คอนโดมิเนียม 22.08 ตร.ม. ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต เขตบางนา กรุงเทพมหานคร 2.2M

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5547036

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป คอนโดมิเนียม 22.08 ตร.ม. ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต เขตบางนา กรุงเทพมหานคร 2.2M - รูปที่ 1/24
รูป คอนโดมิเนียม 22.08 ตร.ม. ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต เขตบางนา กรุงเทพมหานคร 2.2M - รูปที่ 2/24
รูป คอนโดมิเนียม 22.08 ตร.ม. ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต เขตบางนา กรุงเทพมหานคร 2.2M - รูปที่ 3/24
รูป คอนโดมิเนียม 22.08 ตร.ม. ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต เขตบางนา กรุงเทพมหานคร 2.2M - รูปที่ 4/24
รูป คอนโดมิเนียม 22.08 ตร.ม. ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต เขตบางนา กรุงเทพมหานคร 2.2M - รูปที่ 5/24
รูป คอนโดมิเนียม 22.08 ตร.ม. ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต เขตบางนา กรุงเทพมหานคร 2.2M - รูปที่ 6/24
รูป คอนโดมิเนียม 22.08 ตร.ม. ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต เขตบางนา กรุงเทพมหานคร 2.2M - รูปที่ 7/24
รูป คอนโดมิเนียม 22.08 ตร.ม. ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต เขตบางนา กรุงเทพมหานคร 2.2M - รูปที่ 8/24
รูป คอนโดมิเนียม 22.08 ตร.ม. ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต เขตบางนา กรุงเทพมหานคร 2.2M - รูปที่ 9/24
รูป คอนโดมิเนียม 22.08 ตร.ม. ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต เขตบางนา กรุงเทพมหานคร 2.2M - รูปที่ 10/24
รูป คอนโดมิเนียม 22.08 ตร.ม. ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต เขตบางนา กรุงเทพมหานคร 2.2M - รูปที่ 11/24
รูป คอนโดมิเนียม 22.08 ตร.ม. ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต เขตบางนา กรุงเทพมหานคร 2.2M - รูปที่ 12/24
รูป คอนโดมิเนียม 22.08 ตร.ม. ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต เขตบางนา กรุงเทพมหานคร 2.2M - รูปที่ 13/24
รูป คอนโดมิเนียม 22.08 ตร.ม. ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต เขตบางนา กรุงเทพมหานคร 2.2M - รูปที่ 14/24
รูป คอนโดมิเนียม 22.08 ตร.ม. ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต เขตบางนา กรุงเทพมหานคร 2.2M - รูปที่ 15/24
รูป คอนโดมิเนียม 22.08 ตร.ม. ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต เขตบางนา กรุงเทพมหานคร 2.2M - รูปที่ 16/24
รูป คอนโดมิเนียม 22.08 ตร.ม. ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต เขตบางนา กรุงเทพมหานคร 2.2M - รูปที่ 17/24
รูป คอนโดมิเนียม 22.08 ตร.ม. ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต เขตบางนา กรุงเทพมหานคร 2.2M - รูปที่ 18/24
รูป คอนโดมิเนียม 22.08 ตร.ม. ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต เขตบางนา กรุงเทพมหานคร 2.2M - รูปที่ 19/24
รูป คอนโดมิเนียม 22.08 ตร.ม. ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต เขตบางนา กรุงเทพมหานคร 2.2M - รูปที่ 20/24
รูป คอนโดมิเนียม 22.08 ตร.ม. ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต เขตบางนา กรุงเทพมหานคร 2.2M - รูปที่ 21/24
รูป คอนโดมิเนียม 22.08 ตร.ม. ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต เขตบางนา กรุงเทพมหานคร 2.2M - รูปที่ 22/24
รูป คอนโดมิเนียม 22.08 ตร.ม. ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต เขตบางนา กรุงเทพมหานคร 2.2M - รูปที่ 23/24
รูป คอนโดมิเนียม 22.08 ตร.ม. ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต เขตบางนา กรุงเทพมหานคร 2.2M - รูปที่ 24/24
ดูรูปทั้งหมด 24 รูป
2,242,000 (101,540 บาท/ตร.ม.)
22.08 ตร.ม.

ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต บางนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

📌 ข้อมูลทรัพย์
* คอนโดมิเนียม
* ชื่อโครงการ : ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต
* ขนาดพื้นที่ : 22.08 ตร.ม.
* Location : ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต
* ราคา : 2,242,000 บาท *สามารถต่อรองราคาได้

📞 สอบถามได้ที่
* Line : @zimple_asset
* Call : 02-026-6941
"Zimple Asset ยินดีให้คำปรึกษา และช่วยเหลือขั้นตอนการซื้อนะคะ 😊"

รายละเอียด

  • IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate
  • 2,242,000 (101,540 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 22.08 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ โอทู
IDEO O2

3.8 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO O2

มีคอนโดให้เช่า 376 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO O2

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

logo โครงการ น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท 105
Notting Hill Sukhumvit 105

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 109 - แบริ่ง
Lumpini Ville Sukhumvit109 - Bearing

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สถานีแบริ่ง - สุขุมวิท 105
Supalai City Resort Bearing Station - Sukhumvit 105

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

ซอยลาซาล (สุขุมวิท 105)

0.6 กม.