คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ฟิวส์ จันทร์-สาทร ใกล้ ถนนจันทน์ (ID 2817024)
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5983449
เข้าชม :
ฟิวส์ จันทน์ - สาทร สาทร กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ฟิวส์ จันทน์-สาทร Fuse Chan-Sathorn
ทำเลดี วิวเอเชียทีคดูพลุปีใหม่สวยมากๆค่ะ ติดถนนจันทน์ สภาพใหม่มาก ห้องมุม มีความเป็นส่วนตัว ไม่เคยปล่อยเช่า บิ๊วอินJapani styleถือกระเป๋าเข้าอยู่ได้เลย เฟอร์ให้ครบทุกอย่างค่ะ เหมาะกับทั้งอยู่เองหรือลงทุนปล่อยเช่าค่ะ ห้องไม่ได้รับผลกระทบจากแผ่นดินไหวเลยแถมติดหน้าต่างกันpmให้ด้วยค่ะถ้าไม่ชอบเอาออกได้ ตรงข้ามห้องเป็นบันไดหนีไฟไม่ชนประตูห้องอื่นค่ะ prime location เข้าสู่สาทร สีลมไม่ถึง10นาที
สาเหตุที่ขายคือจะเปลี่ยนไปซื้อ2ห้องนอนแทนค่ะ ตัดใจขายค่ะ ฟรีเฟอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าในห้องทั้งหมด ถือกระเป๋าเข้าอยู่ได้เลย
รายละเอียด
- พื้นที่ใช้สอย 33 ตร.ม.
- 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ 1ที่จอดรถ
- ตึกA ชั้น27 ทิศตะวันตก รับลมตอนเย็นดีมาก วิวไม่บล็อค มองเห็นพลุเอเชียทีคสวยมากๆค่ะ
- ค่าส่วนกลาง 35.-/ตร.ม.
- โซน : สาทร จันทร์ พระราม 3 สีลม
- ที่จอดรถเยอะมาก
- ที่ตั้ง : 160 ถนนจันทน์ 18/1 แขวงทุ่งวัดดอน เขตสาทร กรุงเทพมหานคร 10120
สถานที่สำคัญใกล้เคียง
- BTS ช่องนนทรี และ เซนหลุย
- เซ็นทรัล พระราม 3
- โรงเรียนอัสสัมชัญ
- โรงเรียนกรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย
- โรงพยาบาลเซนต์หลุยส์
- โรงเรียนนานาชาติ Shrewsbury
- แมคโครสาทร
ยังไม่เจอที่พักที่ถูกใจใช่หรือไม่
เรามุ่งเน้นไปที่การปล่อยเช่าและขายอสังหาริมทรัพย์ทั่วประเทศไทย ทั้งในกรุงเทพฯ ภูเก็ต พัทยา หัวหิน เกาะสมุย เชียงใหม่ และที่อื่นๆ อีกมากมาย ด้วยบริการจากทีมงานที่เป็นมืออาชีพ รวดเร็ว และหลากหลายภาษา เราเป็นหนึ่งในตัวแทนอสังหาริมทรัพย์ชั้นนำของประเทศไทย และสามารถช่วยจัดหาที่พักสำหรับเช่า และขายให้กับคุณได้
ติดต่อเราเลยวันนี้ เพื่อจัดหาอสังหาริมทรัพย์ที่เหมาะสมที่สุดให้กับคุณในราคาสุดคุ้ม - โดยที่ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ
--- PropertyScout ---
รายละเอียด
- Fuse Chan - Sathorn
- 2,790,000 (79,714 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 27
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 35 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

สาทร กรุงเทพมหานคร
78 ประกาศเช่า
88 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ฟิวส์ จันทน์ - สาทร
#A124188 ✅ 3/11/68 ขายคอนโด Fuse Chan - Sathorn📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน33m2ชั้น 17฿2,987,000UPDATE !
ORAPAN200426 ฟิวส์ จันทน์-สาทร (Fuse Chan-Sathorn) 🔥 ราคา 2,790,000 โอนคนละครึ่ง 🔥1 ห้องนอน33m2ชั้น 27฿2,790,000UPDATE !
🔥 สำหรับขาย !! วิวสวย, ชั้นสูง 20++ !!🔥 Code C20230110773..........Fuse Chan-Sathorn, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣1 ห้องนอน33m2ชั้น 20++฿2,600,000UPDATE !
🔥ขายด่วน!! Fuse Chan - Sathorn, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ห้องมุม, ชั้นสูง 26++, ทำเลดี !! Code C20260400024 แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣1 ห้องนอน33m2ชั้น 26++฿2,790,000UPDATE !
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ ฟิวส์ จันทน์-สาทร MD-250814181 ห้องนอน30m2ชั้น 9฿2,280,000UPDATE !
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ ฟิวส์ จันทน์-สาทร MD-260862841 ห้องนอน29.12m2ชั้น 20-25฿2,500,000UPDATE !
🔥Rare Item ห้องสวย ราคาต่ำกว่าตลาด Fuse Chan-Sathorn รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-250814181 ห้องนอน29.69m2ชั้น 5-10฿2,280,000UPDATE !
🔥MD-25081418 Rare Item ห้องสวย ราคาต่ำกว่าตลาด ฟิวส์ จันทน์-สาทร รีบจองก่อนหลุด 🔥1 ห้องนอน30m2ชั้น 5-10฿2,280,000UPDATE !
ขายคอนโด ฟิวส์ จันทน์-สาทร อาคาร 1 ชั้น 23 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 31 ห้องนอน32m2ชั้น 23฿2,980,000UPDATE !
คอนโดมิเนียม 57.15 ตร.ม. ฟิวส์ จันทน์-สาทร เขตสาทร กรุงเทพมหานคร 4.6M57.15m2ชั้น -฿4,572,000UPDATE !
P-37337 🏢ต้องการขายคอนโด ฟิวส์ จันทน์-สาทร Thung Wat Don, Sathon, Bangkok26m2ชั้น 6฿2,400,000UPDATE !
คอนโดทำเลใจกลางเมือง ราคาดีมาก!! ขายคอนโดโครงการฟิวส์ จันทร์-สาทร (Fuse Chan-Sathorn) เนื้อที่ 32.55 ตร.ม.1 ห้องนอน32.55m2ชั้น 5฿2,700,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 709 ประกาศ
ขายคอนโด Knightsbridge Prime Sathornมีคอนโดขาย 240 ประกาศ

2 กม.

2.1 กม.

2.6 กม.
2 กม.
3.4 กม.
3.3 กม.
5.9 กม.
3.5 กม.
2.7 กม.
2.3 กม.