คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านถนนสารสิน 5370567

ให้เช่า
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5334805

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านถนนสารสิน 5370567 - รูปที่ 1/18
รูป คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านถนนสารสิน 5370567 - รูปที่ 2/18
รูป คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านถนนสารสิน 5370567 - รูปที่ 3/18
รูป คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านถนนสารสิน 5370567 - รูปที่ 4/18
รูป คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านถนนสารสิน 5370567 - รูปที่ 5/18
รูป คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านถนนสารสิน 5370567 - รูปที่ 6/18
รูป คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านถนนสารสิน 5370567 - รูปที่ 7/18
รูป คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านถนนสารสิน 5370567 - รูปที่ 8/18
รูป คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านถนนสารสิน 5370567 - รูปที่ 9/18
รูป คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านถนนสารสิน 5370567 - รูปที่ 10/18
รูป คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านถนนสารสิน 5370567 - รูปที่ 11/18
รูป คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านถนนสารสิน 5370567 - รูปที่ 12/18
รูป คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านถนนสารสิน 5370567 - รูปที่ 13/18
รูป คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านถนนสารสิน 5370567 - รูปที่ 14/18
รูป คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านถนนสารสิน 5370567 - รูปที่ 15/18
รูป คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านถนนสารสิน 5370567 - รูปที่ 16/18
รูป คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านถนนสารสิน 5370567 - รูปที่ 17/18
รูป คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้านถนนสารสิน 5370567 - รูปที่ 18/18
ดูรูปทั้งหมด 18 รูป

70,000/ เดือน

2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 7
93 ตร.ม.

บ้าน ถนน สารสิน ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 93 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านถนนสารสิน บนทำเลของ ลุมพินี, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2549 ซึ่งคุณสามารถเช่า คอนโด นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿70,000 ต่อเดือน

รายละเอียด

  • Baan Thanon Sarasin
  • 70,000/ เดือน

  • 1 เดือน
  • 1 เดือน
  • 2 ห้องนอน
  • 7
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 93 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอชตัน จุฬา - สีลม
Ashton Chula - Silom

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 620 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 210 ประกาศ

logo โครงการ โนเบิล เพลินจิต
Noble Ploenchit

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ คิว หลังสวน
Q Langsuan

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ ทเวนตี้เอท ชิดลม
28 Chidlom

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค วิว
Lumpini Park View

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ โนเบิล แอมเบียนส์ สารสิน
Noble Ambience Sarasin

0.2 กม.

เดินประมาณ 2 นาที

รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

โรบินสัน สีลม

1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

วัน แบงค็อก

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

เซ็นทรัล ชิดลม

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

เซ็นทรัลเวิลด์

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

สีลมคอมเพล็กซ์

1.1 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

เซ็นทรัล เอ็มบาสซี่

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

บิ๊กซี ราชดำริ

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

รพ.จุฬาลงกรณ์

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

รพ.บีเอ็นเอช

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

สถานเอกอัครราชทูตออสเตรเลีย

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

สวนลุมพินี

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

ล้ง 1919

4.4 กม.

เดอะ มาร์เก็ต แบงคอก

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

MRT ลุมพินี

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

MRT สีลม

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

BTS ราชดำริ

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

BTS ศาลาแดง

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

BTS ชิดลม

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

สถานเอกอัครราชทูตญี่ปุ่น

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

สถานเอกอัครราชทูตแคนาดา

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

สถานเอกอัครราชทูตเยอรมนี

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

รพ.จุฬาลงกรณ์

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

รพ.บีเอ็นเอช

1.8 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ Baan Thanon Sarasin

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศเช่าทั้งหมด (21)
ยังไม่เจอประกาศ ในบ้าน ถนน สารสินที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • ราคาดีที่สุดขายด่วน คอนโด 2 ห้องใจกลางสามย่าน ใกล้ MRT สามย่าน | Wish @ Samyan -  U647840
    ขายคอนโด
    ราคาดีที่สุดขายด่วน คอนโด 2 ห้องใจกลางสามย่าน ใกล้ MRT สามย่าน | Wish @ Samyan - U647840
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿8,600,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    80 ตร.ม.
    ชั้น 13
  • คอนโด The Address Chidlom 2 ห้องนอน วิวเมืองสวน ราคาต่ำกว่าตลาด - U5827702
    ขายคอนโด
    คอนโด The Address Chidlom 2 ห้องนอน วิวเมืองสวน ราคาต่ำกว่าตลาด - U5827702
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿10,048,000
    NEW !
    2 นอน
    2 น้ำ
    72.28 ตร.ม.
    ชั้น 8
  • ดีลแรงสุขุมวิท 11 คอนโดหรู 2 ห้องนอน ต่ำกว่าตลาด ใจกลาง CBD - [U6210404]
    ขายคอนโด
    ดีลแรงสุขุมวิท 11 คอนโดหรู 2 ห้องนอน ต่ำกว่าตลาด ใจกลาง CBD - [U6210404]
    วัฒนา กรุงเทพมหานคร
    ฿12,990,000
    NEW !
    2 นอน
    2 น้ำ
    63 ตร.ม.
    ชั้น 5
  • 88.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตย
    ขายคอนโด
    88.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตย
    วัฒนา กรุงเทพมหานคร
    ฿13,500,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    88 ตร.ม.
    ชั้น 11
  • 87.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ
    ขายคอนโด
    87.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ
    วัฒนา กรุงเทพมหานคร
    ฿9,850,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    87 ตร.ม.
    ชั้น 14
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 1339388)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ็กซ์ที พญาไท ใกล้ BTS พญาไท (ID 1339388)
    ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
    ฿16,500,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    85 ตร.ม.
    ชั้น 32
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 513435)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 513435)
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿28,680,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    75.48 ตร.ม.
    ชั้น 17
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คอนเนอร์ ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 1537718)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คอนเนอร์ ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 1537718)
    ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
    ฿18,800,000
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    50.1 ตร.ม.
    ชั้น 22
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฟินน์ อโศก ใกล้ BTS อโศก (ID 1041241)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ฟินน์ อโศก ใกล้ BTS อโศก (ID 1041241)
    คลองเตย กรุงเทพมหานคร
    ฿8,855,500
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    45.76 ตร.ม.
    ชั้น 3
    ฟินน์ อโศก

    275 ประกาศ

  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม พญาไท ใกล้ ARL ราชปรารภ (ID 1295766)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม พญาไท ใกล้ ARL ราชปรารภ (ID 1295766)
    ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
    ฿14,640,000
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    65.16 ตร.ม.
    ชั้น 27
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ พาร์ค ออริจิ้น ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 1031690)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ พาร์ค ออริจิ้น ราชเทวี ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 1031690)
    ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
    ฿27,110,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    72.89 ตร.ม.
    ชั้น 41
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แชปเตอร์ จุฬา-สามย่าน ใกล้ MRT สามย่าน (ID 1041345)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แชปเตอร์ จุฬา-สามย่าน ใกล้ MRT สามย่าน (ID 1041345)
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿10,170,000
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    45.03 ตร.ม.
    ชั้น 18
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิช ซิกเนเจอร์ 2 มิดทาวน์ สยาม ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 1388569)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิช ซิกเนเจอร์ 2 มิดทาวน์ สยาม ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 1388569)
    ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
    ฿14,610,600
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    57.69 ตร.ม.
    ชั้น 10
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คัลเจอร์ จุฬา ใกล้ MRT สามย่าน (ID 1211999)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คัลเจอร์ จุฬา ใกล้ MRT สามย่าน (ID 1211999)
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿12,214,600
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    57 ตร.ม.
    ชั้น 23
  • ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • Ashton chula-silom | 55,000| for rent    2 Bed 1 Bath  ขนาด 57.5 ตร.ม
    เช่าคอนโด
    Ashton chula-silom | 55,000| for rent 2 Bed 1 Bath ขนาด 57.5 ตร.ม
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿55,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    57.5 ตร.ม.
    ชั้น 20
  • 🏙️✨ปล่อยเช่า Culture Chula ห้อง Duplex ใกล้ MRT สามย่าน contact Line : @oraphassets
    เช่าคอนโด
    🏙️✨ปล่อยเช่า Culture Chula ห้อง Duplex ใกล้ MRT สามย่าน contact Line : @oraphassets
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿55,000 / เดือน
    NEW !
    2 นอน
    1 น้ำ
    55 ตร.ม.
  • 47 sqm high floor condo Lumpini Suite Phetchaburi-Makkasan Bangkok
    เช่าคอนโด
    47 sqm high floor condo Lumpini Suite Phetchaburi-Makkasan Bangkok
    ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
    ฿26,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    47 ตร.ม.
    ชั้น 26
  • Life one wireless☎️ 2 bed 1 bath 38 sqm ‼️only 20K/ month ‼️fully furnished 🔆✅
    เช่าคอนโด
    Life one wireless☎️ 2 bed 1 bath 38 sqm ‼️only 20K/ month ‼️fully furnished 🔆✅
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿20,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    38 ตร.ม.
    ชั้น 10
  • 🛋️💗Noble Ploenchit💗มีลิฟท์ส่วนตัว🛋️  2 ห้องนอน 100 ตร.ม เฟอร์นิเจอร์ครบพร้อมอยู่🔥🔥 ID LINE: @471ovhib 📲
    เช่าคอนโด
    🛋️💗Noble Ploenchit💗มีลิฟท์ส่วนตัว🛋️ 2 ห้องนอน 100 ตร.ม เฟอร์นิเจอร์ครบพร้อมอยู่🔥🔥 ID LINE: @471ovhib 📲
    ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
    ฿87,000 / เดือน
    2 นอน
    1 น้ำ
    100 ตร.ม.
    ชั้น 28
  • 🔥 2 ห้องนอน ใจกลางสาทร | 47.53 ตร.ม. แต่งครบ พร้อมอยู่ | เพียง 24,000/เดือน | Lumpini Place Suanplu - Sathorn 🔥
    เช่าคอนโด
    🔥 2 ห้องนอน ใจกลางสาทร | 47.53 ตร.ม. แต่งครบ พร้อมอยู่ | เพียง 24,000/เดือน | Lumpini Place Suanplu - Sathorn 🔥
    สาทร กรุงเทพมหานคร
    ฿24,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    47.53 ตร.ม.
    ชั้น 6
  • G7970💛คอนโดให้เช่า วิลล่า ราชเทวี Line❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛
    เช่าคอนโด
    G7970💛คอนโดให้เช่า วิลล่า ราชเทวี Line❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛
    ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
    ฿48,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    93.5 ตร.ม.
    ชั้น 18
  • เช่า ควอด สีลม 2 นอน สวย ถูก ทำเลดี ใจกลางสีลม พร้อมอยู่ ใกล้ BTS ช่องนนทรี สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr
    เช่าคอนโด
    เช่า ควอด สีลม 2 นอน สวย ถูก ทำเลดี ใจกลางสีลม พร้อมอยู่ ใกล้ BTS ช่องนนทรี สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr
    บางรัก กรุงเทพมหานคร
    ฿29,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    64.66 ตร.ม.
    ชั้น 4
    ควอด สีลม

    28 ประกาศ

  • Code: 26KJ438  ให้เช่า IDEO Verve Ratchaprarop 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)
    เช่าคอนโด
    Code: 26KJ438 ให้เช่า IDEO Verve Ratchaprarop 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)
    ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
    ฿25,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    59 ตร.ม.
    ชั้น 19
  • Code: KJ2911  ให้เช่า Noble Recole Sukhumvit 19 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)
    เช่าคอนโด
    Code: KJ2911 ให้เช่า Noble Recole Sukhumvit 19 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)
    วัฒนา กรุงเทพมหานคร
    ฿50,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    62.2 ตร.ม.
    ชั้น 21
  • :

    บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
    เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
    ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

    ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

    ติดต่อเรา

    Verified by