💥ชั้นดี วิวโล่ง แต่งครบ พร้อมอยู่ ราคานี้เซอร์ไพรส์สุดในโครงการ 🎉

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4826549

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 💥ชั้นดี วิวโล่ง แต่งครบ พร้อมอยู่ ราคานี้เซอร์ไพรส์สุดในโครงการ 🎉 - รูปที่ 1/11
รูป 💥ชั้นดี วิวโล่ง แต่งครบ พร้อมอยู่ ราคานี้เซอร์ไพรส์สุดในโครงการ 🎉 - รูปที่ 2/11
รูป 💥ชั้นดี วิวโล่ง แต่งครบ พร้อมอยู่ ราคานี้เซอร์ไพรส์สุดในโครงการ 🎉 - รูปที่ 3/11
รูป 💥ชั้นดี วิวโล่ง แต่งครบ พร้อมอยู่ ราคานี้เซอร์ไพรส์สุดในโครงการ 🎉 - รูปที่ 4/11
รูป 💥ชั้นดี วิวโล่ง แต่งครบ พร้อมอยู่ ราคานี้เซอร์ไพรส์สุดในโครงการ 🎉 - รูปที่ 5/11
รูป 💥ชั้นดี วิวโล่ง แต่งครบ พร้อมอยู่ ราคานี้เซอร์ไพรส์สุดในโครงการ 🎉 - รูปที่ 6/11
รูป 💥ชั้นดี วิวโล่ง แต่งครบ พร้อมอยู่ ราคานี้เซอร์ไพรส์สุดในโครงการ 🎉 - รูปที่ 7/11
รูป 💥ชั้นดี วิวโล่ง แต่งครบ พร้อมอยู่ ราคานี้เซอร์ไพรส์สุดในโครงการ 🎉 - รูปที่ 8/11
รูป 💥ชั้นดี วิวโล่ง แต่งครบ พร้อมอยู่ ราคานี้เซอร์ไพรส์สุดในโครงการ 🎉 - รูปที่ 9/11
รูป 💥ชั้นดี วิวโล่ง แต่งครบ พร้อมอยู่ ราคานี้เซอร์ไพรส์สุดในโครงการ 🎉 - รูปที่ 10/11
รูป 💥ชั้นดี วิวโล่ง แต่งครบ พร้อมอยู่ ราคานี้เซอร์ไพรส์สุดในโครงการ 🎉 - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
6,990,000 (129,444 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
54 ตร.ม.

ดิ เอ็มไพร์ เพลซ สาทร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

✨ #theelitz ✨

[For Sell] Condo - The Empire Place

Ref.Code : EL036540

Area: 54 Sq.m

Floor:xx

Type:1 Bed 1 Bath

Price:6,990,000 THB 

MORE INFORMATIONS & APPOINTMENT

☏ contact us

Call : 099-395-6964 (K.Keng )

Line : https://lin.ee/0pvHP2u

Line ID : @theelitz (มี @ ข้างหน้า)

Google maps : https://maps.app.goo.gl/WeS1ydaQN3yiuB6x6

__________

❝ บริการ รับฝาก ขาย-เช่า บ้าน คอนโด อสังหาริมทรัพย์ ❞

𝘙𝘦𝘯𝘵𝘪𝘯𝘨 𝘢𝘯𝘥 𝘴𝘦𝘭𝘭𝘪𝘯𝘨 𝘴𝘦𝘳𝘷𝘪𝘤𝘦 𝘧𝘰𝘳 𝘺𝘰𝘶𝘳 𝘰𝘸𝘯 𝘱𝘳𝘰𝘱𝘦𝘳𝘵𝘪𝘦𝘴

买 - 住房产提供租赁和销售服务

รายละเอียด

  • The Empire Place
  • 6,990,000 (129,444 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • xx
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 54 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า The Empire Place

158 ประกาศเช่า

ประกาศขาย The Empire Place

106 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ดิ เอ็มไพร์ เพลซ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอชตัน จุฬา - สีลม
Ashton Chula - Silom

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 603 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 281 ประกาศ

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร
Knightsbridge Prime Sathorn

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีโว สีลม
Noble Revo Silom

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ เดอะ ซี้ด มิงเกิล
The Seed Mingle

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที