ดิ เอ็กเซล ไฮบริด 🌟PN-00004894🌟

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

3291385

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ดิ เอ็กเซล ไฮบริด 🌟PN-00004894🌟 - รูปที่ 1/7
รูป ดิ เอ็กเซล ไฮบริด 🌟PN-00004894🌟 - รูปที่ 2/7
รูป ดิ เอ็กเซล ไฮบริด 🌟PN-00004894🌟 - รูปที่ 3/7
รูป ดิ เอ็กเซล ไฮบริด 🌟PN-00004894🌟 - รูปที่ 4/7
รูป ดิ เอ็กเซล ไฮบริด 🌟PN-00004894🌟 - รูปที่ 5/7
รูป ดิ เอ็กเซล ไฮบริด 🌟PN-00004894🌟 - รูปที่ 6/7
รูป ดิ เอ็กเซล ไฮบริด 🌟PN-00004894🌟 - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
1,600,000 (59,259 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 5
27 ตร.ม.

ดิ เอ็กเซล ไฮบริด บางนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🛌 1 ห้องนอน

🚿 1 ห้องน้ำ

🏬 ชั้น 5

📏 ขนาดห้อง 27 ตร.ม

ราคาขาย 1.60 ล้านบาท

♻️ รวมภาษีและค่าคอมมิชชั่น

📍(ดิ เอ็กเซล ไฮบริด) เดินทางสะดวกเพียง 670 เมตร หรือประมาณ 8 นาที เดินจาก แบริ่ง 

ถ้าคุณเดินทางด้วยรถยนต์ ทางด่วนที่ใกล้ที่สุดอยู่ที่ 2.6 กิโลเมตร จากคอนโด

🛒 ร้านค้าใกล้เคียง

ห้างสรรพสินค้าอิมพีเรียลเวิลด์ (สำโรง) ห่างจากคอนโด 2.1 กิโลเมตร (ขับรถ 13 นาที)

ชัยวิวัฒน์ซุปเปอร์มาร์เก็ต – 2.2 กิโลเมตร (ขับรถ 8 นาที)

โอมาร์ทซุปเปอร์มาร์เก็ต – 2.7 กิโลเมตร (ขับรถ 7 นาที)

ซุปเปอร์สโตร์ – 3 กิโลเมตร (ขับรถ 9 นาที)

สยามพาราไดซ์ไนท์บาซาร์ – 3.3 กิโลเมตร (ขับรถ 14 นาที)

รายละเอียด

  • The Excel Hybrid
  • 1,600,000 (59,259 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A
  • 1 ห้องนอน
  • 20
  • 5
  • เหนือ
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 27 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า The Excel Hybrid

2 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ โอทู
IDEO O2

3.3 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO O2

มีคอนโดให้เช่า 370 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO O2

มีคอนโดขาย 121 ประกาศ

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต
IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท 105
Notting Hill Sukhumvit 105

0.2 กม.

เดินประมาณ 2 นาที

ซอยลาซาล (สุขุมวิท 105)

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

ซอยแบริ่ง (สุขุมวิท 107)

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ The Excel Hybrid

ขายเช่า