✅ S-IDON249 ✅ Line : @p2nproperty
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5794642
เข้าชม :
ไอดีโอ นิว พระราม 9 บางกะปิ กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
S-IDON249 ขาย คอนโด ไอดีโอนิว พระราม 9 ชั้น15 วิวเมือง 30.37ตรม 1นอน 1น้ำ 3.09ล้าน 064-959-8900
-เครื่องซักผ้า
สนใจติดต่อ Line ID : @p2nproperty (มี @ ด้วยค่ะ)
หรือ กดลิ้งค์นี้เพื่อแอดไลน์ : https://lin.ee/OwLEQpV
แอดมิน 064-959-8900
แอดมิน 094-549-4104
* มีให้เลือกอีกหลายห้อง หลายโครงการค่ะ https://www.p2nproperty.com
Facebook Fanpage : P2N Property
** รับฝาก ขาย-เช่า คอนโด บ้าน ที่ดิน และอสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด ทั่วกรุงเทพฯ
รายละเอียด
- IDEO New Rama 9
- 3,090,000 (101,745 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 15
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 30.37 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
389 ประกาศเช่า
124 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไอดีโอ นิว พระราม 9
🚨ขายด่วน (SH2554) Ideo New Rama 9 ไอดีโอ นิว พระราม 9 ห้องใหม่ แต่งสวย แต่งครบ ราคาดี 3,690,000 แอดไลน์@realestateforreal1 ห้องนอน32m2ชั้น 6฿3,690,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด ไอดีโอ พระราม 9-ตัดใหม่ อาคาร ชั้น 17 2 ห้องนอน ขนาด 52 ตรม ใกล้ ใกล้ Foodland รามคำแหง2 ห้องนอน52m2ชั้น 17฿6,150,000NEW !
🚩 ขายคอนโด ไอดีโอ พระราม 9-ตัดใหม่ อาคาร ชั้น 17 2 ห้องนอน ขนาด 52 ตรม ใกล้ ใกล้ Foodland รามคำแหง2 ห้องนอน52m2ชั้น 17฿6,150,000NEW !
🔺 ขายคอนโด ไอดีโอ พระราม 9-ตัดใหม่ อาคาร ชั้น 17 2 ห้องนอน ขนาด 52 ตรม ใกล้ ใกล้ Foodland รามคำแหง2 ห้องนอน52m2ชั้น 17฿6,150,000NEW !
📌 ขายคอนโด ไอดีโอ พระราม 9-ตัดใหม่ อาคาร ชั้น 17 2 ห้องนอน ขนาด 52 ตรม ใกล้ ใกล้ Foodland รามคำแหง2 ห้องนอน52m2ชั้น 17฿6,150,000NEW !
🏙️✨IDEO New Rama 9 | ขายคอนโด พร้อมอยู่ ทำเล เดินทางสะดวก (HBH-HL-66)1 ห้องนอน31m2ชั้น 11฿3,000,000UPDATE !
ALK1_125_1 ขายคอนโด ไอดีโอ นิว พระราม 9 ( MRT พระราม 9 ) 064 665 46661 ห้องนอน26m2ชั้น -฿3,470,000NEW !
#SC13522 📌 ขาย | 🟦🟨ไอดีโอ นิว พระราม 9🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน35.5m2ชั้น 23฿3,550,000NEW !
#SC13011 📌 ขาย | 🟦🟨ไอดีโอ นิว พระราม 9🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน26m2ชั้น 6฿2,210,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ พระราม 9 - ตัดใหม่ ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 2048275)1 ห้องนอน37m2ชั้น 19฿4,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ พระราม 9 - ตัดใหม่ ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 2745477)1 ห้องนอน53m2ชั้น 7฿7,900,000UPDATE !