✅ คอนโด ชั้นสูง วิวเมือง โลเคชั่นพระราม 9 ใกล้ทางด่วนและ Airport Link ✅ Ideo New Rama 9 ไอดีโอ พระรามเก้าตัดใหม่

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5894414

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ✅ คอนโด ชั้นสูง วิวเมือง โลเคชั่นพระราม 9 ใกล้ทางด่วนและ Airport Link ✅ Ideo New Rama 9 ไอดีโอ พระรามเก้าตัดใหม่ - รูปที่ 1/4
รูป ✅ คอนโด ชั้นสูง วิวเมือง โลเคชั่นพระราม 9 ใกล้ทางด่วนและ Airport Link ✅ Ideo New Rama 9 ไอดีโอ พระรามเก้าตัดใหม่ - รูปที่ 2/4
รูป ✅ คอนโด ชั้นสูง วิวเมือง โลเคชั่นพระราม 9 ใกล้ทางด่วนและ Airport Link ✅ Ideo New Rama 9 ไอดีโอ พระรามเก้าตัดใหม่ - รูปที่ 3/4
รูป ✅ คอนโด ชั้นสูง วิวเมือง โลเคชั่นพระราม 9 ใกล้ทางด่วนและ Airport Link ✅ Ideo New Rama 9 ไอดีโอ พระรามเก้าตัดใหม่ - รูปที่ 4/4
ดูรูปทั้งหมด 4 รูป
2,890,000 (95,160 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 15
30.37 ตร.ม.

ไอดีโอ นิว พระราม 9 บางกะปิ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🔥ขาย Ideo New Rama 9 พระราม 9 ห้องวิวโล่ง ชั้น 15 ทำเลติดถนนใหญ่ ใกล้ทางด่วน

💰 ราคาขายเพียง 2,890,000 บาท

✨ จุดเด่น

• ห้องขนาดใหญ่ 30.37 ตร.ม. อยู่สบาย
  • ชั้น 15 วิวเมือง ลมดี
  • สภาพใหม่
  • ปัจจุบันมีผู้เช่า 14,000 บาท/เดือน

🛏 รายละเอียดทรัพย์

  • ขนาด 30.37 ตร.ม. (รวมระเบียง)
  • ชั้น 15
  • เฟอร์นิเจอร์ + เครื่องใช้ไฟฟ้าครบตามรูป
  • Smart TV
  • ตู้เย็น
  • ไมโครเวฟ
  • เครื่องซักผ้า
  • เครื่องปรับอากาศ 2 เครื่อง

📍 สถานที่ใกล้เคียง

  • ถนนพระราม 9
  • ทางด่วน
  • Airport Link

⸻ รหัสทรัพย์ : BES 369

📞 สอบถามรายละเอียด / นัดชมห้อง

For inquiries or to schedule a viewing

📱 โทรศัพท์ (Call)

📞 094-946-3652 (คุณกวง / Khun Kuang)

📞 094-242-6936 (คุณหนิง / Khun Ning)

📞 089-496-5451 (คุณพัด / Khun Pat)

📞 06-5090-7257 (Office)

💬 ช่องทางออนไลน์ (Online Contact)

📍 WhatsApp : +66 94 946 3652

📍 WeChat : kuanghuiagent

💚 Line ID : @benchamas_estate (มี @)

👉 Add Line :

https://lin.ee/65lt6tU

🏢 Benchamas Estate

Professional Real Estate Agent | Buy – Sell – Rent Bangkok Properties

รายละเอียด

  • IDEO New Rama 9
  • 2,890,000 (95,160 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 15
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 30.37 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
IDEO New Rama 9

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า IDEO New Rama 9

409 ประกาศเช่า

ประกาศขาย IDEO New Rama 9

134 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไอดีโอ นิว พระราม 9

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ทรี สุขุมวิท 71 - เอกมัย
The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

คอนโดให้เช่า The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

มีคอนโดให้เช่า 140 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

มีคอนโดขาย 70 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ เบส การ์เดน พระราม 9
The Base Garden Rama 9

0.3 กม.

เดินประมาณ 4 นาที

logo โครงการ เดอะ เบส พระราม 9 - รามคำแหง
The Base Rama 9 - Ramkhamhaeng

0.1 กม.

เดินประมาณ 1 นาที