✨ คอนโดใหม่ทำเลฮอต The Line Vibe ห้องขายจริง ราคาดี 💯

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5416279

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ✨ คอนโดใหม่ทำเลฮอต The Line Vibe ห้องขายจริง ราคาดี 💯 - รูปที่ 1/26
รูป ✨ คอนโดใหม่ทำเลฮอต The Line Vibe ห้องขายจริง ราคาดี 💯 - รูปที่ 2/26
รูป ✨ คอนโดใหม่ทำเลฮอต The Line Vibe ห้องขายจริง ราคาดี 💯 - รูปที่ 3/26
รูป ✨ คอนโดใหม่ทำเลฮอต The Line Vibe ห้องขายจริง ราคาดี 💯 - รูปที่ 4/26
รูป ✨ คอนโดใหม่ทำเลฮอต The Line Vibe ห้องขายจริง ราคาดี 💯 - รูปที่ 5/26
รูป ✨ คอนโดใหม่ทำเลฮอต The Line Vibe ห้องขายจริง ราคาดี 💯 - รูปที่ 6/26
รูป ✨ คอนโดใหม่ทำเลฮอต The Line Vibe ห้องขายจริง ราคาดี 💯 - รูปที่ 7/26
รูป ✨ คอนโดใหม่ทำเลฮอต The Line Vibe ห้องขายจริง ราคาดี 💯 - รูปที่ 8/26
รูป ✨ คอนโดใหม่ทำเลฮอต The Line Vibe ห้องขายจริง ราคาดี 💯 - รูปที่ 9/26
รูป ✨ คอนโดใหม่ทำเลฮอต The Line Vibe ห้องขายจริง ราคาดี 💯 - รูปที่ 10/26
รูป ✨ คอนโดใหม่ทำเลฮอต The Line Vibe ห้องขายจริง ราคาดี 💯 - รูปที่ 11/26
รูป ✨ คอนโดใหม่ทำเลฮอต The Line Vibe ห้องขายจริง ราคาดี 💯 - รูปที่ 12/26
รูป ✨ คอนโดใหม่ทำเลฮอต The Line Vibe ห้องขายจริง ราคาดี 💯 - รูปที่ 13/26
รูป ✨ คอนโดใหม่ทำเลฮอต The Line Vibe ห้องขายจริง ราคาดี 💯 - รูปที่ 14/26
รูป ✨ คอนโดใหม่ทำเลฮอต The Line Vibe ห้องขายจริง ราคาดี 💯 - รูปที่ 15/26
รูป ✨ คอนโดใหม่ทำเลฮอต The Line Vibe ห้องขายจริง ราคาดี 💯 - รูปที่ 16/26
รูป ✨ คอนโดใหม่ทำเลฮอต The Line Vibe ห้องขายจริง ราคาดี 💯 - รูปที่ 17/26
รูป ✨ คอนโดใหม่ทำเลฮอต The Line Vibe ห้องขายจริง ราคาดี 💯 - รูปที่ 18/26
รูป ✨ คอนโดใหม่ทำเลฮอต The Line Vibe ห้องขายจริง ราคาดี 💯 - รูปที่ 19/26
รูป ✨ คอนโดใหม่ทำเลฮอต The Line Vibe ห้องขายจริง ราคาดี 💯 - รูปที่ 20/26
รูป ✨ คอนโดใหม่ทำเลฮอต The Line Vibe ห้องขายจริง ราคาดี 💯 - รูปที่ 21/26
รูป ✨ คอนโดใหม่ทำเลฮอต The Line Vibe ห้องขายจริง ราคาดี 💯 - รูปที่ 22/26
รูป ✨ คอนโดใหม่ทำเลฮอต The Line Vibe ห้องขายจริง ราคาดี 💯 - รูปที่ 23/26
รูป ✨ คอนโดใหม่ทำเลฮอต The Line Vibe ห้องขายจริง ราคาดี 💯 - รูปที่ 24/26
รูป ✨ คอนโดใหม่ทำเลฮอต The Line Vibe ห้องขายจริง ราคาดี 💯 - รูปที่ 25/26
รูป ✨ คอนโดใหม่ทำเลฮอต The Line Vibe ห้องขายจริง ราคาดี 💯 - รูปที่ 26/26
ดูรูปทั้งหมด 26 รูป
7,990,000 (121,706 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
65.65 ตร.ม.

เดอะ ไลน์ ไวบ์ พหลโยธิน จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

✨ #theelitz ✨

[For Sell] Condo - The Line Vibe

Ref.Code : EL06668

Area:65.65 Sq.m

Floor:xx

Type:2 Bed 2 Bath

Price:7,990,000 THB 

MORE INFORMATIONS & APPOINTMENT

☏ contact us

Call : 099-395-6964 (K.Keng )

Line : https://lin.ee/0pvHP2u

Line ID : @theelitz (มี @ ข้างหน้า)

Google maps : https://maps.app.goo.gl/iJ7YLdipv84dkcMDA

__________

❝ บริการ รับฝาก ขาย-เช่า บ้าน คอนโด อสังหาริมทรัพย์ ❞

𝘙𝘦𝘯𝘵𝘪𝘯𝘨 𝘢𝘯𝘥 𝘴𝘦𝘭𝘭𝘪𝘯𝘨 𝘴𝘦𝘳𝘷𝘪𝘤𝘦 𝘧𝘰𝘳 𝘺𝘰𝘶𝘳 𝘰𝘸𝘯 𝘱𝘳𝘰𝘱𝘦𝘳𝘵𝘪𝘦𝘴

买 - 住房产提供租赁和销售服务

รายละเอียด

  • THE LINE VIBE Phahonyothin
  • 7,990,000 (121,706 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • XX
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 65.65 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ ไลน์ ไวบ์ พหลโยธิน

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24
Chapter One Midtown Ladprao 24

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

คอนโดให้เช่า Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดให้เช่า 181 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดขาย 61 ประกาศ

logo โครงการ ไลฟ์ ลาดพร้าว
Life Ladprao

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

logo โครงการ แอ็บสแตร็กส์ พหลโยธิน พาร์ค
Abstracts Phahonyothin Park

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18
Life @ Ladprao 18

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว