คอนโด ริชพาร์ค เจ้าพระยา รัตนาธิเบศร์

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5492616

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป คอนโด ริชพาร์ค เจ้าพระยา รัตนาธิเบศร์ - รูปที่ 1/14
รูป คอนโด ริชพาร์ค เจ้าพระยา รัตนาธิเบศร์ - รูปที่ 2/14
รูป คอนโด ริชพาร์ค เจ้าพระยา รัตนาธิเบศร์ - รูปที่ 3/14
รูป คอนโด ริชพาร์ค เจ้าพระยา รัตนาธิเบศร์ - รูปที่ 4/14
รูป คอนโด ริชพาร์ค เจ้าพระยา รัตนาธิเบศร์ - รูปที่ 5/14
รูป คอนโด ริชพาร์ค เจ้าพระยา รัตนาธิเบศร์ - รูปที่ 6/14
รูป คอนโด ริชพาร์ค เจ้าพระยา รัตนาธิเบศร์ - รูปที่ 7/14
รูป คอนโด ริชพาร์ค เจ้าพระยา รัตนาธิเบศร์ - รูปที่ 8/14
รูป คอนโด ริชพาร์ค เจ้าพระยา รัตนาธิเบศร์ - รูปที่ 9/14
รูป คอนโด ริชพาร์ค เจ้าพระยา รัตนาธิเบศร์ - รูปที่ 10/14
รูป คอนโด ริชพาร์ค เจ้าพระยา รัตนาธิเบศร์ - รูปที่ 11/14
รูป คอนโด ริชพาร์ค เจ้าพระยา รัตนาธิเบศร์ - รูปที่ 12/14
รูป คอนโด ริชพาร์ค เจ้าพระยา รัตนาธิเบศร์ - รูปที่ 13/14
รูป คอนโด ริชพาร์ค เจ้าพระยา รัตนาธิเบศร์ - รูปที่ 14/14
ดูรูปทั้งหมด 14 รูป
1,650,000 (57,093 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 12
28.9 ตร.ม.

ริชพาร์ค แอท เจ้าพระยา เมืองนนทบุรี นนทบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

คอนโด ริชพาร์ค เจ้าพระยา รัตนาธิเบศร์

อาคารสูง 33 ชั้น อยู่ชั้นที่ 12

พื้นที่ใช้สอย 28.9 ตารางเมตร รวมพื้นที่ ระเบียง

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก

1 ห้องครัว 1 ที่จอดรถ

- เฟอร์นิเจอร์บิวอินโมเดิรน์ - เฟอร์นิเจอร์บิวอินครัว

- เฟอร์นิเจอร์ยกลอยบางส่วน - ติดWalk Paper ทั้งห้อง

- เจ้าของไม่ค่อยได้อยู่ - เครื่องปรับอากาศ 2 เครื่อง

- ดูแลอย่างดีสภาพพร้อมอยู๋ - ขายขาดทุน

- โครงการติดถนนใหญ่รัตนาธิเบศร์

- พื้นที่ส่วนกลางมีสิ่งอำนวยความสะดวกครบคัน - วิวรถไฟฟ้าสายสีม่วง

หน้าบ้าน/ทิศระเบียงหัน ทิศตะวันตก

สิ่งอำนวยความสะดวก

- กล้องวงจรปิด/CCTV - ห้องประชุม

- สวนสาธารณะโครงการ - เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย รปภ.

ใกล้ ตลาด ร้านค้า ร้านอาหาร ห้างสรรพสินค้า โรงพยาบาล หน่วยงานราชการ

สถานที่ใกล้เคียง

- เซ็นทรัล เวสต์เกต - อีเกีย บางใหญ่ , ตลาดนกฮูก

- Lotus รัตนาธิเบศร์ - Little Walk รัตนาธิเบศร์ - เอสพลานาด แคราย

- ตลาดต้นสัก สนามบินน้ำ - โรงพยาบาลพระนั่งเกล้า - ศูนย์ราชการนนทบุรี

- กระทรวงพาณิชย์ สนามบินน้ำ - ตลาดสดบางใหญ่ - ตลาดบีบี

- ทางด่วยมอเตอร์เวย์ บางใหญ่-กาญจนบุรี - ติดทางด่วนพิเศษศรีรัช

- ติดรถไฟฟ้าสายสีม่วง สถานีไทรม้า ห่างเพียง 120 เมตร

เดินทางได้หลายเส้นทาง ถนนรัตนาธิเบศร์,ถนนติวานนท์,ถนนงามวงศ์วาน

ที่ตั้ง ริชพาร์ค เจ้าพระยา รัตนาธิเบศร์ ตำบลไทรม้า อำเภอเมือง จังหวัดนนทบุรี

ราคาขาย 1,650,000 บาท (ราคาต่อรองได้)

PT PROPERTY CENTER

สนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม :

TEL : 092-254-4416 (คุณเป้)

Office : 088-940-4466

Line ID : pt2568

Website :

https://ptpropertycenter.com

𝗣𝗧 𝗣𝗥𝗢𝗣𝗘𝗥𝗧𝗬 𝗖𝗘𝗡𝗧𝗘𝗥

"บริการด้วยใจ เหมือนคนในครอบครัว"

รับฝากขายบ้าน | ให้คำปรึกษาสินเชื่อฟรี | ดูแลครบทุกขั้นตอน

รายละเอียด

  • Rich Park @ Chaophraya
  • 1,650,000 (57,093 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 12
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 28.9 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ริชพาร์ค แอท เจ้าพระยา

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ โพลิแทน รีฟ
The Politan Rive

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

คอนโดให้เช่า The Politan Rive

มีคอนโดให้เช่า 311 ประกาศ

ขายคอนโด The Politan Rive

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

logo โครงการ ดีคอนโด รัตนาธิเบศร์
dcondo Rattanathibet

0.4 กม.

เดินประมาณ 4 นาที

logo โครงการ ลุมพินี วิลล์ พระนั่งเกล้า - ริเวอร์วิว
Lumpini Ville Pranangklao - Riverview

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สถานีพระนั่งเกล้า - เจ้าพระยา
Supalai City Resort Phranangklao Station - Chao Phraya

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ เดอะ โพลิแทน บรีซ