้ม สถานี รฟม. ห้องหัวมุม 38.37 ตรม. 1 ห้องนอน ชั้น15 ทิศเหนือ ตึกB - รูปที่ 6/13
รูป Call : 095-575-7273 คอนโด ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9 ใกล้รถไฟฟ้าสีส้ม สถานี รฟม. ห้องหัวมุม 38.37 ตรม. 1 ห้องนอน ชั้น15 ทิศเหนือ ตึกB - รูปที่ 7/13
รูป Call : 095-575-7273 คอนโด ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9 ใกล้รถไฟฟ้าสีส้ม สถานี รฟม. ห้องหัวมุม 38.37 ตรม. 1 ห้องนอน ชั้น15 ทิศเหนือ ตึกB - รูปที่ 8/13
รูป Call : 095-575-7273 คอนโด ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9 ใกล้รถไฟฟ้าสีส้ม สถานี รฟม. ห้องหัวมุม 38.37 ตรม. 1 ห้องนอน ชั้น15 ทิศเหนือ ตึกB - รูปที่ 9/13
รูป Call : 095-575-7273 คอนโด ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9 ใกล้รถไฟฟ้าสีส้ม สถานี รฟม. ห้องหัวมุม 38.37 ตรม. 1 ห้องนอน ชั้น15 ทิศเหนือ ตึกB - รูปที่ 10/13
รูป Call : 095-575-7273 คอนโด ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9 ใกล้รถไฟฟ้าสีส้ม สถานี รฟม. ห้องหัวมุม 38.37 ตรม. 1 ห้องนอน ชั้น15 ทิศเหนือ ตึกB - รูปที่ 11/13
รูป Call : 095-575-7273 คอนโด ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9 ใกล้รถไฟฟ้าสีส้ม สถานี รฟม. ห้องหัวมุม 38.37 ตรม. 1 ห้องนอน ชั้น15 ทิศเหนือ ตึกB - รูปที่ 12/13
รูป Call : 095-575-7273 คอนโด ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9 ใกล้รถไฟฟ้าสีส้ม สถานี รฟม. ห้องหัวมุม 38.37 ตรม. 1 ห้องนอน ชั้น15 ทิศเหนือ ตึกB - รูปที่ 13/13
ดูรูปทั้งหมด 13 รูป
2,900,000 (75,580 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 15
38.37 ตร.ม.

ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9 ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

Condo Supalai Veranda Rama 9 ใกล้รถไฟฟ้าสีส้ม สถานี รฟม. ห้องหัวมุม 38.37 ตรม. 1 ห้องนอน ชั้น15 ทิศเหนือ ตึกB

.

ที่ตั้ง : ถ.พระราม 9 แขวงบางกะปิ เขตห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร 10310

GPS : 

https://maps.app.goo.gl/7T6xGfw3KUniwszG7

.

ข้อมูลเพิ่มเติม :

● ห้องขนาด 38.37 ตารางเมตร

● 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว พร้อมระเบียง

● ห้องหัวมุม ชั้น 15 ตึก B

● Sauna

● ที่จอดรถ 70% ไม่รวมจอดซ้อนคัน

● ระบบ CCTV / Access Card

.

สถานที่สำคัญใกล้เคียง

● รถไฟฟ้าสายสีส้ม สถานี รฟม.

● เซ็นทรัลพลาซา แกรนด์ พระราม 9 1.8 กม.

● ฟอร์จูนทาวน์ 2.2 กม.

● เอสพลานาด รัชดาภิเษก 3 กม.

● บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก 3.5 กม.

● The Street รัชดาภิเษก 3.6 กม.

● The Mall รามคำแหง 4.2 กม.

● The Nine พระราม 9 5.1 กม.

● Terminal 21 6.2 กม.

● ร.พ. พระราม 9 1.8 กม.

● ร.พ. ปิยะเวท 2 กม.

● ร.พ. กรุงเทพ 4.4 กม.

● มศว. ประสานมิตร 3.2 กม.

● โรงเรียนวัฒนาวิทยาลัย 3.9 กม.

● โรงเรียนเซนต์ดอมินิก 3.2 กม.

● โรงเรียนนานาชาติ NIST 4.9 กม.

.

.

ราคาพิเศษ : 2.9 ล้านบาท

.

ติดต่อ สอบถาม คุณพงษ์

Call : 095-575-7273

Line : p5757273

Mail : 

bhu339@hotmail.com

.

----------------------------------------------------------------

.

.

บริการโพสต์อสังหา การตลาดทรัพย์ทุกประเภท ปิดขายเช่าได้เร็ว ลงเว็บใหญ่ ตำแหน่งพรีเมี่ยม

Call : 089-171-1927

Line ID : @yongservice

.

.

รายละเอียด

  • Supalai Veranda Rama 9
  • 2,900,000 (75,580 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก B
  • 1 ห้องนอน
  • 15
  • เหนือ
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 38.37 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
เลี้ยงสัตว์ได้
Supalai Veranda Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา
Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

1.1 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 260 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

มีคอนโดขาย 101 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา
Lumpini Place Rama IX - Ratchada

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ ที.ซี. กรีน
T.C. Green

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ ทรู ทองหล่อ
Thru Thonglor

2.5 กม.

รพ.พระราม 9

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที