คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอชตัน จุฬา - สีลม ใกล้ MRT สามย่าน (ID 480234)
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
4131315
เข้าชม :
แอชตัน จุฬา - สีลม บางรัก กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ให้เช่า/ขาย คอนโด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 31.4 ตารางเมตร ชั้น 28, โครงการ แอชตัน จุฬา - สีลม ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางรัก ใกล้ BTS ศาลาแดง และ ใกล้ MRT สามย่านติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
พื้นที่ส่วนกลาง:
- สร้างเสร็จในปี 2018
ยังไม่เจอที่พักที่ถูกใจใช่หรือไม่
เรามุ่งเน้นไปที่การปล่อยเช่าและขายอสังหาริมทรัพย์ทั่วประเทศไทย ทั้งในกรุงเทพฯ ภูเก็ต พัทยา หัวหิน เกาะสมุย เชียงใหม่ และที่อื่นๆ อีกมากมาย ด้วยบริการจากทีมงานที่เป็นมืออาชีพ รวดเร็ว และหลากหลายภาษา เราเป็นหนึ่งในตัวแทนอสังหาริมทรัพย์ชั้นนำของประเทศไทย และสามารถช่วยจัดหาที่พักสำหรับเช่า และขายให้กับคุณได้
ติดต่อเราเลยวันนี้ เพื่อจัดหาอสังหาริมทรัพย์ที่เหมาะสมที่สุดให้กับคุณในราคาสุดคุ้ม - โดยที่ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ
--- PropertyScout ---
รายละเอียด
- Ashton Chula - Silom
- 8,000,000 (254,777 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 28
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 31.4 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางรัก กรุงเทพมหานคร
574 ประกาศเช่า
275 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ แอชตัน จุฬา - สีลม
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอชตัน จุฬา - สีลม ใกล้ MRT สามย่าน (ID 2860026)1 ห้องนอน33m2ชั้น -฿7,500,000NEW !
🎉 ขายคอนโด แอชตัน จุฬา-สีลม อาคาร 1 ชั้น 46 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ MRT สามย่าน1 ห้องนอน31m2ชั้น 46฿8,000,000NEW !
🚩 ขายคอนโด แอชตัน จุฬา-สีลม อาคาร 1 ชั้น 46 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ MRT สามย่าน1 ห้องนอน31m2ชั้น 46฿8,000,000NEW !
📌 ขายคอนโด แอชตัน จุฬา-สีลม อาคาร 1 ชั้น 46 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ MRT สามย่าน1 ห้องนอน31m2ชั้น 46฿8,000,000NEW !
#A124151 ✅ 27/1/68 ขายคอนโด Ashton Chula - Silom 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน34.27m2ชั้น 35฿8,500,000UPDATE !
🔥 สำหรับขาย !!🔥 Code C20230800329..........Ashton Chula - Silom, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ชั้นสูง 30++, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣1 ห้องนอน30.5m2ชั้น 30++฿6,900,000UPDATE !
ขายพร้อมผู้เช่า !!🔥 ชั้นสูง 25++, ห้องทิศเหนือ, ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น!! Code C20251200016....Ashton Chula - Silom, สตูดิโอ, 1 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!1 ห้องนอน24.56m2ชั้น 25++฿6,250,000UPDATE !
🔥MD-26125844 Rare Item ห้องสวย ราคาต่ำกว่าตลาด แอชตัน จุฬา-สีลม รีบจองก่อนหลุด 🔥1 ห้องนอน24.5m2ชั้น 15-20฿5,800,000UPDATE !
ขาย!! ห้องสวย ทำเลดี พร้อมเข้าอยู่ แอชตัน จุฬา-สีลม | Ashton Chula-Silom MD-250853471 ห้องนอน24.95m2ชั้น 46฿6,300,000UPDATE !

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอชตัน จุฬา - สีลม ใกล้ MRT สามย่าน (ID 1735804)1 ห้องนอน33.7m2ชั้น 19฿8,480,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 333 ประกาศ
ขายคอนโด IDEO Q Chula - Samyanมีคอนโดขาย 197 ประกาศ

4.6 กม.
2.3 กม.
2.4 กม.
2.3 กม.
2.7 กม.
2.2 กม.
2.3 กม.
2.2 กม.
2.4 กม.
2.5 กม.
4.4 กม.
2.4 กม.
4.9 กม.
2.1 กม.
0 กม.
2.6 กม.
2.1 กม.
0 กม.
3.5 กม.
2.2 กม.
4.5 กม.
2.7 กม.
3 กม.
2.5 กม.
2.2 กม.
2.2 กม.
3.9 กม.
3.3 กม.
3.3 กม.
4.8 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
5.5 กม.
2.9 กม.
2.8 กม.
2 กม.
0 กม.
0 กม.