DL26040773 ขายคอนโด เดอะคีย์ สาทร - เจริญราษฎร์ (The Key Sathorn - Charoenrat) ใกล้ BTS สุรศักดิ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID @655ebbvc
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5982318
เข้าชม :
เดอะคีย์ สาทร - เจริญราษฎร์ 404/31 บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
DL26040773 ขายคอนโด เดอะคีย์ สาทร - เจริญราษฎร์ (The Key Sathorn - Charoenrat) ใกล้ BTS สุรศักดิ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 33 ตรม.
-อาคาร ชั้น 31
****ราคา 3,600,000.00 บาท****
===========================
สนใจติดต่อ - Admin (T1)
Tel : 0638692663
LineId : @655ebbvc
เพิ่มเพื่อน
บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-19 19:01:16
รายละเอียด
- The Key Sathorn - Charoenrat
- 3,600,000 (109,091 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 31
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 33 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

404/31 บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
91 ประกาศเช่า
85 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะคีย์ สาทร - เจริญราษฎร์
🔥ขายด่วน! The Key Sathorn-Charoenraj เดอะ คีย์ สาทร-เจริญราษฎร์ ชั้น 20 สไตล์ Modern Minimal พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าใหม่ครบชุด✅1 ห้องนอน33.25m2ชั้น 20฿3,580,000UPDATE !
🔥ขายคอนโดราคาดี ห้องสวย สภาพเหมือนใหม่✅ เดอะคีย์ สาทร - เจริญราษฎร์ The Key Sathorn - Charoenrat ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (Surasak)1 ห้องนอน33m2ชั้น 31฿3,600,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด เดอะคีย์ สาทร-เจริญราษฎร์ อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 33.00 ตรม ใกล้ Tesco Lotus พระราม 31 ห้องนอน33m2ชั้น 11฿3,500,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด เดอะคีย์ สาทร-เจริญราษฎร์ อาคาร 1 ชั้น 20 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ Tesco Lotus พระราม 31 ห้องนอน33m2ชั้น 20฿3,580,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด เดอะคีย์ สาทร-เจริญราษฎร์ อาคาร 1 ชั้น 20 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ Tesco Lotus พระราม 31 ห้องนอน33m2ชั้น 20฿3,580,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด เดอะคีย์ สาทร-เจริญราษฎร์ อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 33.00 ตรม ใกล้ Tesco Lotus พระราม 31 ห้องนอน33m2ชั้น 11฿3,500,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ คีย์ สาทร - เจริญราษฎร์ ใน บางโคล่ (ID 1002122)2 ห้องนอน75.3m2ชั้น 21฿8,500,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ คีย์ สาทร - เจริญราษฎร์ ใน บางโคล่ (ID 997332)2 ห้องนอน55m2ชั้น 11฿7,250,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ คีย์ สาทร - เจริญราษฎร์ ใน บางโคล่ (ID 2866155)2 ห้องนอน75.3m2ชั้น 26฿8,800,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ คีย์ สาทร - เจริญราษฎร์ ใน บางโคล่ (ID 2904285)1 ห้องนอน33.5m2ชั้น 30฿3,200,000NEW !