คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เออบาโน่ แอปโซลูท ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 1590093)
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5619535
เข้าชม :
18,000/ เดือน
เออบาโน่ แอบโซลูท สาทร - ตากสิน คลองสาน กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 38 ตารางเมตร ชั้น 29, โครงการ เออบาโน่ แอปโซลูท ซึ่งตั้งอยู่ในเขตคลองสาน ใกล้ BTS กรุงธนบุรีติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
พื้นที่ส่วนกลาง:
- สร้างเสร็จในปี 2013
- ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
- ลานจอดรถในร่ม
- เซาว์น่า
- สระว่ายน้ำ
- กล้องวงจรปิด
ยังไม่เจอที่พักที่ถูกใจใช่หรือไม่
เรามุ่งเน้นไปที่การปล่อยเช่าและขายอสังหาริมทรัพย์ทั่วประเทศไทย ทั้งในกรุงเทพฯ ภูเก็ต พัทยา หัวหิน เกาะสมุย เชียงใหม่ และที่อื่นๆ อีกมากมาย ด้วยบริการจากทีมงานที่เป็นมืออาชีพ รวดเร็ว และหลากหลายภาษา เราเป็นหนึ่งในตัวแทนอสังหาริมทรัพย์ชั้นนำของประเทศไทย และสามารถช่วยจัดหาที่พักสำหรับเช่า และขายให้กับคุณได้
ติดต่อเราเลยวันนี้ เพื่อจัดหาอสังหาริมทรัพย์ที่เหมาะสมที่สุดให้กับคุณในราคาสุดคุ้ม - โดยที่ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ
--- PropertyScout ---
รายละเอียด
- Urbano Absolute Sathon - Taksin
18,000/ เดือน
- โทรสอบถาม
- โทรสอบถาม
- 1 ห้องนอน
- 29
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 38 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
174 ประกาศเช่า
107 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศเช่าในโครงการ เออบาโน่ แอบโซลูท สาทร - ตากสิน
DL26040725 ให้เช่าคอนโด เออบาโน่ แอบโซลูท สาทร - ตากสิน (Urbano Absolute Sathon - Taksin) ใกล้ BTS กรุงธนบุรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi1 ห้องนอน38m2ชั้น 23฿18,000/เดือนUPDATE !
DL25090083 ให้เช่าคอนโด เออบาโน่ แอบโซลูท สาทร - ตากสิน (Urbano Absolute Sathon - Taksin) ใกล้ BTS กรุงธนบุรี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc3 ห้องนอน165m2ชั้น 36฿95,000/เดือนUPDATE !
ห้องสวย 1 นอน Urbano Absolute Sathorn Taksin ใกล้ BTS กรุงธนบุรี นัดชมได้ค่ะ1 ห้องนอน38m2ชั้น -฿19,000/เดือนNEW !
ให้เช่า Urbano Absolute Sathorn Taksin สตูดิโอ 30 ตรม BTS กรุงธนบุรี ใกล้ IconSiam1 ห้องนอน30m2ชั้น -฿15,000/เดือนUPDATE !
ให้เช่า สตูดิโอ 30 ตรม Urbano Absolute Sathorn Taksin ใกล้ BTS กรุงธนบุรี ไอคอนสยาม1 ห้องนอน30m2ชั้น -฿14,000/เดือนUPDATE !
P-49478 วิวเมืองสวย! เออร์บาโน่ สาทร-ตากสิน 1 ห้องนอน ใกล้ BTS กรุงธนบุรี 18,000 บาท | Line Id: @easythaihome | 085-592-28971 ห้องนอน38m2ชั้น 23฿18,000/เดือนUPDATE !
ST211 Duplex Penthouse สุดหรู 165 ตร.ม. ที่ Urbano Absolute สาทร-ตากสิน3 ห้องนอน165m2ชั้น 36฿95,000/เดือนUPDATE !
SL098/ให้เช่าคอนโดหรู โครงการ Urbano Absolute Sathorn–Taksin3 ห้องนอน120m2ชั้น 36฿78,000/เดือนUPDATE !
ST506/ให้เช่า Urbano Absolute Sathon-Taksin: ใช้ชีวิตระดับ High-end วิวโค้งน้ำเจ้าพระยาและเอเชียทีค1 ห้องนอน37m2ชั้น 14฿19,000/เดือนUPDATE !
R220/ให้เช่าคอนโดหรู ห้องสภาพนางฟ้า: เออร์บาโน แอบโซลูท สาทร-ตากสิน (Urbano Absolute Sathorn–Taksin)2 ห้องนอน75m2ชั้น 25฿38,000/เดือนNEW !
ST211 Duplex Penthouse สุดหรู ขนาด 165 ตร.ม. @ Urbano Absolute สาทร-ตากสิน3 ห้องนอน165m2ชั้น 36฿95,000/เดือนUPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

7.4 กม.
6.3 กม.
3 กม.
2.1 กม.
2.4 กม.
3.9 กม.
2.4 กม.
2.1 กม.
3.4 กม.
2.9 กม.
2.8 กม.
4.1 กม.
2.7 กม.
2.4 กม.
2.5 กม.
2.1 กม.
2.7 กม.
2.5 กม.
2.4 กม.
5.7 กม.
0 กม.
7.4 กม.
4.3 กม.
5.9 กม.
2.8 กม.
2.2 กม.
3.7 กม.
0 กม.
2.9 กม.
5.7 กม.
2.2 กม.
3.6 กม.
4.3 กม.
0 กม.
3.7 กม.
2.1 กม.
3.4 กม.
5.5 กม.
2.2 กม.
2.1 กม.
2.4 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.2 กม.
3.6 กม.
4.3 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Urbano Absolute Sathon - Taksin
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง