ขายพร้อมผู้เช่า !!🔥 ชั้นสูง 25++, ห้องทิศเหนือ, ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น!! Code C20251200016....Ashton Chula - Silom, สตูดิโอ, 1 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5641738

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายพร้อมผู้เช่า !!🔥 ชั้นสูง 25++, ห้องทิศเหนือ, ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น!! Code C20251200016....Ashton Chula - Silom, สตูดิโอ, 1 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!! - รูปที่ 1/5
รูป ขายพร้อมผู้เช่า !!🔥 ชั้นสูง 25++, ห้องทิศเหนือ, ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น!! Code C20251200016....Ashton Chula - Silom, สตูดิโอ, 1 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!! - รูปที่ 2/5
รูป ขายพร้อมผู้เช่า !!🔥 ชั้นสูง 25++, ห้องทิศเหนือ, ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น!! Code C20251200016....Ashton Chula - Silom, สตูดิโอ, 1 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!! - รูปที่ 3/5
รูป ขายพร้อมผู้เช่า !!🔥 ชั้นสูง 25++, ห้องทิศเหนือ, ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น!! Code C20251200016....Ashton Chula - Silom, สตูดิโอ, 1 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!! - รูปที่ 4/5
รูป ขายพร้อมผู้เช่า !!🔥 ชั้นสูง 25++, ห้องทิศเหนือ, ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น!! Code C20251200016....Ashton Chula - Silom, สตูดิโอ, 1 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!! - รูปที่ 5/5
ดูรูปทั้งหมด 5 รูป
6,250,000(ขายพร้อมผู้เช่า 22,000 บาท/เดือน ถึง 01/10/2026) (254,479 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
24.56 ตร.ม.

แอชตัน จุฬา - สีลม บางรัก กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายพร้อมผู้เช่า !! ชั้นสูง 25++, ห้องทิศเหนือ, ตกแต่งสไตล์โมเดิร์น!! Code C20251200016..........Ashton Chula - Silom, ห้องสตูดิโอ, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!! 📣📣

@BTS Saladaeng 🚌

รายละเอียดห้อง

- ห้องสตูดิโอ 1 ห้องน้ำ

- ขนาดห้อง 24.56 ตร.ม.

- ห้องสวย

- ชั้นสูง 25++

- ห้องอยู่ทางทิศเหนือ

- ตกแต่งสวย

- สไตล์โมเดิร์น

- เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

- ราคาขาย 6,250,000 บาท

การันตีราคาดีที่สุด 💯💯

………………………………………………………………………………………………………………

นัดชมห้องและสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ Smart Move ทุกวันค่ะ

📞Tel: +66 981466400

📲Line ID: @smartmoveagent (https://lin.ee/JoQEx02)

✅Whatsapp: +66 981466400

🌐FB: https://www.facebook.com/SMARTMOVEAGENT

📩Email:

sales.smartmove@gmail.com

………………………………………………………………..………….………….………….

Smart Move accepts deposits, sales, rentals of condos along the BTS and MRT lines.

………………………………………………………………..………….………….………….

#SMARTMOVE #SMARTCHOICE #SMARTCONDO #SMARTAGENT

#Rare room #Cheaper price #Guaranteed to be the cheapest #Condo next to the skytrain

#Room for rent #condoforrent #Room for sale #condoforsale #nice condo #room for rent #rentcondo #sale room #salecondo #expat

#Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #condonearbts #condonearmrt #bangkok #condo #ashtonchula-silom #btssaladaeng

รายละเอียด

  • Ashton Chula - Silom
  • 6,250,000(ขายพร้อมผู้เช่า 22,000 บาท/เดือน ถึง 01/10/2026) (254,479 บาท/ตร.ม.)
  • สตูดิโอ
  • 25++
  • เหนือ
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 24.56 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Ashton Chula - Silom

603 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แอชตัน จุฬา - สีลม

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน
IDEO Q Chula - Samyan

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

คอนโดให้เช่า IDEO Q Chula - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 332 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Chula - Samyan

มีคอนโดขาย 194 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ สี่พระยา - สามย่าน
Supalai Premier Si Phraya - Samyan

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ดิ แอดเดรส สาทร
The Address Sathorn

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ แอชตัน สีลม
Ashton Silom

1.1 กม.