✅ คอนโดพร้อมลงทุน ราคาถูกที่สุดในโครงการ ทำเลดี ใกล้ BTS ✅ J Condo Sathorn-Kalapapruek – เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6000618

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป  ✅ คอนโดพร้อมลงทุน ราคาถูกที่สุดในโครงการ ทำเลดี ใกล้ BTS ✅ J Condo Sathorn-Kalapapruek – เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ - รูปที่ 1/9
รูป  ✅ คอนโดพร้อมลงทุน ราคาถูกที่สุดในโครงการ ทำเลดี ใกล้ BTS ✅ J Condo Sathorn-Kalapapruek – เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ - รูปที่ 2/9
รูป  ✅ คอนโดพร้อมลงทุน ราคาถูกที่สุดในโครงการ ทำเลดี ใกล้ BTS ✅ J Condo Sathorn-Kalapapruek – เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ - รูปที่ 3/9
รูป  ✅ คอนโดพร้อมลงทุน ราคาถูกที่สุดในโครงการ ทำเลดี ใกล้ BTS ✅ J Condo Sathorn-Kalapapruek – เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ - รูปที่ 4/9
รูป  ✅ คอนโดพร้อมลงทุน ราคาถูกที่สุดในโครงการ ทำเลดี ใกล้ BTS ✅ J Condo Sathorn-Kalapapruek – เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ - รูปที่ 5/9
รูป  ✅ คอนโดพร้อมลงทุน ราคาถูกที่สุดในโครงการ ทำเลดี ใกล้ BTS ✅ J Condo Sathorn-Kalapapruek – เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ - รูปที่ 6/9
รูป  ✅ คอนโดพร้อมลงทุน ราคาถูกที่สุดในโครงการ ทำเลดี ใกล้ BTS ✅ J Condo Sathorn-Kalapapruek – เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ - รูปที่ 7/9
รูป  ✅ คอนโดพร้อมลงทุน ราคาถูกที่สุดในโครงการ ทำเลดี ใกล้ BTS ✅ J Condo Sathorn-Kalapapruek – เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ - รูปที่ 8/9
รูป  ✅ คอนโดพร้อมลงทุน ราคาถูกที่สุดในโครงการ ทำเลดี ใกล้ BTS ✅ J Condo Sathorn-Kalapapruek – เจ คอนโด สาทร-กัลปพฤกษ์ - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
1,429,000 (46,822 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
30.52 ตร.ม.

เจ คอนโด สาทร - กัลปพฤกษ์ บางแค กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🔥ขาย J Condo สาทร-กัลปพฤกษ์ คอนโดทำเลดี ใกล้ BTS เหมาะลงทุนปล่อยเช่า

💰 ราคา 1,429,000 บาท

✨ จุดเด่น

• ราคาคุ้ม เหมาะลงทุน

• ปล่อยเช่าได้ 7,500–8,000 บาท/เดือน

• Yield ประมาณ 6.4%+

• ระเบียงทิศตะวันออก

🛏 รายละเอียดทรัพย์

• ขนาด 30.52 ตร.ม.

• 1 ห้องนอน / 1 ห้องน้ำ

• ชั้น 12A อาคาร B

• ระเบียงทิศตะวันออก

• ค่าส่วนกลาง 35 บาท/ตร.ม.

• สร้างเสร็จปี 2017

🌳 สิ่งอำนวยความสะดวก

• สระว่ายน้ำ

• ฟิตเนส

• สวนพักผ่อน

• ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.

• ที่จอดรถในร่ม

📍 สถานที่ใกล้เคียง

• ติดตลาดกัลปพฤกษ์ (มี 7-Eleven, Watsons, Amazon และร้านอาหารกว่า 300 ร้าน)

• ใกล้ BTS บางหว้า / MRT บางหว้า / BTS วุฒากาศ / BTS ตลาดพลู

• ใกล้ เดอะมอลล์ ท่าพระ, Big C, HomePro, ซีคอนบางแค

• ใกล้ โรงพยาบาลพญาไท 3, โรงพยาบาลบางปะกอก 8, โรงพยาบาลบางมด, โรงพยาบาลเกษมราษฎร์

• ติดถนนกัลปพฤกษ์ เดินทางสะดวกสู่ สาทร สีลม

📍 Location

https://maps.app.goo.gl/txSr4TW2yNotb4j67?g_st=ic

⸻ รหัสทรัพย์ BES 2766

📞 สอบถามรายละเอียด / นัดชมทรัพย์

For inquiries or to schedule a viewing

📱 โทรศัพท์ (Call)

📞 094-946-3652 (คุณกวง / Khun Kuang)

📞 094-242-6936 (คุณหนิง / Khun Ning)

📞 089-496-5451 (คุณพัด / Khun Pat)

📞 06-5090-7257 (Office)

💬 ช่องทางออนไลน์ (Online Contact)

📍 WhatsApp : +66 94 946 3652

📍 WeChat : kuanghuiagent

💚 Line ID : @benchamas_estate (มี @)

👉 Add Line :

https://lin.ee/65lt6tU

🏢 Benchamas Estate

Professional Real Estate Agent | Buy – Sell – Rent Bangkok Properties

รายละเอียด

  • J Condo Sathorn - Kanlapaphruek
  • 1,429,000 (46,822 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก B
  • 1 ห้องนอน
  • 12A
  • ตะวันออก
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 30.52 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เจ คอนโด สาทร - กัลปพฤกษ์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

ประกาศอื่นๆในโครงการ J Condo Sathorn - Kanlapaphruek

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศขายทั้งหมด (48)
ยังไม่เจอประกาศ ในเจ คอนโด สาทร - กัลปพฤกษ์ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • คอนโดมิเนียม 53.28 ตร.ม. อีส พระราม 2(2) เขตบางขุนเทียน กรุงเทพมหานคร 3.4M
    ขายคอนโด
    คอนโดมิเนียม 53.28 ตร.ม. อีส พระราม 2(2) เขตบางขุนเทียน กรุงเทพมหานคร 3.4M