คอนโดต้องการขาย ไนท์บริดจ์ แบริ่ง สุขุมวิท บางนา บางนา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4291313

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป คอนโดต้องการขาย  ไนท์บริดจ์ แบริ่ง  สุขุมวิท  บางนา บางนา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 1/38
รูป คอนโดต้องการขาย  ไนท์บริดจ์ แบริ่ง  สุขุมวิท  บางนา บางนา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 2/38
รูป คอนโดต้องการขาย  ไนท์บริดจ์ แบริ่ง  สุขุมวิท  บางนา บางนา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 3/38
รูป คอนโดต้องการขาย  ไนท์บริดจ์ แบริ่ง  สุขุมวิท  บางนา บางนา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 4/38
รูป คอนโดต้องการขาย  ไนท์บริดจ์ แบริ่ง  สุขุมวิท  บางนา บางนา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 5/38
รูป คอนโดต้องการขาย  ไนท์บริดจ์ แบริ่ง  สุขุมวิท  บางนา บางนา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 6/38
รูป คอนโดต้องการขาย  ไนท์บริดจ์ แบริ่ง  สุขุมวิท  บางนา บางนา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 7/38
รูป คอนโดต้องการขาย  ไนท์บริดจ์ แบริ่ง  สุขุมวิท  บางนา บางนา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 8/38
รูป คอนโดต้องการขาย  ไนท์บริดจ์ แบริ่ง  สุขุมวิท  บางนา บางนา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 9/38
รูป คอนโดต้องการขาย  ไนท์บริดจ์ แบริ่ง  สุขุมวิท  บางนา บางนา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 10/38
รูป คอนโดต้องการขาย  ไนท์บริดจ์ แบริ่ง  สุขุมวิท  บางนา บางนา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 11/38
รูป คอนโดต้องการขาย  ไนท์บริดจ์ แบริ่ง  สุขุมวิท  บางนา บางนา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 12/38
รูป คอนโดต้องการขาย  ไนท์บริดจ์ แบริ่ง  สุขุมวิท  บางนา บางนา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 13/38
รูป คอนโดต้องการขาย  ไนท์บริดจ์ แบริ่ง  สุขุมวิท  บางนา บางนา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 14/38
รูป คอนโดต้องการขาย  ไนท์บริดจ์ แบริ่ง  สุขุมวิท  บางนา บางนา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 15/38
รูป คอนโดต้องการขาย  ไนท์บริดจ์ แบริ่ง  สุขุมวิท  บางนา บางนา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 16/38
รูป คอนโดต้องการขาย  ไนท์บริดจ์ แบริ่ง  สุขุมวิท  บางนา บางนา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 17/38
รูป คอนโดต้องการขาย  ไนท์บริดจ์ แบริ่ง  สุขุมวิท  บางนา บางนา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 18/38
รูป คอนโดต้องการขาย  ไนท์บริดจ์ แบริ่ง  สุขุมวิท  บางนา บางนา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 19/38
รูป คอนโดต้องการขาย  ไนท์บริดจ์ แบริ่ง  สุขุมวิท  บางนา บางนา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 20/38
รูป คอนโดต้องการขาย  ไนท์บริดจ์ แบริ่ง  สุขุมวิท  บางนา บางนา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 21/38
รูป คอนโดต้องการขาย  ไนท์บริดจ์ แบริ่ง  สุขุมวิท  บางนา บางนา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 22/38
รูป คอนโดต้องการขาย  ไนท์บริดจ์ แบริ่ง  สุขุมวิท  บางนา บางนา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 23/38
รูป คอนโดต้องการขาย  ไนท์บริดจ์ แบริ่ง  สุขุมวิท  บางนา บางนา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 24/38
รูป คอนโดต้องการขาย  ไนท์บริดจ์ แบริ่ง  สุขุมวิท  บางนา บางนา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 25/38
รูป คอนโดต้องการขาย  ไนท์บริดจ์ แบริ่ง  สุขุมวิท  บางนา บางนา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 26/38
รูป คอนโดต้องการขาย  ไนท์บริดจ์ แบริ่ง  สุขุมวิท  บางนา บางนา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 27/38
รูป คอนโดต้องการขาย  ไนท์บริดจ์ แบริ่ง  สุขุมวิท  บางนา บางนา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 28/38
รูป คอนโดต้องการขาย  ไนท์บริดจ์ แบริ่ง  สุขุมวิท  บางนา บางนา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 29/38
รูป คอนโดต้องการขาย  ไนท์บริดจ์ แบริ่ง  สุขุมวิท  บางนา บางนา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 30/38
รูป คอนโดต้องการขาย  ไนท์บริดจ์ แบริ่ง  สุขุมวิท  บางนา บางนา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 31/38
รูป คอนโดต้องการขาย  ไนท์บริดจ์ แบริ่ง  สุขุมวิท  บางนา บางนา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 32/38
รูป คอนโดต้องการขาย  ไนท์บริดจ์ แบริ่ง  สุขุมวิท  บางนา บางนา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 33/38
รูป คอนโดต้องการขาย  ไนท์บริดจ์ แบริ่ง  สุขุมวิท  บางนา บางนา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 34/38
รูป คอนโดต้องการขาย  ไนท์บริดจ์ แบริ่ง  สุขุมวิท  บางนา บางนา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 35/38
รูป คอนโดต้องการขาย  ไนท์บริดจ์ แบริ่ง  สุขุมวิท  บางนา บางนา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 36/38
รูป คอนโดต้องการขาย  ไนท์บริดจ์ แบริ่ง  สุขุมวิท  บางนา บางนา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 37/38
รูป คอนโดต้องการขาย  ไนท์บริดจ์ แบริ่ง  สุขุมวิท  บางนา บางนา 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก - รูปที่ 38/38
ดูรูปทั้งหมด 38 รูป
4,300,000 (84,314 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 12
51 ตร.ม.

ไนท์บริดจ์ แบริ่ง บางนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รหัสทรัพย์ : P-88708

ต้องการขายคอนโด ไนท์บริดจ์ แบริ่ง สุขุมวิท บางนา บางนา

51 ตารางเมตร 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 12 

วิว/ทิศ :วิวเมือง

เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า : ขายพร้อมเฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ มีเครื่องซักผ้า แอร์2 เครื่อง

สถานที่ใกล้เคียง :BTSรถไฟฟ้าแบริ่ง BTSรถไฟฟ้าบางนา BTSรถไฟฟ้าอุดมสุข ทางด่วนบางนา ห้างสรรพสินค้าอิมพีเรียลเวิลด์ (สำโรง) สยามพาราไดซ์ไนท์บาซาร์ โรงเรียนนานาชาติเซนต์แอนดรูว์ส โรงเรียนไทยซิกข์นานาชาติ โรงพยาบาลมนารมย์

จุดเด่น :BTSรถไฟฟ้าแบริ่ง ระยะ 670 เมตร  BTSรถไฟฟ้าบางนา ระยะ 1.5 กม. BTSรถไฟฟ้าอุดมสุข ระยะ 2.8 กม.  ทางด่วนบางนา  ระยะ 2.8 กม. ถนน แบริ่ง ตำบล สำโรงเหนือ  ห้างสรรพสินค้าอิมพีเรียลเวิลด์ (สำโรง) ระยะ 1.5 กม. สยามพาราไดซ์ไนท์บาซาร์ ระยะ 3.5 กม. โรงเรียนนานาชาติเซนต์แอนดรูว์ส ระยะ 440 เมตร โรงเรียนไทยซิกข์นานาชาติ ระยะ 2.5 กม. โรงพยาบาลมนารมย์ ระยะ 1.2 กม. 

ราคาขาย 4300000 บาท

สถานที่

Knightsbridge Bearing (ไนท์บริดจ์ แบริ่ง) เดินทางสะดวกเพียง 670 เมตร หรือประมาณ 8 นาที เดินจาก แบริ่ง ถ้าคุณเดินทางด้วยรถยนต์ ทางด่วนที่ใกล้ที่สุดอยู่ที่ 2.8 กิโลเมตร จากคอนโด

หลากหลายร้านค้าในบริเวณรอบๆคอนโด:

ชัยวิวัฒน์ซุปเปอร์มาร์เก็ต ห่างจากคอนโด 1.4 กิโลเมตร (ขับรถ 5 นาที)

ห้างสรรพสินค้าอิมพีเรียลเวิลด์ (สำโรง) - 1.5 กิโลเมตร (ขับรถ 10 นาที)

โอมาร์ทซุปเปอร์มาร์เก็ต - 2.4 กิโลเมตร (ขับรถ 5 นาที)

ซุปเปอร์สโตร์ - 2.8 กิโลเมตร (ขับรถ 7 นาที)

สยามพาราไดซ์ไนท์บาซาร์ - 3.5 กิโลเมตร (ขับรถ 11 นาที)

7-Eleven ร้านสะดวกซื้อ, ที่ตั้งห่างแค่ 4 นาที เดินออกจากตึก ตอบสนองทุกความต้องการพื้นฐานในทุกวันมีสินค้าจำเป็นในชีวิตประจำวันให้เลือกจับจ่ายใช้สอย

โรงเรียนที่ใกล้ที่สุดในบริเวณ ไนท์บริดจ์ แบริ่ง รวมถึง:

โรงเรียนนานาชาติเซนต์แอนดรูว์ส ระยะทางประมาณ 440 เมตร เดินทาง (ประมาณ เดิน 5 นาที)

โรงเรียนมัธยมด่านสำโรง - 1.5 กิโลเมตร (ขับรถ 6 นาที)

โรงเรียนสอนกอล์ฟเชาวรัตน์ - 1.5 กิโลเมตร (ขับรถ 5 นาที)

โรงเรียนซิกข์วิทยาลัย - 2.4 กิโลเมตร (ขับรถ 12 นาที)

โรงเรียนไทยซิกข์นานาชาติ - 2.5 กิโลเมตร (ขับรถ 13 นาที)

บริเวณใกล้เคียงคอนโดมีร้านอาหาร มากมาย เช่น:

โจ๊กบางกอก - 1 กิโลเมตร (ขับรถ 4 นาที)

เอสแอนด์พี (อิมพีเรียลเวิลด์สำโรง) - 1.5 กิโลเมตร (ขับรถ 8 นาที)

ยำแซ่บ (อิมพีเรียลเวิลด์สำโรง) - 1.5 กิโลเมตร (ขับรถ 8 นาที)

กระติ๊บ (อิมพีเรียลเวิลด์สำโรง) - 1.5 กิโลเมตร (ขับรถ 8 นาที)

สกายลาร์ค (อิมพีเรียลเวิลด์สำโรง) - 1.5 กิโลเมตร (ขับรถ 8 นาที)

โรงพยาบาลมนารมย์ เป็นโรงพยาบาลที่ใกล้ที่สุดซึ่งตั้งอยู่ 1.2 กิโลเมตร จากคอนโดมิเนียมจะใช้เวลาประมาณ ขับรถ 4 นาทีไปที่นั่น